Bảo Lộc Bán Dạ Lan Hương (hoa chơi tết)...

Bạn muốn một món quà thật đặc biệt và ý nghĩa để tặng bạn bè, người thân nhân dịp tết Ất Mùi - bạn muốn một loại hoa vừa có sắc hương và mang đến an lành cho cả gia đình trong ngày tết .
Hiện tại mình đang bán hoa Dạ Lan Hương loại hoa có mùi thơm dễ chịu , khi nở có rất nhiều màu sắc như xanh, đỏ, tím, hồng... được nhiều người ưa thích dịp tết vì đây là loài hoa đặc biệt, vừa có sắc vừa có hương, mang một vẻ đẹp tinh khiết và thanh cao. Nguồn nhập từ nước ngoài qua xử lý mầm của đại học Nông Nghiệp và chuyển từ HN vào nên có nhiều loại màu sắc và phù hợp với khí hậu VN, và các bạn có thể yên tâm về thời gian nở đúng tết cũng như chất lượng cây, có hướng dẫn chăm sóc cụ thể cho ra hoa dịp tết!
PHÂN PHỐI SỈ VÀ LẺ: (GIÁ SỈ: INBOX OR ĐT)
GIÁ BÁN LẺ: CHẬU ĐẤT :85K, LOẠI TRONG LỌ THỦY TINH: 130K
FREE SHIP KHU VỰC BẢO LỘC
LH: 0917.538.517! – 101/9 LÝ THƯỜNG KIỆT, PHƯỜNG I BẢO LỘC
Thanks các bạn đã đọc tin .
bo chau may.jpg
cu trong chau.jpg
cu trong lo.jpg
bo chau may.jpg
cu trong chau.jpg
cu trong lo.jpg

Last edited by a moderator:
Tạm thời đang hết hàng bạn ơi. Trường hợp bạn thì có thể chờ gần tết rồi mua, nhưng giá thì mình k đảm bảo như thời điểm hiện tại. Tất nhiên khi bán mình sẽ tư vấn cho khác cách để ra hoa đúng dịp tết :)

Hàng về rồi nha các bạn, bạn có thể alo mình hoặc tới địa chỉ trên bài của mình để xem hàng. thanks đã ủng hộ :)

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái