Click49 triển khai dịch vụ quảng cáo nhà đấtThông báo triển khai nút UP trên toàn bộ diễn đàn

Bảo Lộc Khu sinh thái Vườn Tre... Khai trương ngày 14/12/2012

Thảo luận trong 'Địa điểm du lịch - Vui chơi giải trí' bắt đầu bởi bidankutu_shop, 13 Tháng 12 2012.

1. bidankutu_shop

bidankutu_shop New Member

Khai trương ngày 14/12/2012.
    Khu sinh thái Vườn Tre tọa lạc tại vị trí trên trục dự án đường cao tốc nối dài từ TP. Đà Lạt đi qua TP. Bảo Lộc đến Dầu Giây.... Nằm trong vị trí chiến lược huyết mạch của một Thành Phố trẻ Bảo Lộc gần với KCN Lộc Sơn, một trong những KCN lớn của TP Bảo Lộc giữ vai trò làm động lực phát triển kinh tế - xã hội của Thành Phố. Nằm cách QL 20 khoảng 2,5km đi về hướng Lộc Thành.​
    Với cơ sở vật chất hiện đại, Vườn Tre có thể phục vụ được khoảng 300 khách với đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp , những dịch vụ về câu cá giải trí - cắm trại - tổ chức liên hoan, hội nghị,...trong không gian diện tích khoảng 10hecta được bao bọc xung quanh bờ đê là những hàng tre xanh hòa mình vào bên dưới là những dòng nước trong xanh và trên cao xa xa là những đồi thông reo sẽ mang lại cho quý khách một cảm giác không khí trong lành, mát mẻ mà quý khách có thể tận hưởng được ở nơi đây​
    Chào mừng quý khách, đến với khu sinh thái Vườn Tre với các dịch vụ Câu cá giải trí - cắm trại - quán ăn gia đình - cà phê giải khát - tổ chức liên hoan sinh nhật- hội nghị,....​
    * Hướng dẫn đường đi: Ngã ba Đại Bình chạy về hướng Lộc Thành khoảng 2,5km..​
    Kính mong sự ủng hộ của quý khách !

P/s : Có thông tin gì mới mình sẽ up lên sau nhé....thanks !

Các file đính kèm:

Lil'bowl, hailua, vanmuoiit and 4 others like this.
  2. ninhhai

ninhhai Member

Bữa nào rảnh tụi ah vô nhâu nha Huyền

3. bidankutu_shop

ok, zo wuay nha A..:)

4. DJfreeman

DJfreeman Member

biết chổ này cách đây 2 năm, từ khi chưa khai trương.
    Up thêm cái bản đồ cho mọi người dễ tìm đi em.

5. vanmuoiit

vanmuoiit Member

woo. lâu we chưa về lộc thành...hn nhiêu đổi mới we

6. DJfreeman

DJfreeman Member

833 Kha Vạn Cân, P. Limh Tây Thủ Đức nè.

7. tieungao01

tieungao01 New Member

Trên thì thị xã, dưới lại thành phố trẻ

8. bidankutu_shop

oh, so xuat wa...de minh sua lai, thanks ban nhe..:)

9. bj_kul

bj_kul New Member

Xin lổi chứ. Đi 1 lần k đi lần 2 tới đây luôn.
    khai trương mà k có Khuyến Mãi gì cho khách hàng ăn ún.
    Khuyến mãi cho khách hàng câu cá thôi!
    ÔI Thất vọg hoàn toàn.
    Đũ Đuờng đễ chê..
    K có 1 quãn lý giõi gánh vác toàn việc.
    Đc mỗi con Ong chũ làm quãn lý( hõi nhân viên quán ms bít ) thì ngồi mẹ nó với bạn,
    K chú tâm tới tất cả thực khách.
    Gọi ý ới ms thấy ng ra phục vụ. Mà phục vụ khi gọi món thì lâu kinh khủg luôn....( 1 món = 1 tiếng. lý do. k có đầu bếp @@ )
    Mình k vô lần 2.
    Thà đi vườn câu...
    P/s : ai muốn tìm hĩu thì nhớ mag nước khoáng vào nhé.
    K có nc trà gì đâu.
    Xin nước trà ún. k có. @@. xứ trà gì kỳ lạ thật =))
    Ai có ý kiến gì hưm ?

10. tui cũng chung cảnh ngộ, chưa ok lắm, cần nâng cấp hơn

11. bidankutu_shop

Sr bạn bj_kul và gautruc_ngoclan nha...mới khai trương nên còn nhiều thiếu xót.....mong các bạn thông cảm nhé ! không phải con ông chủ làm quản lý ở đó đâu, để mình góp ý với bên quản lý nhà hàng để phục vụ tốt hơn....hy vọng tình trạng sẽ được khắc phục trong thời gian gần nhất, mong nhận được sự quay trở lại của các bạn....cảm ơn ý kiến của các bạn nhé...!

hailua and Cupid like this.
  12. hailua

hailua New Member

Bản đồ chỉ dẫn đường vào khu sinh thái BAN CHI DAN VAO KHU SINH THAI.

13. lê mạnh đô

lê mạnh đô New Member

mình dzô trong đó chơi rùi, 2 thằng đệ mình đang làm bếp trong đó mà, nói chung là chấm 7diem, còn đồ ăn trong đó thì mình chua bt thế nào, bữa nào dzô nhậu thui. có trương trình khuyến mãi ji` ko vây pé.
    jjd

Doan vananh thích bài này.
  14. Doan vananh

Doan vananh New Member

[DOUBLEPOST=1357310041][/DOUBLEPOST]nghe noi o do co dau bep nau an ngon lam ?ranh thi a e toi an thu mon heo toc nuong da gion ?thom va gion

bidankutu_shop thích bài này.
  15. DuyManh

DuyManh Member

:( Đy 1 Lâ`n...Sẽ Ko pao Giơ` Quay Lại....
    :mad:Vưa` Zở Vưa` mắc...Kái Giá Như Gấp Đôi mấy chỗ khác...
    Giải Trí Gi`...100k 1 Câ`n Câu tư` sáng tới Chi`u...Đc 1 Kon Choáng

16. bidankutu_shop

Đồ ăn so với mấy chỗ khác thấy được đó chứ...vừa ăn, vừa câu cá từ sáng đến chiều thì cũng đâu mắc ( TÍNH RA CHƠI CÀ NGÀY TRONG ĐÓ RÙI CÒN GÌ.....:) )....những chỗ khác thì không có cảnh đẹp...trả vậy cũng đáng mà....đến những nơi khác thi đâu có cảnh đẹp để ngồi lâu như vậy.........chắc cá nó sợ bạn á, bữa mình câu cũng được nhìu nhìu muh...được mang về wa trời... nói chung ở Bảo Lộc có chổ để giải trí như vậy là tốt rồi.....:)

17. DuyManh

DuyManh Member

:(ở trong Đó y Xa...Ngoa`i BL củng au thiếu gi`...đô` ăn la`m chưa đc ngon + giá thi` Cao hơn mấy chỗ khác...Vươ`n cau Ngon + rẻ hơn nhi`u

18. bidankutu_shop

Vườn Cau thì không có cảnh đẹp, Vườn Tre thì có cảnh đẹp chụp hình thích hơn..:) vừa có không gian và thời gian....xa hay không cũng tùy vào nhà bạn ở khu vực nào thôi...! mà đi chơi thì xa xa thì mới thú vị....

19. DuyManh

DuyManh Member

đẹp fải ko trơ`i...:D
    chị ơy e chỉ nói vẫn đê` đô` ăn thôi....Chủ yếu la` quán ăn ma`
    e + bạn be` y 1 lâ`n Sợ tới gia` chị a`h 1 đy ko chở lại
    VD : Ziã Đậu Hũ Non ...+ Mắc Gấp Đôi ngoa`i BL ...
    ăn nhiu` món khác thi` Ko ngon...
    Cho Zu` Giá Cao Kủng Fải La`m ngon ..Mới Có Khách Chứ:oops:

20. bidankutu_shop

Sao em nói vấn đề đồ ăn mà không nghĩ đến không gian và thời gian, :) mình phải nhìn chung rồi mới đánh giá được, cái giá mình trả cũng đáng muh...có lẽ là tùy vào suy nghĩ của mỗi người...!
    Ngon hay dở thì tùy khẩu vị mỗi người thui ah........:) bữa hôm zô cũng ăn món này :

Đậu hũ non : 10k Đậu hũ non (1 đĩa cũng gần 2 cây đậu hũ ) + 10k tôm khô ( khoảng 50g ) + 3k chà bông, 6k ( 2 trứng bắc thảo) + 1k củ kiệu....vv. = 30k rùi mà bán 50k ==> 20k ( trừ tiền công và tiền nhân viên chắc còn lời 17k )

=======>>>> HỢP LÝ ;)