Bảo Lộc Chào mào thay lông!!!

chào mào thay lông cho ăn gì để có bộ lông tốt ! ae nào biết xin chỉ giáo! tks ae.....

Cho ăn cám Hiển Bảo Khánh số 1 để có bộ lông đẹp , có nhu cầu vui lòng liên lạc số Dt 0925989818 , giao hàng tận nơi trong phạm vi Tp Bảo Lộc . Cảm ơn

chớ dại cho ăn cà chua....cho ăn cà chua xù lông bụng hết...chuối, cam ( cam ít thoy...1 tuần 1 lần) cà rốt đã luộc, đậu phụng rang dã nhuyễn trộn cám ( 6 cám 4 bột) tắm nắng thường xuyên...tắm nước tuần 2-3 lần ( tránh tắt lửa ) còn cám thì tùy dkien thoy...bảo khánh cũng tốt mà thắng mẹo loại tổng hợp thấy cũng ok

theo mình thì chim thay lông tầm 3 tháng là song dinh dưỡng của chim mùa mưa ở chúng ta thì không có thể tắm nhiều vào mùa này ta sẽ cho em nó ăn theo cách dinh dưỡng sau đây bổ sung chất mát và canxi chất mát bao gồm dưa leo dưa hấu đu đủ và cà rốt không nên cho ăn chuối nhiều vào mùa thay lông bổ xung cám có đạm nhiều có thể cho ăn cam nhưng ít thay trái cây nhiều nếu chim còn nhát nó sẽ thuần vào mùa lông hơn là bình thờng chùm chim 2 ngày mở 1 ngày bạn có thể cho em nó ăn cào cào nếu có chúc bạn có chú chim hay

theo mình thì chim thay lông tầm 3 tháng là song dinh dưỡng của chim mùa mưa ở chúng ta thì không có thể tắm nhiều vào mùa này ta sẽ cho em nó ăn theo cách dinh dưỡng sau đây bổ sung chất mát và canxi chất mát bao gồm dưa leo dưa hấu đu đủ và cà rốt không nên cho ăn chuối nhiều vào mùa thay lông bổ xung cám có đạm nhiều có thể cho ăn cam nhưng ít thay trái cây nhiều nếu chim còn nhát nó sẽ thuần vào mùa lông hơn là bình thờng chùm chim 2 ngày mở 1 ngày bạn có thể cho em nó ăn cào cào nếu có chúc bạn có chú chim hay
mùa này cho ăn dưa leo vs dưa hấu có ổn ko bạn??? dưa leo thì mình chưa bít chứ dưa hấu tính hàn gặp mùa mưa chim ăn có tiêu chảy ko???

c
mùa này cho ăn dưa leo vs dưa hấu có ổn ko bạn??? dưa leo thì mình chưa bít chứ dưa hấu tính hàn gặp mùa mưa chim ăn có tiêu chảy ko???
Cho ăn it thôi. Cho an wua gi màu đỏ như ổi.cà chùa.đu đủ,hồng .ăn vào xho đít nó đỏ đừng cho ăn chuối nhiều .nen cho ăn dế, cào cào loại nhỏ.cho xhim sung

c
Cho ăn it thôi. Cho an wua gi màu đỏ như ổi.cà chùa.đu đủ,hồng .ăn vào xho đít nó đỏ đừng cho ăn chuối nhiều .nen cho ăn dế, cào cào loại nhỏ.cho xhim sung
theo kinh nghiệm của mình thì quả gấc và cà rốt luộc là nhanh và hiệu quả nhất với màu lông đít em nó...^^

tuần cho ăn lần thôi bạn nó có tính mát giúp lông chim ra nhanh và thay hết chứ không chừa lại và lưu ý chuối không nên cho ăn nhiều nhe cho ăn nhiu lông không ẹp đâu

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái