Bảo Lộc Thế Giới Nghe Nhìn - Hd Bảo Lộc

Có con nào khỏe mạnh và rõ nét thì tư vấn giúp mình với.
Cái vnpt smartbox2 ram 2gb sao lại yếu nhỉ
Mình đang có cái box vtvgo chạy bị giật có chạy lại phần mềm được không.

Có con nào khỏe mạnh và rõ nét thì tư vấn giúp mình với.
Cái vnpt smartbox2 ram 2gb sao lại yếu nhỉ
Mình đang có cái box vtvgo chạy bị giật có chạy lại phần mềm được không.
A reset là hết, còn cấu hình tốt giờ có kiwi s8pro ram 3Gb bao mượt giá 2250k

Cấu hình thế nào. Bạn nói rõ hơn để người mua mới biết được. Mình đang thích cái vnpt smart box2 nó có chế độ xem lại truyền hình

Cấu hình thế nào. Bạn nói rõ hơn để người mua mới biết được. Mình đang thích cái vnpt smart box2 nó có chế độ xem lại truyền hình
Chip amlogic s905 ram 2gb , chạy hđh android tv 7.1, remote tích hợp điều khiển giọng nói a nhé, vnpt smart box là box truyền hình OTT nên được tích hợp xem lại như các box fpt hay cliptv

Có cài được ứng dụng thvli không mà giao diện như máy tính ý. Chứ cái box cũ của mình có cài nhưng không xem được. Mình ra lộc phát mua có được không hay ra bảo lộc.

Có cài được ứng dụng thvli không mà giao diện như máy tính ý. Chứ cái box cũ của mình có cài nhưng không xem được. Mình ra lộc phát mua có được không hay ra bảo lộc.
Ứng dụng tivi a có thể tham khảo zaltv, zamtv, fptplay, cliptv, iptv(fpt), và các app khác, còn giao diện anh có thể xem trên youtube

Mình cũng đang dùng chuột km950v nhưng thấy cái g20 nó không phải lùi lại mới nói được mà thích cái là cứ việc lệnh là được

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái