H

Tin nhắn hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài đăng Về tôi

• chai` hoi~ ko tra loi` kai`....uhm` thj` theng` c iu dau' ò e ok....chọ Tân dj....a chọ Tân ne`...gunny chyan lam
    ồ vậy có phúc vậy a'k
    gúm nhj?
    thật ra bạn chửi người ta kinh vậy
    we^ wa' đi à
    thoi roi may bi thuoc roi mua 31 chai giu vay troi chay 5000 cay luon ma thoi xe con moi cung dc di ma 31t hoi mac do
    oa oa hum nạ bun wa nak co j hjp pm 0974419021 nhak . bj jo ku ty dang o da lat nj
    chạ`....thj xun day dj....ma thọ ke vc nha` e...thjk lam fj thj lam`....may bua~ nay gam banh' mj` chac vụ lem ha~....ma ạ dang chụ~ e da^u a day' ?
    o^' vậy ha? nà
    mình h0k bjk bạn bạn cug4 h0k bjk mình
    nhưng mình thấy h0k nẹn như vậy thui à
    bÀy đạt wa' người ta khoe xe này xe nọ là
    họ giàu
    còn bạn bày đạt wa'
    chai`.....bao~ no dj vọ theng` Long ak'...xun day co a lo cho rui lo fj....e ma quan? no nhu vay no so rụ` bo~ dj lun ak' kakaka
    suong wa ha...ma no bao~ xun tp mua do` faj~ hem~....khj nao xun pm a nha..no bjk ma ko them nọ cho a chu po...vc e gam banh mj` con hon a sang nao`cung nhjn doi un càee huhuhu
    nay`...vc e mua xe ma ko them cho a bjk lun...tuk wa'...buk mjnh vc e wa'...chac mại ve BL lun wa...ah` ma` hum bua~ dj an chọ da~ hem~
    25k 1 doi thui ha ? s ma'x zj ,ban tot ban re dj, bo''t 2k dj , maj mua cho mama doi nua .ok , hj`
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái