Lâm Hà Kể Chuyện Lần Đầu Đi Khám Cậu Nhỏ

Nơi tôi đến trải nghiệm là một phòng tư nhân, khá đông người ngồi kiểm tra hàng ghế xếp sẵn trong phòng. Tôi cũng hoang mang không biết thủ tục và quy trình ra sao, cứ ngồi quan sát xem tình hình thế nào. Tôi bèn ngồi vào cái ghế trống duy nhất, bên cạnh là một chị áo hồng khá trẻ, khoảng gần 30 tuổi. Thấy tôi ngồi xuống, chị quay sang tôi cười rất thân thiện:

Em đi kiểm tra tinh trùng à?
Dạ vâng. Còn chị? Cũng kiểm tra nghiệm tinh trùng hả?
Không, chị đưa ra thôi.
Anh nhà chị bị yếu à?
Không, anh ấy khỏe lắm, cứ hùng hục, một ngày có thể làm cả chục lần, nhưng…
Nhưng sao chị?
Hùng hục tí là out luôn.
Chán nhỉ!
Ừ, thế nên 3 năm rồi mà có con đâu, chắc chắn trùng lặp có vấn đề. Thế còn em? trông ngon thế này mà cũng phải đi khám sao?
Dạ, em thì bị bệnh lâu quá.
Là sao em?
Dạ, tức là anh hùng lâu quá, hàng tiếng đồng hồ chưa hết, nhiều lúc khiến các bạn mê mệt.
Nghe đến đây, mắt chị thoáng thấy xa xăm, chợt thoáng lên một câu nói nghe sao não lòng…

Ước gì…
Ước gì sao chị?
À không, không có gì đâu em.
Chị đừng ngại, cứ nói đi, có ai đánh thuế ước mơ đâu.
Ừm, ước gì, chồng được một phần của em…
Chị à, tuy chồng chị không được một phần của em, nhưng em có thể có một lần là chị mà.
Cái này, để tí chồng chị hỏi anh xem sao.
Ôi, thế thôi ạ. Không cần hỏi đâu, coi như em chưa nói gì ạ.
Chị đẹp cười quay đi, còn tôi thì cúi mặt xuống vì ngại. Được tí, tôi lại lân la hỏi chị.

Thế tí làm thủ tục kiểm tra thế nào hả chị?
Em get number, when to the number of mình, up to write names, submit money, and going to get the essence of thôi.
Mình ngồi xếp hàng ở đây rồi các y tá kia sẽ lấy cho mình hả chị?
Không, họ đưa cho em cái lọ, rồi vào phòng kia tự lấy.
Cái lọ nhỏ kia ấy ạ?
Ừ, đúng rồi.
Nhưng kích thước của mỗi người là khác nhau, người để người nhỏ, sao cho vừa vào cái lọ được nhỉ?
Em hiểu rồi, cái lọ đó là để đựng tinh trùng thôi, không phải công cụ hỗ trợ.
À, dạ. Em hiểu rồi. Cảm ơn chị.
Nói rồi tôi đi lấy số và chờ đến lượt mình. Lúc tôi nhận lọ và đi vào phòng lấy trùng lặp thì cũng có một cặp vợ chồng đi vào cùng tôi. Con vợ nhìn ngon cạn nước. Mông ngực đẫy đà, quần sooc bó sát tận gốc. Thằng chồng sướng vãi, có con vợ vào hỗ trợ lấy trùng lặp, nhìn lại mình thấy toàn thân, chỉ có mỗi mình với đôi bàn tay. À, mà biết đâu nó vào cùng một phòng với mình thì sao? Nếu vậy thật thì mình sẽ rủ nhau vui vẻ.

Ngồi chờ kết quả tôi lại giám sát vợ chồng chị. Cũng chẳng thế mà thôi chứ thằng chồng nhìn vào đảo lật, cao phải đến mét 8 nặng gần tạ. Tôi không nghĩ gì nhiều cụp ngay đôi đèn pha xuống, tay rút điện thoại xem trận đấu Xê 1 đang đá hiệp 1. Vừa xem tôi vừa lẩm bẩm "mẹ cái bóng đá trực tuyến, cứ Siêu mượt mà như chị thì nhà đài chết hết. "

Anh em thông thả, ủng hộ tôi lên thêm phần 2, thằng chồng qua lân la hỏi chuyện tôi nhé.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái