Bảo Lộc Trí Quang Led Lighting - Giải pháp tiết kiệm điện tối ưu

chào bạn,

bạn để lại giá bao nhiêu? bảo hành ở đâu vậy bạn? hàng LED Philips bảo hành 3 năm mà.
Giá cả bạn alo nhé mình nhé (0908.15.55.15), bảo hành 1 đổi 1 (1 năm), 2 năm còn lại bạn tự đổi bảo hành với philips nhé. Nếu cần thì mình sẽ hỗ trợ bạn bảo hành nhưng phải đợi đến đợt bảo hành philips không giống 1 đổi 1 (philips 1 tháng bảo hành 1 lần).

bạn cho mình hỏi "thu hồi vốn sau...giờ hoạt động" là sao z?

Chào bạn.
Tức là sau một khoảng thời gian hoạt động, số tiền tiết kiệm từ tiền điện sẽ bằng số tiền chênh lệch khi bạn đầu tư sử dụng đèn LED.
Với bóng LED 9W, thay thế bóng compact 21W, giá thị trường khoảng 50,000đ. Bạn sẽ phải đầu tư thêm 130,000đ cho bóng LED 9W của ASAMLED (bảo hành 3 năm). Mỗi giờ sẽ tiết kiệm được 12W,
sau 5,400 giờ bạn sẽ tiết kiệm được: 5,400x12=64,800W điện. gần 65kw điện, nhân với giá điện kinh doanh 2,000đ bạn sẽ tiết kiệm được 130,000đ bằng số tiền đầu tư thêm.
Thời gian hoạt động còn lại (hơn 30,000 giờ) đèn LED sẽ tiết kiệm tiền điện cho bạn, với giá điện ngày càng tăng.
Đèn LED với những ưu điểm vượt trội so với đèn huỳnh quang, compact, sợi đốt. Tuy mức đầu tư ban đầu cao hơn, nhưng đèn LED là giải pháp tiết kiệm điện tối ưu, sẽ giúp bạn tiết kiệm tiền.

Giá cả bạn alo nhé mình nhé (0908.15.55.15), bảo hành 1 đổi 1 (1 năm), 2 năm còn lại bạn tự đổi bảo hành với philips nhé. Nếu cần thì mình sẽ hỗ trợ bạn bảo hành nhưng phải đợi đến đợt bảo hành philips không giống 1 đổi 1 (philips 1 tháng bảo hành 1 lần).
Đèn LED của Phillips, Asamled bên mình bảo hành 3 năm nha các bạn. bảo hành tất cả các ngày (trừ CN, ngày lễ)

cảm ơn bạn. minh sẽ ghé CH vào những ngày giảm giá.hiii... mà cho mình hỏi thêm, bảo hành 3 năm với tất cả các loại lun hay chỉ có mình philips???

cảm ơn bạn. minh sẽ ghé CH vào những ngày giảm giá.hiii... mà cho mình hỏi thêm, bảo hành 3 năm với tất cả các loại lun hay chỉ có mình philips???
cám ơn bạn,
Nồng nhiệt chờ đón bạn, :). mặt hàng Phillips và Asamled bên mình bảo hành 3 năm, còn Điện Quang, Rạng Đông, Duhal.. bảo hành 2 năm.

Last edited:
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái