• Anh cho em địa chỉ va 2 số dt cua anh đi? để tuần sau em ghé có gì anh chi em chổ bơm Co2 và sẵng tiện tham quan mấy hồ thủy sinh của anh luon ..hihi
    anh cho em hỏi ở Bảo Lộc bơm bình CO2 ở đâu vậy anh? Em đem ra Hạ Long mà họ ko nhận bơm nữa.
    nhatkiem80
    nhatkiem80
    bác biết chỗ PCCC ở bảo lộc ko.đem ra đó bơm nếu nó ko bơm thì qua gặp mình mình chỉ chổ cho bơm
    a có biết bảo lộc chỗ nào làm lọc 3 toi 5 ngăn ko?e dang tập tành a hướng dan e vs dc ko?
    ực mắc quá anh nhỉ?e nghĩ kinh 10 li thường đủ r chứ@@chi phi chắc cao lắm.à tính 2 đường ấy mà nếu k choi dc thùy sinh thì nuôi cá rồng cũng dc.
    nhatkiem80
    nhatkiem80
    nếu nuôi cá rồng tì làm kiềng 10li luôn là ok rồi
    e ở tận Di LiNH cơ@@ híc tiếc nhỉ? nhìn hồ của a rất đẹp...
    a cho e hỏi mình muốn làm 1 hồ dài 1m5 60 80 kính 10li thì chi phí hết nhiu a?
    nhatkiem80
    nhatkiem80
    chơi thuỷ sinh hay nuôi cá,nếu chơi thuỷ sinh thì nên làm 1m5.40.50 (d,r,c) thôi làm cao 80 chơi đèn hơi bị tốn tiền đó,kích thước như trên nên chơi kính 12ly cường lực hoặc 15ly thường có kiềng mỏng
    a nhatkiem oi e mới tập chơi a chỉ e vs
    hồ của a làm ở đâu vậy? a có số dt cho e để e hỏi giá luôn
    thank a rất nhiều
    nhatkiem80
    nhatkiem80
    hồ mình mua kính tự dán nhé bạn,bạn ở đâu vậy
    cả bảo lộc chỉ có thằng hạ long bán thôi,giá hơi cao hình như 20k/1kg,nham thạch a bỏ vào hồ nuôi tôm hết rồi,ko thì đặt hàng ở sg đi
    anh ơi, còn Nham Thạch để em 1 ít nha hoặc biết chỗ nào bán rẻ, uy tín chỉ em nhé
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái