Bảo Lộc Nhận Đào Tạo Nghề Thêu

Chi oi em muon hoc theu nhung em mac con nho thi thoi gian hoc lam sao ha chi hoc mot khoa tien hoc la bao nhieu voi lai co phai dong khung theu de hoc k chj

Chị ơi cho e hỏi e học xong khóa 45ngày. E có thể làm tại chỗ học lun chứ ko lấy hàng vê nhà dc ko ạ

Tot nhat dung den cho nay hoc ,lam hang theu xau nhat bao loc ,ai mun hoc minh chi len tranh theu tay Anh Dao duong nguyen chi thanh hoc la tot nhat...

Bạn ah mình nghĩ mãi mà kg biết bạn là nhu thế nào .bạn ăn cơm của gđ mà kg lo cho gđ .mà lại rảnh rỗi đi phá công việc làm ăn của người khác bạn kg thấy xấu hổ sao bạn.còn bạn nói mình làm xấu nhất bảo lộc này .vậy tôi hỏi bạn bạn biết tôi bao nhiêu người thợ kg .tôi khuyên bạn chước khi làm gì suy nghĩ chước rồi hãy làm .nếu môt ngày nào đó .bạn hoạc gđ bạn làm ăn mà gặp một người như bạn ăn nói kg suy nghi như vậy thì bạn nghĩ sao.con toi vàng kg sợ lửa đâu bạn

E wen mat tranh chi dep nhat bao loc ,c lam ngua ma khach nhin tuong cho ...tho c dao tao ra k ai dam nhan ...e cug chag ranh ma xen vo chg lam an cua c ... con ai mun tin k thi tuy ...cu thu den hoc thi se pit ...hoc xog roi hay phan bac loi noi cua minh ....

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái