Bảo Lộc Anh Em Chú Ý

Tại sao thằng nguyenduckiet bán đt mắc thế mà ae vẫn mua của tụi nó nhĩ.vừa bán mắc.đt vỏ ngoài xấu.nhiều điện thoại đã bị bung.bị luộc đồ...nói chung ae đừng nên mua của tụi nó nữa.để tránh bị tiền mất tật mang ae ợ..nhiều cái đt nó bán cái giá ở trên trời ở trển á.cao hơn nhiều so với các tiệm đt mà chế độ bảo hành lại ko có nữa.nên m khuyên các bạn là nên tránh xa tụi nó ra.ok ba bê

Ả thuờg xuyên lên click49 thì biết vậy. Chứ ae lâu lâu lên tìm mua đt thì vẫn mua của nó thôi. Mua bán mà , tiền trog túi họ , họ mua hay ko là quyền của họ. Nếu rủi ro thì trách họ ko tìm hiểu kĩ thôi. K trách nó đc

Mình BuN bán có chế độ bảo hành... Bun bán đàng hoàng ...sao Các bạn lại nói sai cho mình như thế...còn các bạn lập nik ảo....ae trong nghề ganh tức..lậ nik ảo rồi đi bôi xấu mình.. ..người như z sẻ gặp báo ứng...còn nếu ai ns mình là bun bán máy tào lao...thì hay dùng sdt chính của mình... Và để lại sdt...chứ lập nik ảo mà đi hại mình.... Như vậy là sai rồi ... Sao lại làm ăn trong nghề..lại lập nik ảo hại nhau như vậy... lập nik ảo như vậy...

Last edited:
Còn bạn nào ns mìNh làm ăn gian..hay sai...Kể cả người đăng bài viết này....ns mình bun bán hàng dưng hãy để lại sdt ...các bạn nếu trong sáng....các bạn nói đúng lương tâm... Mình bán hàng đểu cho ai...thì để lại sdt làm người chân chính thì ko pải sợ để lại sdt nek

Last edited:
Tại sao thằng nguyenduckiet bán đt mắc thế mà ae vẫn mua của tụi nó nhĩ.vừa bán mắc.đt vỏ ngoài xấu.nhiều điện thoại đã bị bung.bị luộc đồ...nói chung ae đừng nên mua của tụi nó nữa.để tránh bị tiền mất tật mang ae ợ..nhiều cái đt nó bán cái giá ở trên trời ở trển á.cao hơn nhiều so với các tiệm đt mà chế độ bảo hành lại ko có nữa.nên m khuyên các bạn là nên tránh xa tụi nó ra.ok ba bê
Mình rất mong muốn bạn để lại sdt...để mình dK lh với ban...chứ bạn lập nik ảo rồi đi ns xấu mình là bạn sai rồi đó

Tôi chưa mua của ông này nên ko biết chất lượng ntn.ko dám nói nhưng giá ổng bán cao thật.còn cao hơn mấy cửa hàng lớn ngoài bl nữa. Nếu giá đó ổng bán đc thì ổng cũng giỏi rồi.
Mình bán giá theo chất lượng của máy...các bạn thấy ở đâu giá rẽ mà máy chất lượng thì mua thui....thấy mình giá cao thì có quyền ko mua mà...còn nói mình bán máy bung.. Máy lỗi .còn kêu ko có bảo hành.. Là sai cho mình rồi..còn bạn nói mình bán điện thoại giá cao chỗ nào bạn chứng minh giùm mình cái.....mỗi cái điện thoại sẻ có giá trị tương ứng vs số tiền bạn bỏ ra ...

Last edited:
Mua bán thuận người bán vừa người mua thôi ae..còn chất lượng thế nào thì do có máy này máy nọ..!con người còn lỗi huống gì điện thoạt..tôi cũng mua máy của e nó dùng thôi lỗi đổi trả đàng hoàng.. còn ai đó đăng bài này thì tôi cũng biết ý định của họ ntn mà..!làm ăn buôn bán không được hay đâm chọc nhau lắm nhé các bạn..!nói chung e nó chưa bán máy đểu hay kém chất lượng bao giờ đâu.

Ây da. Các bác cùng nghề chơi vậy là không được rồi. Ăn không được đạp cho bỏ ghét à. Người ta buôn bán từ xưa đến giờ đâu phải ngày một ngày hai. Bán hàng ko chất lượng sao tồn tại được. Trước khi nói người khác thì coi lại chính mình.

Rất mong chủ bài viết nổ địa chỉ để lại sdt ae nói chuyện cho nhanh :)
Ở đây a hùng bàn phím mất hay bạn ơi
Chừng nào b mua máy nó bị hư mà ko bảo hành thì đem tới gặp nó mà nói
Nói có chứng cứ chứ gank ghét nhau lên đây a hùng bàn phím làm gì bạn

Ông biết máy luộc đồ máy sửa chữa chứng tỏ ông mua đt hắn ko ít
Ko là khách quen cũng dân trong nghề ganh ghét nhau lên đây cào phím làm gì

Rất mong chủ bài viết nổ địa chỉ để lại sdt ae nói chuyện cho nhanh :)
Ở đây a hùng bàn phím mất hay bạn ơi
Chừng nào b mua máy nó bị hư mà ko bảo hành thì đem tới gặp nó mà nói
Nói có chứng cứ chứ gank ghét nhau lên đây a hùng bàn phím làm gì bạn
Làm sao dám nổ địa chỉ hay sdt chớ :)))

Mình đã mua 2 con ip cũ của cậu kiệt này .1 con i7 cách đây hơn 1 năm . 1con ip 8 cách đây vài tháng nói chung giá cả vẫn bình thường thuận mua vừa bán . mua hàng cũ thì hên xui mà nhưng mình dùng thấy vẫn bình thường Ko lỗi lầm gì .

Tui cũng mua của ông này hoài mà thấy oke
Thuận.mua vừa bán. Xài chán lại đổi nói chung thoải mái.

Topic tào lao, cả mấy comment râu ria cũng tào lao ko kém. Người mua giờ thông minh, ai đúng ai sai tự họ biết, khỏi phốt cũng khỏi cần cố phân minh. Ok.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái