Cupid
Reaction score
3,658

Tin nhắn hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài đăng Về tôi

• Dạo này làm ăn ế ẩm, sắp nghèo rồi :((
    không bít phải ca từ của 1 bài hát không mà đọc thấy vui, nhất là bla bla :))
    • Like
    Reactions: Cupid
    Cupid
    Cupid
    Hì! anh quên add quyền cho thành viên.
    Ok rồi đó em :)
    Em vào làm lại thử coi
    yuna
    yuna
    chơi nhau nghen, làm người ta rối cả lên. giờ e vào thử lại. hihi
    yuna
    yuna
    ùi đó. hehe. sếp xem đi. 2 tấm trước nghen. chắc sếp không bít e đâu. chuẩn men
    A cup ơi a đang ở BL hay SG vậy? E nhờ a xíu được ko?
    • Like
    Reactions: Badman
    MoahZzzz
    MoahZzzz
    cty e đang tổ chức 1 sự kiện tài trợ học phí cho các bạn SV nghèo khá giỏi vượt khó, sẽ tài trợ học phí từ 70-100% nếu bạn SV đó dat loai khá giỏi, e nghĩ ở quê mình chắc sẽ có nhìu bạn SInh vien nghèo, e muốn các bạn ấy sẽ được tài trợ học phí. A có quen bạn nào nghèo nhớ cho e nhé! hihi
    Cupid
    Cupid
    Ok em. Tuy nhiên em có thể tạo một topic trên diễn đàn, để kêu gọi thành viên khác cùng chia sẻ, anh nghĩ sẽ hiệu quả lắm đấy. Em đăng bài đi, rồi anh sẽ add lên top link cho mọi người cùng xem. em có thể đăng bài tại đây http://www.click49.net/forum/forums/tin-lam-dong.99/
    MoahZzzz
    MoahZzzz
    dạ a. Thanks a rất nhìu!
    Sáng sớm nắng ấm chan hòa soi trong tim em...:-" bla bla
    mot ngay vui ve nhe' anh
    • Like
    Cupid
    Cupid
    hí Thank em nhiều. sáng giờ bận quá, giờ mới nhận được lời chúc của em. Tối vui vẻ nhé! :)
    ^^buzz
    ko biet khi nao` moi ve` dc bao? loc than thuong
    hihi........
    a ơi, nhỏ bạn e bận học dưới này nó hok về đc, e nói vs nó rồi, e đưa a YH of nó có gì a bàn vs nó wa YH nha :D bạn e tên Vân Hà, YH : chup_pi_chup
    • Like
    Cupid
    Cupid
    Ok em, vậy là tốt rồi. Cảm ơn em rất nhiều :)
    A Pid!!! Công cụ close topic ở đâu a??? e tìm k thấy ????
    Cupid
    Cupid
    Em đừng vào topic mà ở trang chuyên mục em click vào nút "Sửa" bên phải tiêu đề. Bỏ dấu kiểm ở mục "mở" và save lại là đc
    Mr.Rino
    Mr.Rino
    0k tks a :)
    xin lỗi anh vì e xin anh mở box tiếp sức mùa thi để up hoạt động của Tiếp sức mùa thi của tuổi trẻ lâm đồng nhưng e bận quá,,,,,bỏ box,k up hoạt động tuổi trẻ lâm đồng qua dc,,
    Cupid
    Cupid
    uhm, anh cũng thấy thế.. anh cũng đang tính đến chuyện xóa chuyên mục đó vì hoạt động chưa có hiệu quả.
    Cupid
    Cupid
    Copy từ diễn đàn Tuổi Trẻ Lâm Đồng không vẫn chưa đủ, nếu em làm được hoạt động tương tự trên Click49 sẽ thiết thực hơn
    Đã đạt tới dân số 13,000 thành viên kìa :)):))
    • Like
    Cupid
    Cupid
    anh cũng vừa mới thấy, hjhj, thích quá cơ :x
    Người Lạ
    Người Lạ
    toàn đang kí Spam k à...dc nhiu mem hoạt động đâu
    CUpid xóa giùm e file ảnh " tôi yêu BLC" of e nhar. thanks a
    Cupid
    Cupid
    Em gửi link cho a nha
    • Like
    Reactions: Dã_Quỳ
    Cupid
    Cupid
    Các bạn có thể tạo chủ đề trong hội để thảo luận nữa đấy. Sợ các bạn ko để ý, tại chưa thấy ai tạo :D
    Dã_Quỳ
    Dã_Quỳ
    hi, tại em đang bận tí, vừa tạo xong, mới nhận được tin nhắn này từ a. :D hay ghê
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái