Bảo Lâm Bán Bec Con Thuần Chủng

Vì nếu gọi là thuần chủng thì phải có giấy tờ gia phả của chó bố mẹ. Nếu cho nhập từ nước ngoài về phải có giấy tờ cua trại đó. Nếu cho sinh sản ở VN thì phải có giấy VKA.

Giấy tờ là để chứng minh gia phả . Chứ đâu phải có giấy mới gọi là thuần. Cái bác này

Bạn hiểu thế nào là thuần chủng?? Khi gia phả nguồn gốc chó bố mẹ ko có? Ai chứng minh được cho cha cho mẹ ko bị lai tạp?? Thi gia phả chứng minh được điều đó.
Bạn chứng minh bằng niềm tin ah??

Giá đi bạn ơi. Chứ thuần chủng hay không thì bác chắc cũng k biết đâu

Bạn hiểu thế nào là thuần chủng?? Khi gia phả nguồn gốc chó bố mẹ ko có? Ai chứng minh được cho cha cho mẹ ko bị lai tạp?? Thi gia phả chứng minh được điều đó.
Bạn chứng minh bằng niềm tin ah??
ai noi ong vay ne ong thich thi dua tien day lam cho mot mo giay to ne may h rui ma luc nao cung giay to tien con lam gia dc chu noi gi den giay to cua cho ne ong noi nhu mun dam vao tai wuan trong la bit va hiu ve cho

ai noi ong vay ne ong thich thi dua tien day lam cho mot mo giay to ne may h rui ma luc nao cung giay to tien con lam gia dc chu noi gi den giay to cua cho ne ong noi nhu mun dam vao tai wuan trong la bit va hiu ve cho

Tôi đồng ý với bạn là có tiền mua được những tờ giấy đó. va cũng chỉ lừa duoc những nguoi
không rành về chó thoi, chỉ bán những người khong biết gi. Con nếu đã là người chơi chó thì nhìn vào là người ta biết con chó the nào roi. Khoi cần phải đem dong giấy tờ đó ra. Khi viết lên diễn đàn làm ơn đánh chữ có dấu, chấm câu đàng hoàng. Thấy comment của bạn là chẳng muốn đọc rồi.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái