Đà Lạt Cần Sang Nhượng Homestay Hoạt Động Ổn Định View Cực Đẹp

Do công việc trên Tp.HCM khá bận nên mình cần sang lại homestay mới đầu tư xây dựng cực đẹp.Vị trí thuận lợi cách chợ và hồ xuân hương chỉ 1km.Đã liên kết các kênh bán phòng OTA với doanh thu hoạt động tháng đầu hoạt động là hơn 100tr. Homéstay có 1 phòng khách,1 phòng bếp lớn,1 sân thượng view đẹp,1 sân vườn BBQ, 14 phòng sức chứa tối đa 55-60 khách,doanh thu 1 ngày có thể lên đến hơn 10Tr..Có bếp với đầy đủ dụng cụ,có sân thượng view nhìn ra thung lũng cực đẹp,có sân vườn lớn nướng BBQ sân trước rộng rãi bán cafe sáng và để xe,đường trước nhà có thể để 5-6 xe ô tô..Lượng khách quen và rất hài lòng về homestay của mình,Fanpage có lượng tương tác rất lớn và tăng lên từng ngày.Đồ nội thất và trang trí đầy đủ với 200 bức tranh,lượng cây cảnh rất chất lượng.
Do mình làm việc ở TP.HCM nên việc quản lý từ xa quá bất tiện.Nay muốn sang lại homestay mình đang thuê là 31tr/tháng..Trả tiền nhà 6 tháng/1 lần..
Chi phí sang lại là 550tr(vì mình có xây dựng thêm 1 số phần,khi hết hạn hợp đồng với chủ nhà bạn sẽ được nhận lại 1 phần tiền đầu tư theo biên bản thỏa thuận đã kí kết,tầm 150tr).
.Các giấy tờ hành chính như ANTT,thuế,... đã xong xuôi hết,các kênh bán phòng đã kết nối hết,fanpage ổn định và thương hiệu đang phát triển rất nhanh.Riêng dịp tết nguyên đán các bạn có thể thu về tầm 150tr-200tr. Mình có đính kèm vài ảnh cho ai quan tâm.
Tiếp người thiện chí,gọi điện trực tiếp cho mình 0968614497

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái