Ai bít shop nào ở SG bán đồ vest xjn hem

Bà con cô bác nào ở SG, hay đi mua sắm.. nếu sành sỏi ... thì làm ơn chỉ giúp em vài địa chỉ bán đồ Vest nha...
Loại vest Trắng á.... em kết lắm mà ra Nguyễn Trãi hỏi toàn 1tr3 , 1tr5 kô ah`..
Gia tài kô cho fep... khoảng 1tr thôi... ai bít thì giúp đỡ giùm nhaz
Thanks Trước:92:
:92:

với 1tr mà mún mua hàng veston vải xịn thì chỉ có thể sắm 1 bộ SIDA wa tay thui 1tr mà mùn trậu vest xịn thì ôi thôi hàng 1tr3 là rẻ đóa.......... tui có 1 bộ của ông anh rể đặt dùm 3tr màu đen vải trong màu đỏ bóng cravat màu dỏ nun :D

thanks na.. nhưng mà kô bít shop của anh Bin bán mắt kô ta...nếu mắt thì em chào thua... khoảng 1tr3 là 1 bộ cũng tạm rùi còn j.....xỵn hơn thì em kô fai là đại gia :d

B.I.N

[Yes!]
có vest mà a ko lấy màu trắng ! để khi nào có hàng a thông báo ! với lại giá vét shop anh từ 1tr trở xuống ! nói chung mí cái giá từ 2tr trở xuống toàn bộ là dả vest hoặc từ 1tr - 2tr mà trong shop nào mà bán với giá đó là e bị chém rùi ! còn vest xịn ko có dá 1-2tr đâu em ! khoảng từ 4tr trở lên

có vest mà a ko lấy màu trắng ! để khi nào có hàng a thông báo ! với lại giá vét shop anh từ 1tr trở xuống ! nói chung mí cái giá từ 2tr trở xuống toàn bộ là dả vest hoặc từ 1tr - 2tr mà trong shop nào mà bán với giá đó là e bị chém rùi ! còn vest xịn ko có dá 1-2tr đâu em ! khoảng từ 4tr trở lên
vậy hả anh Bin... mà chất liệu vải j vậy anh Bin.... coton hả??.. nếu có trước tết thì thông báo cho em với nhaz......
Thanks anh trước nhaz :members:

mua vest 4tr làm j hả h? zị là tao bít mày ko thể mua dc rùi...hoho...mau xong măc đi chơi w tao hả?

keke còn lâu mà mày... mua về mang tết với để đi choy chứ làm j nữa... kết lâu lắm rồi :D

thì đi chơi w tao ak...hoho...tao chỉ thik con trai mặc áo thun hoặc so8-mi thui nhưng mà nhìn fai? bụi bụi xíu...mặc vest trang trọng wa. hẻm thik

mặc vest thì có nhiều dịp. đâu nhất thiết đi chơi fai mang vest đâu... còn nhiều đồ mà

tùy bạn h...hoho...đại gia...giàu có thì đưa tao tiền xài bớt cho đỡ nặng túi....

wOn

Nguyên Thủ Quốc Gia
ặc...............................................................

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái