Bảo Lộc Ôtô Thái Dương: Phụ Tùng, Đồ Chơi Ô Tô, Mua Bán Xe Cũ

Cupid

Admin
Staff member
Đồ chơi ô tô THÁI DƯƠNG

Chuyên: Nội thất ô tô, âm thanh ánh sáng ô tô, các loại đèn led, cung cấp đồ chơi ô tô với giá sỉ...

Địa chỉ: 275 Trần Phú, Lộc Sơn, TP. Bảo Lộc
Hotline: 0962 845 678

Ô tô Thái Dương là đại lý chính thức của VIETMAP tại TP. Bảo Lộc

>> Sản phẩm đang được chúng tôi cập nhật

Last edited:
cho em hỏi xíu, Em đang dùng vios 2017, em muốn lắp thêm một bộ đồ chơi, có thể xem DVD, định vị, camera lùi và hàng trình, giám sát được tốc độ. thì bên mình có không ạ. Sdt em 0911609265, Em cảm ơn

Xe mình hư đầu dvd (đại khái là bị đen màn hình). Sau đó mình đem đến Ô tô Thái Dương và câu chuyện như sau:
A: Xem giúp anh cái dvd, lúc lên lúc không. Giờ nó không lên nữa.
Sau đó cả thợ và thầy tới tháo ra kiểm tra và và lấy bộ khác ra test(dĩ nhiên mình bên cạnh giám sát )
B: Àh ....uhmmmm nó bị hư rồi anh.
A: Hư rồi hả? (hư mới mang tới chứ) Cái này sửa lâu không?
B: Không sửa được anh.
A: Vậy phải thay hả? Bộ này thay hết nhiêu?
B: Cả bộ 7 triệu.
A: Thôi bữa sau a ghé thay, hôm nay k mang đủ tiền.
Một lúc sau
B: A mang bao nhiêu em thay cho luôn rồi bữa sau ghé gởi em sau(cụ chủ này tốt nè). Chứ giờ tháo ra rồi lại lắp lại mất công tụi em.
A: thôi a không mang đủ tiền. Cứ ráp lại đi tí anh trả tiền công cho em. Mà hình như chỉ có cái dvd hư thôi đúng không? Màn hình với phím còn ok hả?
B: Dạ, của anh hư cục đó thôi. Nếu a thay cục đó thôi thì em tính anh 3.5 triệu.
A: Um, 2 ngày nữa anh ghé lại. (điệp khúc lặp lại ) Không đủ tiền
B: thôi anh thay luôn đi em tính anh 3 triệu. Thiếu bao nhiêu bữa sau anh ghé gửi em sau cũng được.
A: (bị ép tới nước này rồi cười trừ cho qua chuyện thôi + trả 100k tiền công tháo ráp kiểm tra cho họ rồi về thôi).
Mấy bữa sau em tự tháo mang ra mang tới tiệm sửa điện tử làm hết 300k +100k bồi dưỡng cho thợ vì qua nhiệt tình.( Em sửa ở tiệm điện tử Tiến đường Lê Thị Pha. TP Bảo Lộc).
Up bài lên cho những ae gặp trường hợp như em biết đường mà làm. Tránh bị mất tiền oan.

Xe mình hư đầu dvd (đại khái là bị đen màn hình). Sau đó mình đem đến Ô tô Thái Dương và câu chuyện như sau:
A: Xem giúp anh cái dvd, lúc lên lúc không. Giờ nó không lên nữa.
Sau đó cả thợ và thầy tới tháo ra kiểm tra và và lấy bộ khác ra test(dĩ nhiên mình bên cạnh giám sát )
B: Àh ....uhmmmm nó bị hư rồi anh.
A: Hư rồi hả? (hư mới mang tới chứ) Cái này sửa lâu không?
B: Không sửa được anh.
A: Vậy phải thay hả? Bộ này thay hết nhiêu?
B: Cả bộ 7 triệu.
A: Thôi bữa sau a ghé thay, hôm nay k mang đủ tiền.
Một lúc sau
B: A mang bao nhiêu em thay cho luôn rồi bữa sau ghé gởi em sau(cụ chủ này tốt nè). Chứ giờ tháo ra rồi lại lắp lại mất công tụi em.
A: thôi a không mang đủ tiền. Cứ ráp lại đi tí anh trả tiền công cho em. Mà hình như chỉ có cái dvd hư thôi đúng không? Màn hình với phím còn ok hả?
B: Dạ, của anh hư cục đó thôi. Nếu a thay cục đó thôi thì em tính anh 3.5 triệu.
A: Um, 2 ngày nữa anh ghé lại. (điệp khúc lặp lại ) Không đủ tiền
B: thôi anh thay luôn đi em tính anh 3 triệu. Thiếu bao nhiêu bữa sau anh ghé gửi em sau cũng được.
A: (bị ép tới nước này rồi cười trừ cho qua chuyện thôi + trả 100k tiền công tháo ráp kiểm tra cho họ rồi về thôi).
Mấy bữa sau em tự tháo mang ra mang tới tiệm sửa điện tử làm hết 300k +100k bồi dưỡng cho thợ vì qua nhiệt tình.( Em sửa ở tiệm điện tử Tiến đường Lê Thị Pha. TP Bảo Lộc).
Up bài lên cho những ae gặp trường hợp như em biết đường mà làm. Tránh bị mất tiền oan.
Ban viet bai cung cong phu lam day la mot hinh thuc canh tranh khong lanh manh chung ta co the gap nhau doi chat neu khong dung su that chung toi se nho phap luat hau qua ban biet roi do

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái