Bảo Lộc Công Ty TNHH TB KTS Dương Nguyên Tuyển Dụng

Do nhu cầu phát triển công ty chúng tôi tiến hành mở rộng chúng tôi cần tuyển các vị trí sau :
1. Nhân viên Kỹ thuật & Bảo Hành
Yêu cầu : 08 người (Nam)
- Nắm rõ về mạng hệ thống mạng máy tính.
- Nắm rõ về an ninh hình ảnh (Camera, báo trộm, báo cháy)
- Trình độ : Trung cấp trở lên (Yêu tiên người có kinh nghiệm trong các lĩnh vực an ninh liên quan).
- Yêu cầu khác : Có xe máy và khả năng làm việc độc lập
Mức lương :3.000.000 Vnđ (Chưa kèm các khoản khác)

Nhận hồ sơ và làm việc tại :
Phòng Kỹ Thuật và Bảo Hành Công Ty TNHH TB KTS Dương Nguyên
Số 62 Nguyễn Thị Minh Khai thành phố Bảo Lộc .
Điện thoại:0633736969
(Không tiếp theo điện thoại và không trả lại hồ sơ xin việc)

Các bạn nào có đủ hồ sơ thì nộp nghen ! Đừng chạy thẳng đến công ty hỏi mà chẳng cầm trên tay thứ gì (hồ sơ thì không có )

Tuyển nhiều vậy.thấy tuyển hoài,kg ai chịu làm ah.hix
Cám ơn bạn quan tâm ! hiện tại chúng tôi có ba chi nhánh trong tp Bảo Lộc nên hiện tại chúng tôi cần tăng cường khâu sản xuất và bảo hành ! Hiện tại số thành viên công ty đã là 15 người ! Còn tuyển liên tục cũng vì người Bảo Lộc nhân tài hiếm như lá mùa thu mà chảnh như chim vàng anh trên cành nên chúng tôi liên tục tuyển để kiếm người thật sự đủ năng lực hay có khả năng thật sự!

Cám ơn bạn quan tâm ! hiện tại chúng tôi có ba chi nhánh trong tp Bảo Lộc nên hiện tại chúng tôi cần tăng cường khâu sản xuất và bảo hành ! Hiện tại số thành viên công ty đã là 15 người ! Còn tuyển liên tục cũng vì người Bảo Lộc nhân tài hiếm như lá mùa thu mà chảnh như chim vàng anh trên cành nên chúng tôi liên tục tuyển để kiếm người thật sự đủ năng lực hay có khả năng thật sự!

Kakakaka.ai bảo khi xưa đối xử tệ với anh em.
Giờ kiếm người vật lắm.kêu thằng Nghĩa vs A Nho về làm cho.Đỡ phai tuyển.hix

Kakakaka.ai bảo khi xưa đối xử tệ với anh em.
Giờ kiếm người vật lắm.kêu thằng Nghĩa vs A Nho về làm cho.Đỡ phai tuyển.hix
Những con người có Tài mà không có Tâm ! thì làm đâu cũng rứa ! Còn bạn mình chưa biết bạn biết gì về Mr. Nghĩa ; Mr.Nho( hiện vẫn là bạn rất thân của tôi) Mong bạn đừng mang những người như vậy vào những việc này! Còn bạn tôi nghĩ bạn là người tầm thường và ganh ghét ! mong bạn bỏ qua những chuyên mục mà tôi và toàn thể anh em chúng tôi viết trên này nếu bạn không thích ! Chân thành cảm ơn bạn!

ngày 100k bèo nhèo vãi
Bạn có thể tham khảo về lương Kỹ thuật toàn tỉnh Lâm Đồng! Nếu bên này lương bèo bạn có thể liên lạc những nơi khác làm! Chúng tôi không tuyển những người có khả năng làm ra hơn 100k một ngày ! Hoặc bạn có thể mở Công Ty trả 500k một ngày nếu bạn thích!

Những con người có Tài mà không có Tâm ! thì làm đâu cũng rứa ! Còn bạn mình chưa biết bạn biết gì về Mr. Nghĩa ; Mr.Nho( hiện vẫn là bạn rất thân của tôi) Mong bạn đừng mang những người như vậy vào những việc này! Còn bạn tôi nghĩ bạn là người tầm thường và ganh ghét ! mong bạn bỏ qua những chuyên mục mà tôi và toàn thể anh em chúng tôi viết trên này nếu bạn không thích ! Chân thành cảm ơn bạn!

Vậy ah.tôi chưa bao giờ ganh ghét với bạn nha.bạn thử hỏi những người trước kia làm với bạn xem bạn đối xử với họ có tốt kg?
Nếu tốt với họ sao họ lại bỏ bạn mà đi làm việc khác.("_")

Last edited:
Vậy ah.tôi chưa bao giờ ganh ghét với bạn nha.bạn thử hỏi những người trước kia làm với bạn xem bạn đối xử với họ có tốt kg?
Nếu tốt với họ sao họ lại bỏ bạn mà đi làm việc khác.("_")
Vậy bạn là ai mà bạn lại quan tâm đến việc chúng tôi đang làm ! Bạn rãnh quá à!

Vậy bạn là ai mà bạn lại quan tâm đến việc chúng tôi đang làm ! Bạn rãnh quá à!

Rảnh thì mới quan tâm chứ.xem con người giả tạo như bạn.thấy người ta rao lắp camera cũng bày đặt cảnh báo hàng giả.bạn tưởng mình bạn lấy đc camera của Van Xuan ah.mà chác gì bạn đã làn ăn chân chính.chỉ lừa khách la giỏi thôi.camera cua khách không bị sao chi mang về lau qua rồi nói với người ta là thay cái này,thay cái kia rùi tính giá cắt cổ ,mà thực ra có thay gì đâu.bạn làm ăn vậy thất đức quá

Cám ơn những lời nói của bạn ! Mình cũng biết bạn là ai rồi! Và cũng biết bạn là người như thế nào rồi ! Vấn đề đôi co hay vấn đề như thế nào thì bạn để thời gian nói lên tất cả nhé!

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái