Click49

trường sơn
trường sơn
uh vì thầy luôn thương các em gái mà chỉ có con trai là mệt với thầy phước thôi
Cà Phê Sữa Đá
Cà Phê Sữa Đá
Ko có đâu a, con trai thì leo lên bàn để đánh, con gái lên ghế, mặc áo dài cũng lên, con gái lớp e ít nhất là 3 lần ăn roi, trừ e là thầy chưa cho roi nào
Cà Phê Sữa Đá
Cà Phê Sữa Đá
Chưa kể là bị phạt tiền, ít nhất là 1 năm học mất mấy chục ngàn, chưa kể cuối năm đóng tiền ăn nhậu (thầy thích ăn thịt chó ~.~)
trường sơn
trường sơn
thầy có một câu kim chỉ nam của thầy đó dù là trong lớp có bao nhiêu ngôi sao thì thầy vẫn là một ngôi sao cũng như mặt trời sáng chói nhất
Cà Phê Sữa Đá
Cà Phê Sữa Đá
E lý sự quá nên may mắn thoát tất cả các tai kiếp kể trên ^^
trường sơn
trường sơn
yes em nói rất chính xác
trường sơn
trường sơn
ái chà bái phục em gái quá ta nói cho em biết là khóa bọn anh chưa ai dám lý sự với thầy phước đâu
Cà Phê Sữa Đá
Cà Phê Sữa Đá
E lý sự quá nên lâu lâu thầy cóc đầu 1 cái, chứ ko dám đòi đánh hay tiền hihi, thì tại mình nói có lý, cớ gì đánh =))
trường sơn
trường sơn
vậy thì em chưa nghe câu nói nổi tiếng của thầy sao em !
Cà Phê Sữa Đá
Cà Phê Sữa Đá
Câu gì anh?
trường sơn
trường sơn
ah trong lớp dù có nhiều ngôi sao hay là mặt trời thì thầy vẫn luôn là một ngôi sao cũng như là mặt trời sáng chói nhất chân lý của thây luôn đúng nhất
trường sơn
trường sơn
em có vẻ cũng thức khuya đó ta không sợ bố mẹ la hay sao
Cà Phê Sữa Đá
Cà Phê Sữa Đá
E onl bằng đt, đang nằm trên giường nên ko bị la đâu a! Hihi, nói chung là nể tình hàng xóm nên thầy ko phạt!
trường sơn
trường sơn
ah ra là thế chứ mà em mà online bằng máy thì giờ này phụ mẫu bắt đi ngủ rùi ấy nhỉ
Cà Phê Sữa Đá
Cà Phê Sữa Đá
Dạ, hồi nãy ngồi máy bị phụ huynh nhắc nhở rồi nên leo lên giường onl típ ^^
trường sơn
trường sơn
trời vậy mà chưa chịu ngủ nữa sao
Cà Phê Sữa Đá
Cà Phê Sữa Đá
Hihi, e cứng đầu lắm! Mà thôi cũng khuya rồi, e đi ngủ đây, a cũng ngủ sớm đi! Chúc a ngủ ngon...sweet dream!!
trường sơn
trường sơn
uh chúc e ngủ ngon và mơ giấc mơ đẹp
trường sơn
trường sơn
anh cũng ngủ đây pp
trường sơn
trường sơn
chúc một buổi sáng vui vẻ nhé bé giờ này chắc còn ngủ nướng hả
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái