hoaiphuong

Tin nhắn hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài đăng Về tôi

• HOÀN TIỀN LÊN ĐẾN 24M, TRẢ TRƯỚC THẤP MIN 10%- MAX 70%, LÃI SUẤT THẤP, THỜI GIAN TRẢ DÀI HẠN TỪ 12-24 THÁNG
    chao hoaiphuong , dua nguoi nha ra mua tu lanh, may giat ma chua thay cam on gi nhi ? @ ^_^
    hoaiphuong
    hoaiphuong
    ra phải nói là a chứ, sao em bit a là a nào !! gặp vài lần mới nhớ mặt!!hihi
    onehit
    onehit
    thi bao la a roi do,di ve con chao hoaiphuong ro to the ma k nho mat,buon the,hom dan 2 dua e moi cuoi ra mua tulanh+may giat do,
    hoaiphuong
    hoaiphuong
    hihi, vậy hử a, vậy đợt sau dẫn bạn bè ra ủng hộ cửa hàng nữa nhé! em sẽ chào thật to, ha ha
    Mình đã mua rồi giá bạn còn bất ngờ hơn ,giá mình đưa ,bảo hành Sony thì toàn cầu 2 năm
    gởi bạn tấm hình chứng thực
    giá chỉ có 6 tr 8 ,ko biết thì nghe nha bạn .hôm nào bạn đặt thử xem có an toàn ko ,nhận hàng mới trả tiền
    đã bao gồm 10 VAT và phí giao hàng luôn rồi ko mất thêm tiền gì cả
    e mua ko a mua cho ,anh ko nói ảo đâu ,em thử đặt đi ko đúng giá đó a đi đầu ,a thường xuyên mua ở đây mà ,em ko biết thì đừng thách đố .em thật biết một ko biết 2 ,em chưa nghe Lazada ah ,bán cho cả nước ,giá tốt hơn siêu thị vì bán online ko tốn mặt bằng nhân viên ,điện đóm .........
    hoaiphuong
    hoaiphuong
    nói thật giá cả bên cửa hàng e, a đi cả Văn hương, phúc thắng, siêu thị, Trung nghĩa ,.. thì tất cả giá đều hơn cửa hàng e.
    mua trên đó, chế độ bảo hành có ok cho a hay ko??? thật sự ko bằng hàng tận tay, day tận mắt a ah!! nói thật hình thức mua sắm qua mạng, e cảm thấy ko ok, nên e ko bao giờ thử.
    Đó là tùy a, được anh ủng hộ cửa hàng e. Chị chủ cửa hàng có nói, được a mua giúp chị vài con đó!! ( e chuyển lời )
    • Like
    Reactions: hoaiphuong
    hoaiphuong
    hoaiphuong
    Tivi LED Sony 40" Full HD - Model KDL-40R350B (Đen)
    giá : 8 triệu VNĐ
    Nếu giá link a đưa e, e gởi anh mua vài con nha a.
    Giả sử a trả 4 triệu, vay bên e 4 triêu
    góp 6T: 777k/ tháng
    CMND+ Sổ HK

HD FInance: Hoài Phương : 0938.032.778
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái