bán hoodies ecko ,se sua mùa tết >"<

hô hô muốn lừa tình con trẻ sao ? thật là nực cười. Ecko chính hãng loại áo mặt trước có đính kim tuyến mới chỉ có 650K . Đây áo của ông 2-hand nhìn không có gì nổi bật , lỗi mốt mà ra giá 800K:96: người thật tình muốn mua bán chả ai hét như vậy ? hay ông nghĩ bảo lộc không biết gì về thời trang cho hiphop ? hay đang bán nhưng thật ra là muốn khoe hàng ?:99:

hô hô muốn lừa tình con trẻ sao ? thật là nực cười. Ecko chính hãng loại áo mặt trước có đính kim tuyến mới chỉ có 650K . Đây áo của ông 2-hand nhìn không có gì nổi bật , lỗi mốt mà ra giá 800K:96: người thật tình muốn mua bán chả ai hét như vậy ? hay ông nghĩ bảo lộc không biết gì về thời trang cho hiphop ? hay đang bán nhưng thật ra là muốn khoe hàng ?:99:

biết thì nói ko biết thì nói nhẹ nhàng thôi kẻo bị dân chúng nó ...
original nó khác bác ạh
mấy cái áo thun màu mè hoa lá nhưng china thì chỉ có 250k là max còn ori rất đơn giản lại 400k hiểu biết của em kém mong dc chỉ giáo thêm ha ^^

vậy sao ? Vậy ông lên VHH bán cái áo đó ra giá 800K có bị chém khộng ? Ra Mr.T shop huỳnh văn bánh phú nhuận coi cái áo khoác đó bao nhiêu tiền ?

Phát ngôn cái lều gì thế nhỡ. Tinh vi! không biết thì im đi cậu ạ,nói đừng buồn mấy cái áo kim tuyến của cậu được cái mã,mà la chính hãng,lại đây đàm đạo xem sao,fake là cứ đòi làm tây,mình muốn khoe hàng đây cậu :115:

ngu mà cứ tỏ ra vẻ nguy hiểm,cái này là tui vô buôn bán,giá nào kệ tui,miễn là có đóng góp cho diễn đàn,còn hơn ai kia khoái đi bới móc,ko biết mua nỗi fake ko mà ở đó miệng cứ tía lia ori,vkl

bác cứ hiểu biết quá người ta sợ!
Thế nên các mặt hàng trung quốc mới tràn ngập mặt ..... her` her`

ngu mà cứ tỏ ra vẻ nguy hiểm,cái này là tui vô buôn bán,giá nào kệ tui,miễn là có đóng góp cho diễn đàn,còn hơn ai kia khoái đi bới móc,ko biết mua nỗi fake ko mà ở đó miệng cứ tía lia ori,vkl

ngu mà cứ tỏ ra vẻ nguy hiểm
kết nhất câu này =))

haha, mở mắt to ra mà nhìn cho kĩ L àh, pị 1 lần òy mà vẫn chưa sợ hả?
ko pjk thì dựa cột mà nghe, chứ cứ toang toác vậy mà rỗng tuếch... pị chửi cũng đáng... =))

haha, mở mắt to ra mà nhìn cho kĩ L àh, pị 1 lần òy mà vẫn chưa sợ hả?
ko pjk thì dựa cột mà nghe, chứ cứ toang toác vậy mà rỗng tuếch... pị chửi cũng đáng... =))

Ớ ai đây nhỉ ? Lai là ... pó hand . CHả muốn tranh cãi vê cái topic này nữa nhưng mà nói thế thi phải CM vài câu . Ông nào vô đây đính chính cái . Tôi hỏi lại ông Iraq cái áo ông là hàng gì ? made USA , Mexico , ThaiLand , China loại 1, 2 , hay 3 ?

Cái áo trên Mr.T shop bán 700K , yame shop bán 650K là hàng gì ? Real orFake ? Nếu là hàng fake theo định nghĩa của ông thì chắc SG này khó kiếm dc cái nao là real rồi . Như vậy Mr.T la cái shop con C , VL , VC ...

Ông có dám nói là cái áo ông bán chất hơn cái áo kia không? mà ông bán giá 800K với một mặt hàng second hand ? Nhiều thành viên Click đã biết tôi . Tôi cũng đã bắt đầu bước chân vào con đường hiphop . CŨng đã bắt đầu có một vài homie... Tôi không muốn gây mất lòng bất cứ ai tại click49 này .
Điều duy nhất tôi cảm thấy có lỗi là tôi không nên cản trở công việc buôn bán của người khác . Nên tôi đã chấp nhận bị chửi và không rep lại nữa. Tuy thế một cái giá quá cao nên tôi đã bức xúc . Đúng là hàng Fake tui còn chưa có thật . Bạn có nhiều tiền , cha mẹ bạn giàu có thì bạn cứ mua thôi ? Nhưng không có cũng đâu có nghĩa là bạn không chất ? Đầy rẫy các B-Boy không có dc 30K đóng tiền quỹ hàng tháng , đầy rẫy các Hiphopper phải bỏ niềm đam mê vì hoàn cảnh khó khăn , đầy rẫy các beatboxer không trả nổi tiền gửi xe khi lên club . Nhưng có ai khinh họ không ? có ai không kính trọng họ không ? có ai không nể phục họ không ?
Hôm nay có "một người bạn" ( không nhầm thì là girl ) của tôi vào topic này và muốn kiếm chuyện với tôi nên mong mọi người vào đính chính lại xem tôi nói đúng không ? Cần thiết tôi sẽ đăng bán dùm ông cái áo này trên Viethiphop xem họ trả giá dc bao nhiêu . Thank all

Còn nữa với cái câu : "đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm" tôi thấy nó cũng có mùi fake trong đó đấy!!!

P/s cho LA : tôi không ngờ U lại khoái kiếm chuyện với người khác vậy đấy !!! Dù gì chúng ta cũng từng là bạn , có cần thiết phải đối xử với nhau thế này hay ko ?

dạ china anh,thứ 1 a coi lại coi ai chửi a,thứ 2 thì cũng như ông nói là phá tui thì tui cũng đã del topic,ko bán nữa >"< ông kiếm giùm tui cái ori nào kim tuyến xem,hàng tui bán thì tùy người mua thôi,đứa nào khá giả có tiền thì mua,tui có ép ai đâu mà ông phải lên tiếng,bức xúc giùm

Uh. China đúng ko ? Và giá mới của nó cũng không cao hơn 750K đúng ko ? thực tình tôi cũng muốn sr vì đã đụng chạm chuyện buôn bán của bạn . Và có lẽ tôi đã hơi bức xúc. Bạn có lời nào nhắn nhủ dùm người đặc biệt kia cái . Ps : là girl nên bạn nói sao thì nói.Thank bạn nhiều

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái