Cupid
Reaction score
3,658

Tin nhắn hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài đăng Về tôi

• bên mình không có hdd di động 3T nếu bạn có nhu cầu thì mình có thể đặt hàng ở sài gòn về dùm
    Cupid
    Cupid
    Đặt thì khoảng bao lâu sẽ có vậy anh? và giá cả bao nhiêu?
    ủa a...sao thấy máy cái 4rum kia AD vs SMod vs Mod đều có màu...mà mình k có thế a
    Cupid
    Cupid
    Không có là vì anh không làm. Từ khi chuyển sang phiên bản mới anh đã xác định không tạo sự biệt giữa các thành viên mà. Mà anh nghĩ cũng chẳng cần màu mè làm gì :)
    Thành viên nổi bật, thể hiện qua chất lượng bài viết của thành viên đó thôi.
    Người Lạ
    Người Lạ
    hì...:)
    bài bé gái đứt lìa bàn chân tớ pót r cậu pót lại nữa @.@
    Cupid
    Cupid
    oh! sr, tờ không để ý, để xoá đi
    em close giup a cai topic Tuyen nhan vien lam ban thoi gian cho Nha Hang nha, hien a ko tuyen nua....thank em...hen ngay uong cf nha
    ủa a...cái zụ miss teen j day061 khi nào phát động thế
    Cupid
    Cupid
    Website sắp xong, chừng 2, 3 ngày nữa em
    bửa nào chẳng cf Lối Xưa ^.^ cứ chay wa đi :D >8h.trừ thứ 2.luôn luôn đón típ khỏi cần alo
    oh. Vé khá cao nhỉ? Không biết có chuyên nghiệp lắm không hay lại lào cào? Hì, nhưng nhất định phải đi coi sao!
    Cupid
    Cupid
    Click vào nút "Bình luận" ở bên phải để trả lời nè Cò.
    Uhm! vé khá cao. Nhưng chắc là chuyên nghiệp đó, cũng ráng gòng đi xem coi thế nào :p
    lật đật_phiêu du 86
    lật đật_phiêu du 86
    ờ! ok! hiểu rùi
    Anh ! Cái Chatbox của click đâu rồi anh? hay ''dẹp'' rồi ! Em tìm không có ra ! lên không biết tám với ai :D
    sorry anh vì không thể tham gia off|ine sáng nay
    Cupid
    Cupid
    Không có gì. Còn nhiều dịp mà :)
    Khi c xuống dòng trả lời thì k thấy xuất hiện dấu để đánh chữ ,c cũng hiểu tại sao nữa à . Web vẫn thong báo bt và k thấy nói lỗi gì cả .
    Cupid
    Cupid
    Chỉ thử lại xem thế nào.
    Mạnh ơi , sao c k cm bài dc em ?
    Cupid
    Cupid
    Em vẫn comment bình thường mà. Website có thông báo hay xuất hiện lỗi gì không chị?
    hix tối thứ 7 em chưa xong việc
    mấy giờ off sáng chạy xe về sớm vậy :|
    Cupid
    Cupid
    hjx khổ vậy. thui khi thuận tiện thì về. về rồi alo anh. ah! click vào nút "Bình luận" phía bên phải để reply cho nhanh
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái