• mÌnh lÀ bOy sAo thỬ đc .... mÌnh tÍnh mUa chO bẠn mÌnh thOai.... mÌnh sẼ liÊn lẠc chO bẠn sAu nhÁk!!!!
    dạ mấy ngày nay e coi nhà cho mẹ e xuống SG tái khám, tối em mới rảnh ghé thì chị đóng cửa mất tiu hix
    màu đó wynh' lên nó thâm thâm sao ý, mà thôi chị đừng lấy son tint cho e nữa, chị lấy dùm e Babipet Apple Jelly Lip Scrub của Bavi phat lun á, cai` hũ làm mềm da môi á chị http://www.123mua.com.vn/xem?sp=XRECQbfFGT giống trong này có bán nè, mà e thix oder của chị hyhy
    chị oy iem lấy chai son ràu nhưng mà xài hem hợp hix hix, iem thanh lý 90k còn mới 99%, ai có nhu cầu chị PR dùm iem hyhy, níu chị kím dc Tony Moly thì e vẫn lấy nha chị
    T_T e lại làm mất chai chery nữa òy, nhỏ xíu dễ mất wa' à, chị lấy dùm em chai chery 12G nha, khi nào có pm wa nik e e sẽ ghé lấy, ngày nào e cũng online hết á, tks chị
    e mới mua chai 3g của chị nè nên cũng ko cần gấp, khi nào có hàng chị pm cho e e wa lấy cũng dc. ^^
    em thấy ngta bán cả chai lớn 12G, chị có lấy loại đó ko? Nếu có e lấy luôn chai Chery lớn :)
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái