• Cưới chưa nhỉ? Nhớ bà quá rùi, huhu
    Hì...... gặp hai ông bà là tui thấy chiến tranh, bữa nào trước mặt tui , tui wang lựu đạn cho tan tành lun á. uhm..để khi nào về làm gỏi cho ăn...ráng đi ,... chờ đợi là hạnh phúc mà..he he ... tui cũng ngoan rùi...dzọ này jà đúng tủi rùi đấy,,.... hem còn nhí nhố nữa..lâu lâu điên thôi à.
    bà nói chiện đọc mệt tim wa' , gì mà ông kẹ nhà bà với ông kẹ nhà tui...thế hai đứa mình là mẹ mìn phải hông. mấy cậu ấy sung sướng ghê , đi chơi cafe cà fáo.... tui có tâm trạng gì đâu , bình thường đấy chứ..mà dạo nảy hay mắc cái bệnh bùn ngủ...nhảm ơi là nhảm........bà cũng vui he, mai mốt gặp mà cứ tỏ ra nguy hiểm trước mặt chị là chị chửi đấy.
    ngừi ta ngồi bao nhiu lâu hông gọi , đợi off mới la làng lên , ai bik đâu mà lần , phẻ hông, mới bệnh hả..làm gì mà thay nhau ốm đau thế,......hỏi thăm mọi ngừi nha...bà ăn uống dzô, lo cho mình tý đi, yếu wa'...gặp gió là tiu đó.
    dạ dạ cOn fẺ.......cÒn cỤ Fẻ hÔk......cỤ đAg Ở đÂu vẬy :-/
    hì, có wa` lun hả , có của lỳ hông , đưa tui cầm dùm lỳ lun cho..hehehhe.... ông nội bo vậy mà yếu nhờ..hỏi thăm bo cái nha.
    hì...chưa có sài lại . kiếm số nào được sài lun mà chưa kiếm..... khỏe re à.... khi nào rảnh ra chơi...
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái