Bảo Lộc Hội gà tre đá TP Bảo Lộc

Em mong mấy anh có quen với anh Đắc Thành Bưởi+Chính Đại Lào có đọc đc bài này xin hãy giúp em nói 2 anh hãy đọc dùm em bài này.
Xin lỗi anh Chính trướcChum nay Chủ Nhật em có nhờ dịch vụ làm lại cái sim của em đã bị thằng đà lạt lừa chuyển đổi tên cho nó mà nó hok chịu trả tiền.Em đi bụi xuống SG nhưng do kẹt quá nên bán có 500k nhưng ra trạm chuyển đổi thành công mà ông nội đó tắt máy.Và Sử Dụng Sim của em làm việc ác..Nó đứng tên nhưng em lên trên đó kể ra hoàn cảnh nó dựa sđt trên để làm việc ác.Trạm có giúp em gọi đt nói chuyện xác thực bên kia không chịu nghe máy và người ta đã cắt đứt sim kêu em đợi trong 72 tiếng và hum nay em đã làm sim xong
Em gọi cho anh CHính Chủ yếu là Khoe ANh Là EM Mới Làm Lại Cái Sim Víp Vs hỏi thăm gà vịt sao rùi.Và anh nói em bán gà ăn cắp lừa đảo Cú Chân Xanh.Anh ơi nãy đt em không thể nào giải thích cho anh hiểu nhưng em nói ra thì sợ anh chê cười cũng đành thui.Anh Ơi Nếu Anh Hiểu Dùm Thì Em Rất Quý Anh Mong Anh Chính Hiểu Dùm Em Nha Nếu ANh Hiểu EM Cảm Ơn Nhìu Lắm
Cái hôm em wa năn nỉ anh rất kẹt tiền.Em có mượn 1 con gà Cọp để đổ mái 50 peru 50my nhưng bị sẩy qua bên nhà hàng xóm nhưng không lúc mất đi kiếm thấy bà già hàng xóm kế bên úp sọt mà nhà lại có xíck mick hết lời xin lỗi bã hok cho mang về mà bắt đưa bã 300k để chuộc rất kẹt tiền.cái h6m em chạy qua chào bán anh con gà là lúc đó rất kẹt.em hít cách rùi không biết kiếm tiền đâu mà chuộc con gà tre cho thằng bạn nữa.A trở em về và nói còn 400k em có bán ko Em,dù gì cũng chỗ anh em hok ak.đá anh kêu mà gà thì xổ chạy nữa cái loại này anh trị.Lúc đó anh trả giá nào cũng dính hít.Mà Em Nghĩ lại lúc đó nếu em mà chịu nói với anh Chính gà ăn cắp thì hay quá.Chỉ sợ nói ra anh chửi em không mua nữa em lấy tiền đâu mà chuộc con gà tre cho thằng bạn nữa.Mà thằng bán con gà cho em nó ra ngoài đời sớm quá nên nó có sạn và khôn hơn em nhìu lắm.Nó nói;Gà Ăn Cắp em nhắm mua đc thì mua.giá 250k mua bán đứt đoạn gà linh kê màu khó kiếm.Em nghĩ là dễ ăn nên mới mua về xỗ dở ăn thịt cũng đc không thì bán gà đá 800k chắc là đc.KHông nghĩ tới sẽ kẹt tiền tới mức như vậy.nói thẳng là em lúc đó rất kẹt tiền sợ có chuyện gì với con gà tre của thằng bạn là chắc em chết mất.em lính quýnh lắm không Binh ra đc tiền.Lỡ mượn nó rùi mà bị dzậy cũng khó ăn nói mà con gà tre cọp nữa.Em Phải Qua lừa anh nói gà bỗn nhà đúc ra chỉ mong mún bán đc 600k thui Or Đổi 1 con gà tre về em lựa lời đổi gà với bã.Em cũng mún nói cho anh 1 tiếng để anh biết lắm là gà ăn cắp không rõ nguồn gốc của thằng bạn.Mà chỉ sợ anh ko mua vì không phải bổn nhà.Em mong anh Chính ơi nếu đọc đc xin anh hãy tha lỗi cho thằng em,Thằng Em có lỗi lớn làm anh Chính Mất uy Tin Làm Phiền tới anh Chính QUá.ANh CHính ơi nói thiệt cũng mún dậy để anh khỏi nói em mà chỉ sợ anh không chịu mua con gà của em thui.
Còn anh Đắc ơi em không đủ can đảm để gặp mặt anh nói lời giải thích nhưng em không dám em kễ anh Đắc nghe nè.Anh thì biết em là nói nhìu thích giao lưu nói chuyện gà qué mà đúng hok.Như cái cách mà em quen Anh Phát Với ANh vậy đó.chỉ đơn giản là gl wa xem gà rùi anh em chơi chung vậy thui đá gà hú thằng em 1 tiếng.
Em cũng vậy xuống gl với anh Trung Đà lạt nói chuyện làm quen vậy đó.em coi anh Trung như anh ruột vậy.Dể tính lắm.Mua 1 Con Gà Ở Gần ảnh alo với ảnh hỏi có nhà không mang gà qua sổ xem lối đá chơi.Khi em qua có 1 người đứng xem và lúc sau nói gà xổ hay vậy có bán không KU.em nói gà mắc lắm 1.500k mói bán đc anh.Anh ta nói chuyện 1 hồi và Xưng là Hùng cũng là khách mối của anh Trung lấy sll mang về Sg bán có việc lên chơi.Một hồi nc ảnh xin sđt. và hỏi bổn gà lai này bán không xổ hay quá.em mới nổ là nhìu chuyên bán gà đá tiền mà.xong em đón xe buýt về Đức trọng.Tầm 1 tuần sau ảnh gọi đt nói là em ơi anh là Hùng nè.Hỏi dưới đó có con gà tre nào hàng vip đá xổ lớn không.Chứ Gà A Trung Giao Đá Thường Wa.Nghe Vậy Thấ Mua Đi Bán Lại Kiếm Tiền Chơi Mới nghĩ ngay A Phát+Đắc,Em thì chơi chung Dách Anh lâu rùi có tiếng bổn như thế nào đi theo hoài bít rõ mới gọi A Phát 01285370377 xin sđt anh Đ,Gọi Hỏi Anh Đắc nói không có con nào hít chỉ có gà thả mái 1 time rùi chơi và giới thiệu em 1 con gà nòi bướm lai hình như cự nhẹ thì phải nhưng nói gà tre thui không lấy trạng lở đâu.Tí anh suy nghĩ mới nói em có 1 con gà đẳng cấp ăn 9x rùi mà rớt 1 cái dựng lại ăn 3 cái rùi.Mà nói đổ mái màu sau chơi.Em hỏi anh thì anh nói cứng giá 1.800k.Tại lúc đó cũng mới tập tành gà qué.Anh Đắc có nói rõ là gà Đổ Mái nhưng em bỏ ngoài tai không quan tâm.Và lúc đó cũng mới chơi nên không định nghĩa đc từ đổ mái cứ nghĩ đơn giản thích thì thả chung với và mái.chứ không hề nghĩ là gà có vấn đề chỉ thích hợp đổ mái mùa sau chơi.
Em mới báo giá cho nó là 2.800k gà đẳng cấp và không biết suy nghĩ nói bậy là 12x thông đó là sai lầm của em.Nó gà khét chân xanh khó kiếm mạnh màu.Nó đòi xem hình đc mới lấy.Tại không có tiền để lấy đầu này đắp đầu kia,nên em mới thuyết phục gà rất đc từ lối đá đến lông hình Và đây là sai lầm lớn khi nói XaỌ như vậy chưa thấy con gà và Xổ mà dám nói vậy.Nó mới hỏi gà xổ như con gà lai 75 trước kia đã từng xổ dưới đây không,em nói xạo nữa là rất Ok.nó 2.800k cao quá bớt 300k đc không hết tiền rồi.anh em còn qua lại nhìu mà.thấy đằng nào cũng lời em mới giả bộ cầm Đt nói chuyện Và Nói Gà 2.500k cũng đc nhưng phải xuống trực típ Đức TRọng Lấy chứ không giao xg SG đâu Và Gà Đi Bắt Dùm Nên Lên Đây Đưa tiền đi biết nhà biết cửa rùi mai chạy lên đây lấy gà.Nó nói nó Không rảnh lên 2 lần và là anh em chơi với anh Trung nên nó kêu em cho stk đi trưa chuyển tiền.Rùi Mai Sẳn LÊn Đà Lạt Lựa Gà Nó Lên Lấy Lun.Tầm 1h Anh Đắc thông báo có tiền rùi còn dư 700k dán mè thùng nha.Em Chịu Và 4h nhận đc gà rất đẹp từ cặp cán với lông 1.3 mà suy hay sao đó còn có 1kg2 ak lông hình ăn đứt với rất nhạy cựa.Đi nhón chân.E mới dắt qua Xổ với anh hàng xóm.Gà xổ đá rất cựa nhảy là đâm dưới đây dắt 2 con xổ tầm 5 6 chân là gà người ta tự nhiên bỏ chạy hít.Anh Hùng OK Lúc Đầu cũng thấy 1 cái thùng đục lỗ nhỏ hỏi là con gì vậy anh.Anh Hùng kêu là Gà con Mỹ Rặc mới mua dưới trại Dilinh.Chuyện người ta không liên quan em cũng không tò mò làm gì.Và em bỏ zo giỏ lát cho ảnh xách con gà ảnh đi lên Đà lạt.Tầm 2 hay 3 tuần gì đó đang phụ Mẹ Bán Hàng.Thì Thấy Anh Trung gọi lại kêu em ơi lên coi gà khét đá nè.Thằng Hùng mới mang gà lên từ Sg về trưa tỉnh gà là có kèo đá rùi.tại cũng đc anh Phát nói nó là máy in tiền của Bên anh nhưng thua rùi mới dựng lại ăn 3 cái.Mà quên mất cái từ Anh Đắc nói gà không đá liền đâu đổ mái mùa sau chơi.Trưa trốn mẹ lên cầm Đúng 300k.Lên đó lúc 11h trưa tại nhà anh Trung,bạn bên thằng đó đông lắm mang gà ra nhấp mấy chân,gà cũng có Po lớn lắm Bườn dữ.Theo xổ 200k.Làm cái xổ 2.Ở Ngoài Bạn của nó xuống bạc còn ăn 7 ăn 8 cào mà trong khi đó 4 mũi đồng.Cào nhìu lắm.Nhảy 2 chân gà bên mình Đâm nó rút hình lun đá cựa lắm.Vừa mới la lượm tiền.Con gà bên kia Quơ chân thui gà mình không hề dính 1 cây cựa nào hít Bỏ chạy.Bên mình kiểm cựa rất kỷ không thấy 1 cây cựa nào hết nhất là bọng.Nó nói em lừa nó đưa gà đã bể nhát cựa chơi nó.Em bít là sẽ ăn đập nhưng mới bị tát 1 cái với bị sút 1 cái dô người.
Anh Trung binh em chạy lại can nói thằng nhóc nó con nít không biết bị thuốc đưa gà bể bị nhát cựa.Với Gà Mang Từ Sài Gòn Bị Vấn Đề Gì Đó Chậy Bậy.Máy thấy no nhấp mà.Và Binh em nói là Nhìu khi Gà bắn lông không để ý Và dắt em ra chỗ riêng nói em chạy ra sau nhà rùi trèo cái cửa sắt đón xe buýt về gấp đi.ẢNh có gì lo cho.Lúc đó em nhìn con mắt thằng kia em rất sợ nghe nói đâu Phe nó thua nhìu lắm.Nếu Anh Có Lên Mạng Đọc Đc Dòng Chữ Này Xin Cảm Ơn Anh Rất Nhìu Nhé Anh Trung Cảm Ơn NHìu Mãi Lun LUn Coi Anh Là Người Anh Tốt Mà Em Ra Đời Vô Tình Gặp Đc.
Tầm Mấy Tháng Sau Em Ở Đức Trọng NGhe Nói Anh Đắc Nhờ Rất Nhiều Người Kiếm Em.Thì Báo Anh.Em Cũng Không Hiểu Chuyện Gì.Và Anh Phát Là NGười Em Gọi Hỏi.Và Anh Phát Nói Em Làm Gì Công An Xuống Gặp Anh Đắc.E nghe nói a Đác mà gặp em là anh Đắc chém chết.Nên mới xin sđt 019xxxxxx của anh Đác.Gọi Đt Cho ANh Đắc ANh Đ chửi nói em lừa đảo lấy tiền gửi con chim bồ câu.Em nghe anh chửi em sợ quá nên tắt nguồn đt lun.2 ngày sau thằng bạn nói em lên mạng xem người ta chửi em nói miện thì bán Gà Mỷ rặc Mà NHận Tiền Lại là CHim bồ câu.Trong khi đó em đi bán cá làm sao có đất nuôi gà với tiền đâu mà mua 1 con gà mỷ 5 6 triệu. mà bán. Và em nhận ra là Số tiền 2.500k Đc gửi không hề xuất phát đà lạt mà là ở dưới khu vực Sài Gòn.Em Gọi Cho Thằng Hùng Đó Làm Gì Để Anh2 em CA tới nhà Nó Nói Dzậy Hả Chắc Hiểu Nhầm Gì Đó Và Kêu SÓng yếu có nghe rõ không alo alo và tắt máy.Cũng ngu tự nhiên thông báo cho nó biết chạy.Mà Cũng Chẳng QUan Tâm nghĩ ngợi gì nhìu.Em sợ nên không hề LL với ai nữa.Tầm mấy tháng sau.CA tới 2 người nói kiểm tra tạm trú tạm vắng em với mẹ không nghĩ ngợi gì chắc là lên đăng kí tạm trú thôi.Vừa nới ngồi xuống tát liên tiếp đằng sau 2 3 cái.em hoảng không biết chuyện gì.Nó mới đưa em tờ giấy Có Tố Cáo là lấy được số tiền 2.500k và không giữa đúng giao kèo thay thế vào đó là chim bồ câu.Và Đã Làm Việc Người NHận Tiền Là Anh Đắc.Còn em là người lấy số tiền đó vào mục đích cá nhân.Em cứ cãi là không có là nó đánh em.Đc 2 lần không dám cái nữa nhìn tờ tố cáo em nhận ra Mọi Việc.Và Phải Nhận Tội Thay Cho Thằng Đó Tại em là người GD với anh Đắc.Em Cứ dựa theo tờ tố cáo mà viết là nói bán gà rao trên mang rùi lấy tiền dưới SG chuyên vào Tk a Đắc Sử dụng mục đích cá nhân.ký xác nhận
Nó cho gọi về nhà kêu ba mẹ lên.Dưới 18t nên cho Mẹ bảo lãnh về.Mai 8h sáng lên.Về Nhà khóc lóc này nọ vì cái tội lóc chóc ra đời tưởng kiếm tiềng dễ lắm mua đi bán lại.700k nhưng số tiền mẹ bỏ gấp mười mấy lần 700k.Thấy có lỗi với mẹ quá.Đã từng tuyên bố với mẹ tự kiếm tiền không cần xin mẹ.Hồi Đó Cứ Tưởng Mua Con Gà Dễ Bán Lắm.Nghĩ Lại Làm Khổ Mẹ QUá.Giờ Đi Thực tế rùi mới thấy gian nan chừng nào.ôm con gà 1.500k về định bán 2000k lời 500k mà khó quá nào là đá dở gà tơ chưa nói tới gà bị trới nước nữa.Giờ còn cái gốc 2.700k 2 con mà đăng hoài không ai mua.Tối 10h hôm đó mẹ gọi nhờ giúp đở nhậu nhẹt này nọ và xin gia hạn 1 ngày để sáng mai lên đà lạt Kiếm tung tích.Gọi Dt cho thằng đó không bắt máy.Không biết nhà chạy lên Anh Trung thì Đc biết là khách bắt gà thường xuyên mua đi bán lại ở SG.Mỗi lần lên đều lên Thác Pren chơi có lúc xách gà lên cho tỉnh rùi trưa chiều đá.nhưng dạo không xuống bắt gà nữa.Thằng A Quen A Ty Nhờ dắt dô Trường Thác Pren thì hỏi Toàn là Hùng nào không ak Ở đây nhiều Hùng lắm dân tứ xứ hỏi hoài tìm kiếm không ra Hùng Đó.Đi về Đức Trọng mà sợ bị bắt ở Tù này nọ.Tối mẹ nói mấy chú trên đó nói giờ mún lẹ kết thúc hồ sơ thì nhận rùi kết thúc hồ sơ dưới 18t lần vi phạm đầu nên chỉ phạt Hành CHính Rùi mai mốt đi kiếm thằng kia sau cũng đc.Nghe mẹ nói như vậy rất mừng.Còn bây giờ không nhận thì kiếm chừng nào ra thằng kia ngày nào chưa kiếm ra phải ở trong trại đợi kiếm ra nó.
Em nghi tên Hùng chỉ là tên giả Tường Cao Mập Da Trắng Có Cặp lông mày rất rậm.Biết Lên cựa thả Gà lun nhé.Lúc Nào Cũng Đi 2 NGười Với 1 NGười Tập Tạ Da Đen Sạm phụ Trách Bắt Bạc Hàng Sáo
.Sáng Mẹ Lên Kí Giấy Bảo Hộ Và Phạt Hành Chính Với Tiền Đã Sử Dụng Là 5.800k chưa tính tới tiền mẹ đã lo dẫn đi nhậu nhẹt .

1 tuần sau xin mẹ lên anh TRung chơi nhưng thực ra cầu may đi dòng dòng mấy trường gà kiếm nó.Cảm ơn ANh Trung Đã Giúp em Thiệt Lòng Trở Đi Dòng Dòng Mà Lấy Em có Ly NƯớc Mía Với Dịa Cơm Ak.Anh Mà Không Giải Nghệ Còn Chơi Gà.Em Chúc Anh Mua May Bán Đắt.Khách Mua Gà Mai Độ.
Cảm Ơn Anh Trung Nhìu Còn Đam Mê Chơi Lại Thì Gọi Em.Xin Tặng Anh 1 Con Gà Víp Haha Không Có Chạy Bậy Đâu.Mất Số rùi mà mẹ không chạy xuống nữa sợ hư bã cấm em đá gà rùi.nhưng mình thích thì đá lén mấy hồi kaka
Lỡ có thấy dòng này add nick fb em nhe [email protected]

Còn Em Gửi Anh Đắc Có Gì Bỏ Qua Em Nhá Em Rất Nể Và Cảm Ơn Anh Đã Giữ Kín Và Không Nói Ba Em.Tuy Ổng Biết Là Có Người Nhận Tiền Dưới Bảo Lộc Nhưng Không Biết Là Anh.Hồi Kì QUa Tết Em Xuống Lấy Con Gà Que Em Cứ Tưởng Ai Gặp Anh Mà Tim Em Đánh Loto Khó Thở Lắm Lúc Đá Giải Xóm Ba em Với Ông Chú Vời Thằng Em Đó

Chuyện Cũng hơn 1 năm rùi mà giờ em mới dám nói ra đó EM Viết Bài Này Chủ Yếu Là Mong Anh Đắc Có Đọc Đc Bỏ Qua Em Nhé
Giúp Thằng Em Xuất Phát Lại Bằng Con Số O Nhé

Em bi giờ cũng pó tay trước việc kiếm thằng Hùng rùi.Nó không còn xuống đà lạt bắt gà nữa
Thằng Em Mới Ra Đường Chơi Mà Đã Bị Dậy Nên Thui Từ Nay Trở Đi Em Không Bán Gà Nữa Mua Đi Bán Lại Không Biết Bổn Bang Thua Là Em Bị Chửi Chết

dạ tầm 2x đó anh còn trẻ lắm nghe nói thằng này dân Sài Gòn hay xuống đà lạt mua gà về chơi lắm hay lấy của anh Trung Đó nó có nhiều tiền lắm 1 lần xuống bắt 5-10 con lận với nghe nói hay xuống trường ở Pren kiếm gà đá ăn về chơi đó

E co´ con gà mua 2 năng 3kg3..mơ´j thay lông xong,vân đang thà̉ mái..mùa 1 nặng 2kg9..mới mua của ông kia được 1 tháng.lúc đó gà khoẻ mạnh bình thường.tự nhiên 1 tuần trở lại đây gà bị khò khè,gáy k ra tiếng.cảm giác như bị rất nhiều đờm ở họng..vỗ đờm thiˋ không thấy đờm mấy..gà vẫn sung bình thường,vẫn xổ bình thường..co´ ai biết bị sao không chỉ em cách chữa trị với..sốt ruột qua´,mùa 1 đá sổ 5 co´ 3 chân người ta ỏi chết..chết mất thiˋ tiếc lắm..ai biết chỉggiùm.thanks

E co´ con gà mua 2 năng 3kg3..mơ´j thay lông xong,vân đang thà̉ mái..mùa 1 nặng 2kg9..mới mua của ông kia được 1 tháng.lúc đó gà khoẻ mạnh bình thường.tự nhiên 1 tuần trở lại đây gà bị khò khè,gáy k ra tiếng.cảm giác như bị rất nhiều đờm ở họng..vỗ đờm thiˋ không thấy đờm mấy..gà vẫn sung bình thường,vẫn xổ bình thường..co´ ai biết bị sao không chỉ em cách chữa trị với..sốt ruột qua´,mùa 1 đá sổ 5 co´ 3 chân người ta ỏi chết..chết mất thiˋ tiếc lắm..ai biết chỉggiùm.thanks
anh ở đâu, bữa nào em qua. sđt em :
0968348459. có gì alo anh em giao lưu

ae cho minh hoi xiu con ga tre minh bj soi boi h k co hong sung len k an dc thj mua thuoc j cho uongcho no mau khoi? may bac cho kinh nghiem oy

Anh e cho minh nho ti nha: minh co con ga cua an dc cai thu 3 thi bi gay canh, gio da lanh nhung cho bi gay sung len 1 cuc to dung, lam sao cho ga het bi sung va sau nay con da dc nua k? ae nao biet chi dum minh nha, cam on ae da doc tin

Anh e cho minh nho ti nha: minh co con ga cua an dc cai thu 3 thi bi gay canh, gio da lanh nhung cho bi gay sung len 1 cuc to dung, lam sao cho ga het bi sung va sau nay con da dc nua k? ae nao biet chi dum minh nha, cam on ae da doc tin
hì, mình khuyên thật lòng, gãy cánh mà nặng thì để đạp mái thôi. chứ nó ko còn được như trước đâu.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái