Lâm Đồng Cần tìm các bạn nữ bán lẻ dép xốp.

Như tiêu đề bài viết , mình muốn tìm người bán lẻ các sản phẩm dép xốp . với ưu đểm cơ sở mình là mẫu mã dép luôn mới nhất và đặc biệt là có giá thành thấp nên có thể cạnh tranh với bất cứ cơ sở sản xuất dép xốp nào hiện có trên thị trường.
Nhằm gia tăng thị phần bán lẻ đến với trực tiếp người tiêu dùng với giá cạnh tranh nên cơ sở cần tìm người hợp tác bán lẻ ở các chợ trong địa bàn tỉnh Lâm Đồng,
Điều kiện rất đơn giản:
- phụ nữ tuổi từ 18 đến 60 ( không tuyển nam )
- 1 bản photo CMND và hộ khẩu
- 1,5tr tiền ràng buộc ( sẽ nhận khi giao hàng cho các bạn, sẽ trả lại khi không còn hợp tác )
- Thời gian làm việc tự do, không ràng buộc.
Yêu cầu:
- một tháng các bạn phải bán được ít nhất trên 300 đôi ( mỗi ngày chỉ cần 10 đôi ). Nếu 2 tháng liền kề không đạt doanh số thì sẽ bị loại bỏ, và thanh toán tiền hoa hồng cho bạn, đồng thời cơ sở sẽ tuyển người khác bán trong khu vực của bạn đó.
Hoa hồng:
- Tỷ lệ hoa hồng dành cho các bạn rất cao, 15% trên tổng số doanh thu, mỗi tuần sẽ có nhân viên đi kiểm hàng và chi hoa hồng cho các bạn.

Dép xốp bao gồm các loại của cơ sở sản xuất, có giá bán là 25k/1đôi với dép đế thấp, và 35k/1 đôi với dép xốp đế cao. mỗi ngày các bạn chỉ cần bán dc 40 đôi dép với doanh thu khoảng 1tr2 thì bạn được chi hoa hồng 15%, bạn sẽ có 180k/ 1 ngày rồi, rất dễ phải không?

Dưới đây là những mẫu dép để tham khảo, và còn rất nhiều mẫu khác nữa.

Ảnh đính kèm

103.2 KB · Đọc: 34
Dep xop rat da dag mau sac kieu dag.hok bit tih cah trah cua nhug mau dep nay so voi nhiu noi sx khac la j nhi???

gja si ag ha ban..ca0..the neu lay giay thi dat c0c pao nhju ha ban?
Nếu bạn lấy cho shop của bạn bán thì không cần đặt cọc, mình sẽ gửi mẫu cho bạn xem rồi giao hàng gửi tiền luôn. nếu bạn bán lẻ như trên thì cần đặt cọc 50% .

thật sự là dễ bán lắm bạn. mỗi ngày chỉ cần bán dc 20 đôi là ok rồi. bày bán ngoài cổng chợ, bán 20 đôi dép xốp một ngày là điều quá dễ mà

Noi moi ngay 20doi dau de. Dep nguoi ta mua mot doi mang lau lam. Dau phai thay thuong xuyen nhu quan ao dau. Voi lai dep minh co dung mot kieu so ngon

mình saigon mà bạn. nếu bạn lấy thì mình gửi mẫu mới và giá sĩ cho bạn. bạn chọn mẫu xong rồi gửi tiền là mình gửi hàng lên cho bạn.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái