Bảo Lâm Bán chào mào giá rẻ

Trong clik này có ai biết tên nik hoichimchaomao ko tên hoàng sao ấy số dt 0908299247 , ai biết thang này và địa chỉ cụ thể thì alo e se tặng 1một e chào mào 3 mùa cho ai biết .thk

Con than dat do mjh cug gl voj a bao loc quag chu chjm noj sao mjh noj laj nhu vay thoj mjh k lua dao j aj het vj chjm do mjh gl ngta noj sao mjh noj vay thoj

Ban cho m cai dia chi đi ,con noi thật nhe hum bua bạn noi sao voi m ,con giờ ban lqi nói con than đó ban gl voi nguoi này người kia ,ban thanh m như vậy ko thấy vô lý sao .

Tôi mua bán trên clik rất nhiu nhug chua gặp ai nc hay như ban ,đồng y là thuan mua vừa bán nhug nếu ban ko cần chu tin thì ban khoi cần nói ,con m cug lam la m mat con chim thui ko là gi đâu bạn ,trước đó ban con lăn nỉ minh khi nào ban nhớ ban lai cho bạn vi ban nuôi no lâu rui ai cug biết con chim này cua ban ,bây giờ ban lai noi ban gl voi người ta nên ban ko biết ,với gia là ban nói 2tr minh san sang bi lỗ để lai ban 1,5tr thui ,con ko cần lăng nhăng ,luc ban kêu ban o gần ba kẻ giờ ban nói bạn o công viên bảo lâm ,tom lai là ban o chỗ nào m toi nhà ban noi c

Mjh cug k ep ban gl ban xem chjm mjh mjh xem chjm ban moj nguoj dj nua dg gl thuan mua vua ban roj gl xog ban laj noj vay neu con chjm cua ban ve nha mjh k choj mjh noj gl laj ban dog y k

mình ko a dua đâu nhưng anh em trên click giao lưu với nhau nên thật lòng.mình cũng vừa giao lưu cái lồng tre già với một bạn ở bảo lâm lấy em chào mào.luk nhắn tin kêu giao lưu ngang nhau và mình chỉ chơi chim miền nam ko choi chim bắc chim trung.bạn ý cũng chắc chắn chim vùng lâm đồng.ai dè khi giao lưu kêu cáp thêm tiền mình cũng ok thêm 2 xị.về nhà té ngửa chim quảng hay bình định ji đó.ý mình nói ở đây là đã giao lưu với nhau phải có cái tình với nhau.thân.!

Ban bạn phai hiểu là đã xem chim tôi nói thật nhe con chim cua ban toi nhin truoc mắt thi tôi chua tin vi no ko hót ,toi chi nghe ban noi là ban bao tôi về chơi cug bao toi đi bảy nên tôi tin bạn ,con chim cua m treo ra chơi ngay truoc mặt bạn rui ,bạn nc buồn cười thiệt nếu bạn thích tôi có thể cho bạn con chim chứ con bạn nói nếu chim tôi bạn ko ung thi tôi ko chịu trả lại ,tôi hứa với ông nếu ko ung thi mai mốt tôi đối lai cho ong lấy chim tôi về ,ong kêu con than cua ong no chơi tốt lắm ong lăn ni người ta mãi họ mới ban cho ban 2tr , bạn ko muốn mất nó nên ban ko muốn gl ,ong con kêu con này ae trên clik cug thich mà ban ko gl vi gl cho họ họ bán mất ,bây giờ ong kêu ông cug gl với nguoi ta thôi nghe họ nói ,tôi con nhớ ông con nói là ae trên clik co mấy thằng lua đảo này nọ ông cung bị lừa nhiều rui ,tôi ko phai thằng ngu chi là tôi tin ong cung như mọi người trên clik này đều có chữ tín .xin hỏi ông là ong ko lừa ai vậy con chim than cua ông đầy người thich giá 2triệu như ông nói thế bây giờ tôi để lại ông 1,5tr ong dám lấy về ko ,ong kêu với tôi ông chưa co tiền tôi sản sang cho ong thiếu khi nao có tiền đưa tôi ông dám chơi ko ,con thich thi mai tôi tha đi ko wan trong coi như tôi biếu ông con chim ,mặc chi mà phai thanh m kiểu đó lời ông nói hum bữa ông nhớ hay wen rui ,nếu ông là người thật thi tôi đủ khả năng để lấy lai chữ tin cho ông ,con ông giàu nghèo gi tôi ko biết miễn sao ông co cach giai quyet vu nay với tôi ,con chào mào cua tôi tim o bảo lâm nay ko có con thứ hai .một khi đã chơi tôi ko wan trong tiền bạc chi cần con chim tôi thich là ok ,con chim cua ong no hót thua cái ông ,co thể tôi ko lấy lai dc con chim nhug tôi cug chag de gì mà bỏ wa con tức này

Ra thi thi làm cái mẹ gì bạn là người thật thi tôi tới nhà bạn chu mặc gi phai hen chỗ này chỗ kia

Ban moj bat con than nay ve nhjeu luc no la nha nay no mjh chj noj dug su that la con than nay no choj tot vay thoj ban bat ve doj cam roj la nha thj lam sao no choj được chu ban cham no dag hoag thu no co choj k la bjet

Mjnh noj that con than do laj raj no hot ca ngay ban ah ban cham no dag hoag cho no co lua xem the nao

Cam on bạn nếu nó chơi thi đã chơi rui ,về một tuần nay ngày nào cug cho ăn sâu ,cám ko nói lên dc điều gì nếu cho ăn sâu thay cám con ko chơi ,vô lý ống nói con này đi đợt khắp bảo lâm bảo lộc nhiều người biết ,vậy đô cho lạ chỗ thi ko đúng .ai cug biết cũng thich vậy m ko cần 2triệu m chi bán lai 1,5tr bạn dám lấy lai ko ban đã biết con đó rui ,ông gl với ai về ko chơi dc ông chơi lại m ,tôi ko phai nói hay tôi từng mua chào mào cua thằng e ngoài khu 6 cug trên clik 800k về nuôi 1tuần tôi tha đi ko suy nghĩ ,cug ko trách gì vi khi tôi ra đó thư Thi chim choi tốt ko lỗi dem về mấy ngày nó mới lộ ra tật lỗi ,tôi bỏ đi chứ đâu bạn lại cho ai đâu ,con đăng này khi ông coi chim chào mào cua m no chơi ầm2 ông ung còn chim ông chẳng hót hét mẹ gì chỉ ống nói ông bao mình Về chơi về đi bảy minh mới dám gl chứ con ông kêu ko bao thi ai mà dám đổi một con chim ko chơi

lại có bác cắn phải ớt.hix hix.lòng người khó đoán.tháng 7 rồi coi như cúng cô hồn đi

Me nó m cư nghi ai cug thật như m ,hum rui chu của con chim đo lh cho m biết no mới gl vơi a dc một tuần rui nó vê gl lại vơi m ,a đo ơ lôc quang nói là con đó chơi dc nhưg giơ no đang bi bênh i đo giơ no ko chơi cư đứng xu ra .ma đời m gl mua bán của ae trên clik ko it giơ gặp thăng này ,bố láo cứ để đo đi

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái