Bảo Lộc Thầu Xây Nhà Cấp 4 .sữa Nhà

Mình nhận xây dựng nhà cấp 4 .xây dựng nhà tấm.và nhận sữa chửa nhà.mình đảm bảo xây dựng theo ý chủ nhà.chắc chắn và giá cong nhận rẻ hơn giá thi truong.hoàn thành công viec sớm nhất cho nhà chủ.mọi chi tiet ki luong hon xin lien he 0989748926.minh ten tuấn

Ra tết toi lam nha cap 4.khoang 80m2.nha binh thuong.1p k.2 p ngu.co gac lung go.bep va nha ve sinh.dia the dat bang.a xem gia cong khoan la bn neu dc gia thi a e lam viec

Ra tết toi lam nha cap 4.khoang 80m2.nha binh thuong.1p k.2 p ngu.co gac lung go.bep va nha ve sinh.dia the dat bang.a xem gia cong khoan la bn neu dc gia thi a e lam viec
Mình bên công ty TNHH xây dựnng công trình xanh. Bạn muốn xây nhà 80m2 phải không.. với diện tích đó mà có gác lửng thì giá khoản 150tr nhé bạn.. bên công ty sẽ miễn giấy phép cho bạn. Thân. Có gì bạn thắc mắc ll sdt 093.79.73.79.1 kỹ thuật sẽ tư vấn cho bạn. Bạn nhớ để lại sdt và địa chỉ. Thân!

Ok.nếu lam viec dc toi yeu cau co ban ve tk dc k.nha cung don gian thoi.k đổ cot be tong k do mai.chi co giang mong thoi.

Sdt 0976454796.minh lam sau tet.gio sap tet roi minh k lam kip.dau thang 2 am.khoang 24 thang 3 duong

Nhà mình chiều ngang 5m,đằng trước là sân rộng 10m dài 15m,giờ mình muốn xây thêm đằng trước mà không biết nên xây kiểu gì,nhờ bạn tư vấn + giá cả.

Nhà mình chiều ngang 5m,đằng trước là sân rộng 10m dài 15m,giờ mình muốn xây thêm đằng trước mà không biết nên xây kiểu gì,nhờ bạn tư vấn + giá cả.
ý bạn là mở rộng thêm pphòng khách hay thêm chức năng gì của nhà. có gì bạn để lại số đt và địa chỉ để đc cty tư vấn nhé. thân!

Mình bên công ty TNHH xây dựnng công trình xanh. Bạn muốn xây nhà 80m2 phải không.. với diện tích đó mà có gác lửng thì giá khoản 150tr nhé bạn.. bên công ty sẽ miễn giấy phép cho bạn. Thân. Có gì bạn thắc mắc ll sdt 093.79.73.79.1 kỹ thuật sẽ tư vấn cho bạn. Bạn nhớ để lại sdt và địa chỉ. Thân!

ý bạn là mở rộng thêm pphòng khách hay thêm chức năng gì của nhà. có gì bạn để lại số đt và địa chỉ để đc cty tư vấn nhé. thân!
mình ở dilinh ra tết bắt đầu khởi công.rộng 8x12 mái thái nhung đổ mê giả,tầng dưới thì hoàn thiện tầng trên thi hoàn thiên xung quanh nhà chưa xêy phòng.nhờ bạn tư vấn dùm.

mình ở dilinh ra tết bắt đầu khởi công.rộng 8x12 mái thái nhung đổ mê giả,tầng dưới thì hoàn thiện tầng trên thi hoàn thiên xung quanh nhà chưa xêy phòng.nhờ bạn tư vấn dùm.
nếu diện tích 8x12m tầng trệt bạn bố trí 1phòng khách 1 phòng ngủ. 1 khu để xe riêng,ô tô xe máy tùy bạn.wc sẽ đc bố trí dưới khoản trống cầu thang để tiết kiệm diện tích. Trên gác nếu bạn muốn giữ nguyên diện tích bạn có thể bố trí 2 phònng ngủ 1,1wc,1 phòng sinh hoạt chung. 1 phòng thờ . Chi phí ước tính trọn gói 865 triệu. Tổng diện tích sử dụng khoản 190m2 .Cần thêm tư vấn gì ll lại công ty sdt 093.79.73.791 nhân viên sẽ tư vấn

Mình muốn xây ngôi nhà cấp 4. Rộng 7 dai 9,5 m2. Gồm 1 phòng khách rộng(vì mình may đồ ở nhà) 1 phòng ngủ, bếp có thể song song với phòng ngủ, còn lại là vs và nhà tắm, xây bình thường cho 2 vợ chồng ở. Nềnđất mình thì bằng phẳng nên nền móng k phải bù. Vậy phải chuẩn bị bao nhiêu cho căn nhà này

Mình muốn xây ngôi nhà cấp 4. Rộng 7 dai 9,5 m2. Gồm 1 phòng khách rộng(vì mình may đồ ở nhà) 1 phòng ngủ, bếp có thể song song với phòng ngủ, còn lại là vs và nhà tắm, xây bình thường cho 2 vợ chồng ở. Nềnđất mình thì bằng phẳng nên nền móng k phải bù. Vậy phải chuẩn bị bao nhiêu cho căn nhà này
bình thường khoảng 130tr cao cấp hơn thì khoảng 170tr . mình có thể tính toán vật liệu dùm bạn . cam kết chính xác . mình chỉ giúp chơi thôi không lấy tiền . nếu bạn thật sự cần mình tính giúp cho .

Minh muon lam bt thôi, ban tính toán vật tư giùm mình, xem khoảng bao nhiêu để mình ước chừng

Cho minh hoi minh muon lam can nha cap 4,do gac lung gia,dai 16,7m,rong 5m,trong do la 2p ngu,1p khach,1p bep,1tolet,va 1san phoi.thi het khoang bso nhieu,nho cty tu van giup,neu dc thi dau thang 10 xay dung.xin cam on.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái