Bảo Lộc Sky Iron 870 Zin Nguyên Bản, Kể Cả Nắp Lưng Zin Logo Bằng Inox Ko Phải

Dám cá là iron 870 này hàng hiếm! Lần trước bản S, lần này bản K
Máy đẹp zin nguyên bản, mới lung linh
*** ae lưu ý, nắp zin là logo mạng và logo máy bằng inox nha, đừng phân bì với máy thay nắp sau nha! Xem hình dưới
2tr750/ máy thôi đó,phụ kiện đầy đủ,có km
image.jpg image.jpg image.jpg

Vay co nghia la anh cuong ban sky 870 may lan truoc deu la thay nap lung het vay sao a keu may zin vay a mai mot chac may thay ruot luon qua

Vay co nghia la anh cuong ban sky 870 may lan truoc deu la thay nap lung het vay sao a keu may zin vay a mai mot chac may thay ruot luon qua
Nếu đã mua máy của a thì tự e biết chất lượng nhé, còn nắp thay thì tất nhiên sẽ rẻ hơn nhé!
Ko thấy ghi lần trước bản S giờ bản K hả em???
Nếu e trong bảo lâm, mà quen ai hay làm trong boxit, chắc sẽ biết a thôi,khách mua máy a làm boxit tính trước giờ dám hứa với em trên 100 người là ít

Luc truoc e cung mua cua anh cuong 1 dien thoai sky 870 co hop luon ma logo in tren do cung o phai la inox chi in thoi vay la em cung bi lua ha may thi sai binh thuong chi gio em moi biet la thay vo thoi hix sao ki vay anh cuong

Luc truoc e cung mua cua anh cuong 1 dien thoai sky 870 co hop luon ma logo in tren do cung o phai la inox chi in thoi vay la em cung bi lua ha may thi sai binh thuong chi gio em moi biet la thay vo thoi hix sao ki vay anh cuong
ĐẦU TIÊN MÌNH CÁM ƠN BẠN QUAN TÂM TOPIC MÌNH.
MÌNH THẤY BẠN MỚI TẠO NICK NÀY LÀ VÀO BÌNH LUẬN TOPIC MÌNH NGAY, MÌNH KO BIẾT BẠN LÀ AI, NẾU BUÔN BÁN KINH DOANJ, THÌ CẠNH TRANH LÀNH MẠNH ĐI NHA, CÁI GÌ CŨNG CÓ CÁI TÂM ĐI TRƯỚC THÌ SẼ KO BAO GIỜ THẤT BẠI,
RIÊNG MÁY BẠN NÓI FULLBOX, KO BAO GIỜ CÓ VỤ THAY GÌ NHA, MÁY MÌNH LẤY TRỰC TIẾP KOREA VỀ,ĐẶC BIỆT FULLBOX LÀ PHỤ KIỆN THEO MÁY HẾT NHA!
NẾU BẠN CỐ TÌNH PHÁ HOẠI MÌNH THÌ MÌNH SẼ NHỜ BẠN BÈ MÌNH ĐIỀU TRA, CÒN KO PHẢI MÌNH XIN LỖI.
"MÃ VÙNG DT BÊN KOREA LÀ 82 NHÁ"
image.jpg image.jpg

anh em cẩn thận với thằng này nhé. bán hàng dựng đó. Lừa đảo tinh vi, lừa dảo có hệ thống.
vỏ thay màn lô cảm ứng sài dc chưa tới 1 tháng
máy nóng kinh khủng... chán vc.

anh em cẩn thận với thằng này nhé. bán hàng dựng đó. Lừa đảo tinh vi, lừa dảo có hệ thống.
vỏ thay màn lô cảm ứng sài dc chưa tới 1 tháng
máy nóng kinh khủng... chán vc.
TOÀN TRẺ TRÂU!
"TUNG BAO LAM " TÔI LÙNG RA LA AI
CÒN CHÚ MÀY GIỎI LẮM, A CÓ THỂ KIỆN CHÚ MÀY TỘI BÔI NHỌ NGƯỜI KHÁC, TẠO NICK MỚI RỒI BÌNH LUẬN VỚ VẨN. XEM NICK MỚI TẠO THÌ AI MÀ KO BIẾT

TAO ĐÉO MUỐN VĂN TỤC MÀ TỤI MÀY MUỐN PHẢI KO!? TỤI MÀY CÓ MUỐN VÀO HỘP NGỒI KO? TỤI MÀY KINH DOANH KO LÀNH MẠNH, GANH TỴ NGƯỜI KHÁC, NGON THÌ LẤY NICK CHÍNH MÀ PHÁ, SÔNG NHƯ CHÓ VẬY!!??? TẠO NICK ẢO PHÁ NGƯỜI TA?? image.jpg
image.jpg image.jpg
image.jpg image.jpg

Thật đáng buồn cho những người rảnh rổi đi phá chuyện của người khác,nói nhũng lời cay đắng phá hoại ,mấy người ấy họ ko mua bán gì nên ko thể nào hiểu dc nổi đau và cay khi bị hòan cảnh này, cố lên a Cuờng
Tụi nó, nói chung là 1 người, còn 1 nick a đang nhờ thắng bạn bên c. An an ninh ktra dùm,
Tụi nó cũng dân bán dt đầu đường xó chợ, lừa đảo ng khác thôi, thấy a bán dc, bán tốt, ganh ghét đó mà

Toi thay khi nao ghe nha cung co nhieu khach xem may. Luong khach vay la on dinh roi, ae tin tuong moi ghe lai.
Lam an uy tin la ton tai.
Ae deu biet ma. Nhieu nguoi canh tranh k lanh manh, ke nguoi ta, noi va phan tran nhieu thi cung vay.
Ma ae lam an gio ai cung lon roi, co ai con tuoi muoi may nua dau.... !!!

đồ điện tử thì hên xui k nói được. ai bán hàng uy tín thì mọi người đã biết và ủng hộ.a cường thâm niên bao lâu nay ai chả biết đến, chỉ tội bọn mới lên bán không lại nên đi dìm người khác. cố gắng thôi a cường. lột mặt tụi nó ra cho tụi nó sợ.

K mua hang a cuong nhung thac mac gi hoi a cung tận tình chỉ..... quan trong gj loi ra tieng vao..... minh lam an dang hoang co thương hiệu hẵn hoi thi ngai gi các thánh

Mình kinh doanh mobile cũng 6 năm nay, tạo 1 thương hiệu cho mọi người biết đến đâu phải dễ dàng,mồ hôi và nước mắt đó chứ!
Cái gì cũng có giá của nó hết, thanks mọi người hiểu mình, mình ko chấp mấy thằng trẻ trâu!!

CÒN 2 CÂY 870 NHA CÁC BẠN

Đã từng mua và giới thiệu bạn bè ghé a ủng hộ cũng nhìu,e lấy của a 1 cây 850 và 1 cây 870,buồn buồn về up rom ngày 4 5 lần,tới nay vẫn sống nhăn,pin xuống chứ máy chưa xuống :v
Buôn bán ok,linh kiện ghé a lấy mấy lần,cái nào zin bảo zin,cái nào hàng linh kiện bảo linh kiện ,good - e khoái uy tín của a
Đang nghiên cứu thay vk 870 để lên 910,hẹn gặp lại a khi có lương nhé

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái