• uhm! Thanks em ....em cho số trễ quá nên chị cũng làm xong việc chị cần rùi ...thanks em nhìu!
    xin lỗi! be_tin_love có số điện thoại hem dzay? cho chị xin được ko? chị mún hỏi thăm bé tí chuyện ak mà?
    um nak...............từ khi mẹ nó mất rồi 2 cha con cùng loạn như nhau................cha 4 vợ thì sao àm dạy con dc..................
    hyhy............ngựa wen đường củ cho dù có tha thứ trăm lân cũng ya ak.................
    um nak...........yh :pe_thangloi........có je nc ha.............[cùng wen chung một người hok ra je ha.........]
    con gấu nào ta?ai mà để ý! mà sao bít mấy thằng vip vậy k làm mai cho tao lại đi làm mai lung tung thế hả?thằng ca sỹ mới nổi mài giới thiệu đó! đc á! bít thông tin gì cho tao cua chơi coi ku!
    à!cái thằng ở DN lun chứ gì?uhm! dc đo! giuc me thang H di giung' tao giục thằng Đ ra khỏi bộ nhớ nè!cố lên!
    caj doa thj` tuy` o` ma` chuyen wa lau aj` ko them` noi nua~ met. phj" hoi chang~ duoc tick su ji`
    o" gio` thjck ghet noa day" lam` ji` nhau
    mun bik aj thj`cu kiu thang` huy len khu6 dap. nhau la` noa tu hieu~
    caj loai nhu noa thj` nhux lam""""" choi nhu cho"""
    wa" dang ve` chuyen ji` thang` cho" doa" choi nhu bui` dis me dap. nhau ma` chay nhu con cho" da? zay con` choi len" ma` choi deo duoc. nhuc nhu con cho""""" ve` kiu noia dj chet deeeeeee
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái