• dcm.mày đừng tưởng hay 1v chút là ngon...........thik thì cứ đợi đó...dcm,xl
    hội thì chỉ toàn con gái thoai...nhưng nếu có đi chơi thì lun sẵn sàng
    =)) à ra vậy hả, BL dạo này nhiều thằng tiểu nhân wa' không có số bằng ngta nên ghen tị dở võ mồm ra xài, xl ba thứ như cậu tui ko đếm xỉa tới đâu, =)) mà không phải ai cũng dc nghe Hipkun chửi đâu nha, cậu cũng cao số lắm đó =)) vl thật
    Oh vậy hả. Tui cũng thấy là cậu không không nên phán xét về 1 ng khi chưa biết gì về ng đó.
    o^' vậy ha? nà
    mình h0k bjk bạn bạn cug4 h0k bjk mình
    nhưng mình thấy h0k nẹn như vậy thui à
    MÀ nghĩ lại tại sao tui phải nói với cậu về những gì tui đã làm???? Đây là diễn đàn chung mà, tui thích post gì là quyền của tui, miễn không vi phạm nội quy là được, bạn không thích thì đừng coi, tui đâu ép. Vớ vẩn thiệt, khi nào cậu biết rõ tui là ai thì hãy phán xét về tui, còn chưa biết gì cả thì đừng phán lung tung. Cái gì gọi là bày đặt?????? Cậu không biết gì thì đừng bày đặt nói. Đó mới là bày đặt.
    mình tên ku tèo
    bạn nhiêu tuổi? nhà ở chỗ nào zậy :)
    =)) tại sao gọi là khoe??????????????? Thấy hay up lên không được hả??????? Người ta chụp Dylan SH Lamboghini ngta up lên thì gọi là khoe hả??????? Có đứa nó up cả hột xoàn lên kìa, tui chỉ show có tí cho vui sao gọi là khoe????? 10t có gì to đâu mà khoe???? Nếu muốn khoe tui show cái khác chứ
    n2dt812 ak. tr ve nhung xun lai rui. hum bua thay p ma^^
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái