Bảo Lộc Bán Camera Nguỵ Trang Full Hd

Bút camera siêu nhỏ quay được video hình ảnh 1280 x 960p. Đây là chất lượng Full HD của dòng camera mini, hình ảnh sắc nét, thu âm rõ ràng, và ngụy trang cực tốt.
Sản phẩm được sản xuất bởi hãng điện tử Sunloo, phân phối chính hãng và bảo hành 06 tháng
Sản phẩm bút camera của chúng tôi sở hữu 5 tính năng trong 1 sản phẩm bao gồm: quay phim, chụp ảnh, ghi âm, viết và là USB tiện dụng.Chiếc bút camera chuyên nghiệp này cho phép bạn quay phim một cách bí mật mà không ai biết như trong một số công việc đặc thù: cảnh sát nằm vùng, thám tử, nhà báo hoặc một số trường hợp cần bí mật khác.
Bạn sẽ cảm thấy hài lòng khi sử dụng sản phẩm của chúng tôi bởi vì sản phẩm chứa rất nhiều tính năng cần thiết cho nhu cầu của bạn với giá chỉ 800k (trên mạng bán đến 1tr3) bạn sẽ sở hữu được 1 bút camera HD ngụy trang vô cùng thông minh, tiện lợi cho bạn bất kỳ nơi đâu như ở chung cư, kí túc xá, phòng trọ bạn đang ở ko thể lắp hệ thống camera vì quá bất tiện và tốn kém nhưng lại sợ bị kẻ gian vào trộm cắp mà ko biết được ai thì giờ bạn ko cần phải lo lắng với chiếc camera ngụy trang này, mình sẽ free ship cho bạn nào ở Bảo Lộc dưới 5km nhé. Ai nhanh tay đặt hàng mình sẽ ưu đãi tặng thẻ nhớ mirco 32GB lưu trữ trong vòng 24h đồng hồ ^^ Nhanh tay có thưởng <

Ảnh đính kèm

688.5 KB · Đọc: 1,756
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái