• chán ha , sáng mai về BL tối chắc giật 1 trận đi ... lâu rồi chưa head banger
    chưa mua album , tuấn chủ nhật rảnh thì chạy vô acoustic bar chen dùm 1 cái dc k , t7 này về rồi nên k đi dc , chủ yếu miếng gãy xịn :D:D
    TỚ k thích Nu mấy nhưng mình cứ chơi đi , vui là chính mà , bài TÌm Lại Thì Đa số mem rất thích nên mình chơi luôn bài đó , đâu có sao đâu chủ yếu là mình vì mọi người mà haha .. Acoustic thì cứ hát bình thường thôi , đoạn điệp khúc tuấn gằn dc thì gằn nói chung đừng hát sai nốt là dc bài đó mình chơi La thứ á, y chang như MC thôi , zậy nghen
    đang tính hôm nào tập trung anh em mình tụ tập 1 đêm nghe rock đây !!! ý bạn sao bạn ???
    chết bờ chết bụi đâu rồi vao cm phát đê, dek thằng nào nghe UD thì phải
    mèo ban rùi nhưng mà chỉ ban có 1 tuần thui...cảnh cáo cái đã...nếu mà thằng đó còn chử bậy mèo cho nó pp luôn...
    đi koi rock về gãy cổ luôn oy....
    zay cu bé với cu lớn là 2 anh em hah ??? hay chỉ là bạn bè .
    hân hạnh dc làm quen mình dân đức trọng đang làm ở bl này, thấy 4 rum hay hay nên vào chơi, kiếm bạn rock
    Đù móa...để hình con pé xu xí xọn...mà anh anh em em zới baby....như khỉ jì jì đó...Thế mà con bé cũng chịu...hay thật!Mày tài thật thằng hâm ạ...!Cắn thuốc à,hay sao mà hay thế?_( người tình cõi âm)

anh thấy SHINDO như thế là tốt hay xấu? em online ít để ý avarta lắm! hôm nay nhìn kỹ mới thấy giống pé xu! PÓ tay. Em ko chịu vậy đâu, tại vì em ko để ý thôi!
    UHM THÌ EM CÓ NÓI EM HOK RÃNH ĐÂU NÈ! HJHJ MÀ NICK YAHOO LÀ GÌ VẬY>>> THÍCH NÓI CHUYỆN THÌ P.M (babylove_lovelybabe )nghen!
    gì chòi? người ta nói "khám phá", ai nói "khám" hồi nào? mà ai nghĩ bậy bạ đâu chời? có tật thì giật mình à nha! anh này nhìn vậy mà bậy ghê hen! hjhj
    Ông anh cũng thức hả? hjhj em thì ngủ từ chiều giờ nên ko buồn ngủ! ông anh thức khuya làm gì vậy? khám phá à?,,,,kakaka
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái