bán hoodies ecko ,se sua mùa tết >"<

dạ china anh,thứ 1 a coi lại coi ai chửi a,thứ 2 thì cũng như ông nói là phá tui thì tui cũng đã del topic,ko bán nữa >"< ông kiếm giùm tui cái ori nào kim tuyến xem,hàng tui bán thì tùy người mua thôi,đứa nào khá giả có tiền thì mua,tui có ép ai đâu mà ông phải lên tiếng,bức xúc giùm

Lúc đó tui có qua bên Mr.T shop và xem cái áo ở trên . Tui chỉ nhìn qua thấy có vẻ đính kim tuyến, lại vì trời tối nên tôi cứ tưởng nó đính kim tuyến thật , nhưng thực ra không phải . Nhưng chủ ý của tôi là muốn ám chỉ cái áo trên kia .Đúng là ông chả ép ai, và tôi cũng không nên can thiệp vào chuyện làm ăn của ông .Và hình như ông cũng làm ăn trong cái" Bão Từ shop". Nhưng các ông nói tôi về chuyện đó thì tôi chấp nhận ,chứ các câu kiểu như :

mấy cái áo thun màu mè hoa lá nhưng china thì chỉ có 250k là max còn ori rất đơn giản lại 400k hiểu biết của em kém mong dc chỉ giáo thêm ha ^^

Thế nên các mặt hàng trung quốc mới tràn ngập mặt ..... her` her`

Vậy áo của ông là ori hay thuộc mặt hàng cao cấp nào ?
Các ông nói như vậy để bạn tui nó vào đây nó đọc được nó cười thầm tôi trong bụng á

P/s cho LA : tôi không ngờ U lại khoái kiếm chuyện với người khác vậy đấy !!! Dù gì chúng ta cũng từng là bạn , có cần thiết phải đối xử với nhau thế này hay ko ?[/COLOR][/SIZE][/QUOTE]

xjn lỗi bạn Linh nha, aj kiếm chiện vs kon này trc' thì koi lại đj nha, ông kiếm chiện vs tui, chửi tui,xúc fạm tui đã xin lỗi tui kâu nào chưa mà kòn mạnh mồm hả? ông phá tôi đc thì tôi cũng fá ông đc thôy, ông có miệng thì tui cũng có miệng nhaz, ông tưởng ông hơn ai chứ, kòn kái chiện ông pị ng`ta chửi, đúng wá nên phải im là đúng thoy, kòn mún j`??? tui thấy ngứa mắt thì tui nói thoy, đc chưa??? ông nói zù sao cũng đã từng là bạn, có chiện j thì pm wa yahoo ko thjk đâu... mún đăng lên diễn đàn cho " mọi ng` cùg xem" mới thjk mà, phải ko Linh???

oài mấy pác nóng ế về bảo lộc em dắt đi ún ly trà đá cho hạ hỏa nhá đừng cãi nhau nữa anh em cả mà hú hú

ông coi lại coi toàn giày ecko ori là made gì?lên diamond ,parkson xem luôn. ecko ori là made china nha ông,1 phần ở các nước khác cũng có công ty sản xuất ecko nên có made khác,vkl thật, china tràn ngập thì tràn ngập chứ chưa chắc cứ china là dỏm àh,bộ ông rãnh lắm ha? giờ thic sao nói xem >"<

vậy sao ? Vậy ông lên VHH bán cái áo đó ra giá 800K có bị chém khộng ? Ra Mr.T shop huỳnh văn bánh phú nhuận coi cái áo khoác đó bao nhiêu tiền ?

Ớ ai đây nhỉ ? Lai là ... pó hand . CHả muốn tranh cãi vê cái topic này nữa nhưng mà nói thế thi phải CM vài câu . Ông nào vô đây đính chính cái . Tôi hỏi lại ông Iraq cái áo ông là hàng gì ? made USA , Mexico , ThaiLand , China loại 1, 2 , hay 3 ?

Cái áo trên Mr.T shop bán 700K , yame shop bán 650K là hàng gì ? Real orFake ? Nếu là hàng fake theo định nghĩa của ông thì chắc SG này khó kiếm dc cái nao là real rồi . Như vậy Mr.T la cái shop con C , VL , VC ...

Ông có dám nói là cái áo ông bán chất hơn cái áo kia không? mà ông bán giá 800K với một mặt hàng second hand ? Nhiều thành viên Click đã biết tôi . Tôi cũng đã bắt đầu bước chân vào con đường hiphop . CŨng đã bắt đầu có một vài homie... Tôi không muốn gây mất lòng bất cứ ai tại click49 này .
Điều duy nhất tôi cảm thấy có lỗi là tôi không nên cản trở công việc buôn bán của người khác . Nên tôi đã chấp nhận bị chửi và không rep lại nữa. Tuy thế một cái giá quá cao nên tôi đã bức xúc . Đúng là hàng Fake tui còn chưa có thật . Bạn có nhiều tiền , cha mẹ bạn giàu có thì bạn cứ mua thôi ? Nhưng không có cũng đâu có nghĩa là bạn không chất ? Đầy rẫy các B-Boy không có dc 30K đóng tiền quỹ hàng tháng , đầy rẫy các Hiphopper phải bỏ niềm đam mê vì hoàn cảnh khó khăn , đầy rẫy các beatboxer không trả nổi tiền gửi xe khi lên club . Nhưng có ai khinh họ không ? có ai không kính trọng họ không ? có ai không nể phục họ không ?
Hôm nay có "một người bạn" ( không nhầm thì là girl ) của tôi vào topic này và muốn kiếm chuyện với tôi nên mong mọi người vào đính chính lại xem tôi nói đúng không ? Cần thiết tôi sẽ đăng bán dùm ông cái áo này trên Viethiphop xem họ trả giá dc bao nhiêu . Thank all

Còn nữa với cái câu : "đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm" tôi thấy nó cũng có mùi fake trong đó đấy!!!

P/s cho LA : tôi không ngờ U lại khoái kiếm chuyện với người khác vậy đấy !!! Dù gì chúng ta cũng từng là bạn , có cần thiết phải đối xử với nhau thế này hay ko ?

Uh. China đúng ko ? Và giá mới của nó cũng không cao hơn 750K đúng ko ? thực tình tôi cũng muốn sr vì đã đụng chạm chuyện buôn bán của bạn . Và có lẽ tôi đã hơi bức xúc. Bạn có lời nào nhắn nhủ dùm người đặc biệt kia cái . Ps : là girl nên bạn nói sao thì nói.Thank bạn nhiều

vh2 k muốn xen vào chuyện của các bạn nhưng thời gian vừa qua vh2 có tham gia vào rất nhiều web của BL!
qua thời gian đó vh2 thấy bạn Linhlee chỉ là "1 con ếch ngồi đáy giếng"như chữ kí của 1 bạn nào đó mà vh2 đã vô tình nhìn thấy trên aloha9x!
bạn cứ phải lấy trang web vh2 ra để khè dân BL à?
bạn nghĩ chỉ mình bạn biết cái trang web đó và mình bạn biết shop Mr.T thôi sao?
bạn hãy xem lại mình trc' khi đi góp ý ng` khác!
cứ bô bô cái mỏ ng` ta chửi cho vào mặt đấy bạn à!
hôm trước mình chũng có đọc 1 cái topic trên aloha9x của bạn!topic ấy cũng to rất to mồm vs bạn "hands" và "cái bạn để chữ kí:"ếch ngồi đáy giếng"ấy! tôi thấy các bạn là những con ếch rất to mồm!sau đó thì thân thiết lắm!:]]=]
thật là nực!:]] đúng là ếch mới chơi vs nhau!
vh2 thấy bạn như cố tình làm những chuyện đó để tạo chỗ đứng hay tên tuổi trong BL à?
những lời lẽ trên của vh2 chỉ muốn góp ý 1 chút cho bạn thôi!không phải là nhưng lời lăng mạ hay sỉ nhục bạn!
mong bạn rút kinh ngiệm!

ông coi lại coi toàn giày ecko ori là made gì?lên diamond ,parkson xem luôn. ecko ori là made china nha ông,1 phần ở các nước khác cũng có công ty sản xuất ecko nên có made khác,vkl thật, china tràn ngập thì tràn ngập chứ chưa chắc cứ china là dỏm àh,bộ ông rãnh lắm ha? giờ thic sao nói xem >"<

Đang nói về áo mà ông lại nói qua giày là sao vậy ? Đúng ecko ori made in china nó cũng có nhiều loại . . Ở các nước khác họ cũng sản xuất ( thường thấy là ở Mexico ) nhưng áo chất lượng tốt hơn nhiều và đương nhiên giá cũng cao hơn. Theo tôi biết áo hoodie ecko ( made in china ) loại 1 có giá khoảng từ 650K-700K , loại 2 khoảng 500-600K . Vậy rốt cuộc áo của ông là loại gì ? Cứ cho là loại 1 thì không thể bán lại một cái 2-hand với cái giá 800K dc đúng ko ? Đấy là chưa kể đến mẫu mã , form của nó nữa . Ông cứ post lại hình cái áo rồi giao bán trên VHH với cái giá 800K xem họ nói thế nào ? Còn cái câu : "thế nên mặt hàng TQ mới tràn ngập mặt" rõ ràng là muốn ám chỉ tất cả các mặt hàng TQ , Nhưng câu đấy ko phải của tôi.

Còn với ông vh2 . Trước tiên là thank bạn đã góp ý ? Nhưng bạn là ai thì cứ nói sao phải lập một cái nick khác để vô comment ?
Tôi chẳng bao giờ nói mình tôi biết cái trang VHH và cái shop Mr.T cả. Tôi chỉ nêu ra để lấy ví dụ và so sánh thôi .VHH nó quá nổi tiếng ai chơi hiphop mà ko biết ? Mr.T ngày nào cũng up trên cái VHH đó ai mà cũng lại ko biết dc ?

Còn chiện với hands .Tôi không muốn nói về cái topic đó vì tôi với hands không có xích mích gì nữa . Tôi không biết hands là ai , thấy hands comment vậy thì tôi cũng nói lại .Nếu biết hands là thằng Long từ năm lớp 9 đánh TBV với tôi và một đứa bạn của tôi thì tôi với hands chả comment vậy rồi. Khi bạn lên một cái diễn đàn nào đó mà chẳng quen biết ai thì bạn chém gió chơi cũng là chiện thường.
Nếu ông hands không hài lòng thì cứ vô đây chửi tui tranh luận tiếp.
Tôi chả biết ai ở cái click49 này cả , những lời nói trước là khi tôi chưa biết ai nên tôi nói thằng thắn chứ không phải là to mồm .Lúc gặp một số người như hands ,Oh.Syn , street_art ( chả nhớ ) rồi một vài người nữa tôi luôn dè dặt trong lời nói vì sợ mất lòng với những người mới quen . Vì thế trong cái topic này tôi không coment nữa và chịu bị chửi .Nhưng vì có một người bạn cũ của tôi vô coment chửi tiếp nên tôi mới phải nói. Chứ không phải là tôi bị chửi vậy là đúng nên không dám coment nhưng bà LA nói.

Ông nói là tôi muốn tạo chỗ đứng và tên tuổi trong BL . Đúng là như vậy . Trong đời ai cũng muốn chứng tỏ mình mà thôi . Ai cũng muốn khẳng định cái tôi của mình . Nhưng nếu như bạn không có thực lực và khả năng mà còn to mồm khoác lác thì mới đáng bị chửi và khinh thường thôi. Tôi muốn chứng tỏ mình nhưng tôi không có lời nào mà cảm thấy là mình to mồm, và tôi cũng cảm thấy là mình có thực lực về beatbox ít nhất là tại BL này .Nếu ai cảm thấy tôi to mồm hay ngông cuồng thì cứ thách đấu với tôi. Mà hình như tôi đã thách đấu trước với toàn Lâm Đồng rồi nên ai sắp xếp cho dùm cái . Khoảng 30-4 và 1-5 sẽ battle .Xin đặt cược battle 500K tinh thần và thua sẽ gửi lời xin lỗi và không dám bén mẳng tới cái click49 này nữa. Khi nào tìm dc ai battle rồi thì sẽ thống nhất hình thức thi đấu luôn .Ok ?

Đang nói về áo mà ông lại nói qua giày là sao vậy ? Đúng ecko ori made in china nó cũng có nhiều loại . . Ở các nước khác họ cũng sản xuất ( thường thấy là ở Mexico ) nhưng áo chất lượng tốt hơn nhiều và đương nhiên giá cũng cao hơn. Theo tôi biết áo hoodie ecko ( made in china ) loại 1 có giá khoảng từ 650K-700K , loại 2 khoảng 500-600K . Vậy rốt cuộc áo của ông là loại gì ? Cứ cho là loại 1 thì không thể bán lại một cái 2-hand với cái giá 800K dc đúng ko ? Đấy là chưa kể đến mẫu mã , form của nó nữa . Ông cứ post lại hình cái áo rồi giao bán trên VHH với cái giá 800K xem họ nói thế nào ? Còn cái câu : "thế nên mặt hàng TQ mới tràn ngập mặt" rõ ràng là muốn ám chỉ tất cả các mặt hàng TQ , Nhưng câu đấy ko phải của tôi.

" Tui chỉ nhìn qua thấy có vẻ đính kim tuyến, lại vì trời tối nên tôi cứ tưởng nó đính kim tuyến thật" ,bộ trời tối không có điện àh,oc,miệng thì la là nhìn sơ qua,mà bít là made mexico ngon hơn china,vkl thật,xin lỗi anh hai chứ mấy cái tag đó tui làm mấy hồi,may vô cái rẹt là xong,thic made gì tui làm cho.còn giày thì tui nói cho bít,chứ ông lại bô bô cái mồm giày made mexico thì lại vỡ mồm thật. còn phần thách đấu thì tui chẳng bít tài ông thế nào mà ông tinh vi thế,riêng cái khoảng thách toàn lâm đồng:116: là tui thấy xl rồi .nó ko đơn giản như ông nói đâu,cũng từ cái lâm đồng sinh ra,giờ quay lại thách cả lâm đồng :108:,vkl thật,ngon thì thách nơi khác nếu thực sự tài .Bỏ wa chyện đó,giờ tui bán sao kệ cha tui, bực rồi,giờ tui với ông battle tay chân ko ? thât thì tui éo giỏi ba cái vụ này,nhưng bực rồi:97::97::97:,tui là bức xúc ông lâu rồi,battle cho vui,tui cũng nghèo 500 vn đ nhé 30-4 1-5,1-1 thôi,chơi cho đẹp. Trời ơi,a linh đi học sg về thách đấu cả lâm đồng luôn,hãi thế,riêng cái khoảng này ông đéo đáng ở đây rồi mà khoái bô bô,tui thì ko giỏi võ mồm,thic thực tế hơn,chơi ko? :113:nói nghe nữa nè,tui ko bản lĩnh như a đâu,tui thuộc dạng cùi páp ở bl thôi:83::83:,ko cần phô trương,dám chơi với thằng cùi páp ko đã rồi mới tính đến chuyện a thách cả lâm đồng và ko phải thể hiện bản lĩnh đâu nha,thay mặt bl nhỏ bé trong toàn cái lâm đồng này :113::113::113:

Copy lại nhưng lời mình đã nói ở topic Party Offline:

Chắc bạn biết scandal của Kanye West và 50 Cent khoảng một năm trước.....lúc đấy 50 thách KW rằng nếu số lượng album của ai ít hơn thì ng đó phải từ bỏ sự nghiệp nhưng cuối củng kết quả là 50 đã thua và chỉ biết nói trên Myspace rằng đây chỉ là trò đùa...Xem ra bạn vẫn chưa nhận ra ý nghĩa của câu chuyện......Một người có bản lĩnh thật sự không cần huênh hoang thế đâu...họ có thể dùng chính đam mê, chính tài năng của mình mà chiến thắng đối thủ đấy...Suy nghĩa kỹ lại trước đây bạn cũng có khác gì những bạn mới tập Beatbox đâu, cũng chỉ là một con "gà" và từ đó đi lên, mình nghĩ bạn nên tôn trọng những con "gà" mà bạn đang khiêu chiến đấy...

" Tui chỉ nhìn qua thấy có vẻ đính kim tuyến, lại vì trời tối nên tôi cứ tưởng nó đính kim tuyến thật" ,bộ trời tối không có điện àh,oc,miệng thì la là nhìn sơ qua,mà bít là made mexico ngon hơn china,vkl thật,xin lỗi anh hai chứ mấy cái tag đó tui làm mấy hồi,may vô cái rẹt là xong,thic made gì tui làm cho.còn giày thì tui nói cho bít,chứ ông lại bô bô cái mồm giày made mexico thì lại vỡ mồm thật. còn phần thách đấu thì tui chẳng bít tài ông thế nào mà ông tinh vi thế,riêng cái khoảng thách toàn lâm đồng:116: là tui thấy xl rồi .nó ko đơn giản như ông nói đâu,cũng từ cái lâm đồng sinh ra,giờ quay lại thách cả lâm đồng :108:,vkl thật,ngon thì thách nơi khác nếu thực sự tài .Bỏ wa chyện đó,giờ tui bán sao kệ cha tui, bực rồi,giờ tui với ông battle tay chân ko ? thât thì tui éo giỏi ba cái vụ này,nhưng bực rồi:97::97::97:,tui là bức xúc ông lâu rồi,battle cho vui,tui cũng nghèo 500 vn đ nhé 30-4 1-5,1-1 thôi,chơi cho đẹp. Trời ơi,a linh đi học sg về thách đấu cả lâm đồng luôn,hãi thế,riêng cái khoảng này ông đéo đáng ở đây rồi mà khoái bô bô,tui thì ko giỏi võ mồm,thic thực tế hơn,chơi ko? :113:nói nghe nữa nè,tui ko bản lĩnh như a đâu,tui thuộc dạng cùi páp ở bl thôi:83::83:,ko cần phô trương,dám chơi với thằng cùi páp ko đã rồi mới tính đến chuyện a thách cả lâm đồng và ko phải thể hiện bản lĩnh đâu nha,thay mặt bl nhỏ bé trong toàn cái lâm đồng này :113::113::113:

khi nào pác đi battle với ông ấy cho ßin đi với nhá.pác nói hay đấy hé hé bữa đó tui ủng hộ nước cho 2 pác ok chưa

ý gì đây bin (_ _!) ....................

ẹc ý gì đâu lo cho 2 chú mỗi người 1 chai nước tớ ngồi xem hi hí tớ là tớ trung gian đi xem mí pác oài có gì hỏi chút nhìn trên web mấy cái basic beatbox tập qoài chả đc :(

chửi hay lắm raq... :x ;))

Tôi không biết ông là ai nhưng nói vậy chắc là có số có má rồi . Cái gì tôi không giỏi thì tôi tránh thui. Tôi sinh viên chân yếu tay mềm, đâu có giang hồ như các anh các chị . Tôi thấy gì tui nói vậy tôi cũng chẳng có đụng chạm gì đến ông . Nếu như tôi sinh ra ở Lâm Đồng mà thách đấu toàn Lâm Đồng là xl thì ai sinh ra ở Việt Nam mà thách đấu toàn Việt Nam thì cũng là xl rồi .Tôi cũng nói từ đầu tôi thách đấu để giao lưu và gặp gỡ mọi người chơi beatbox ở Bảo Lộc và Lâm Đồng , đó là chiện rất bình thường . Các bạn chơi B-boy thách đấu nhau dc thì beatbox cũng có thể chứ , nó cũng là bộ môn nghệ thuật thứ 5 của hiphop mà. Chiện thách đấu tôi cũng chỉ nói bâng quơ như thế, nhưng vì có người kêu tôi là ếch ngồi đáy giếng nên đành phải cược thêm tiền và chút danh dự của mình thôi. Cùng lắm nhịn ăn vài bữa và chịu bị coi là gà , là " ếch ngồi đấy giếng" , là thằng xl thôi . Tài năng của tôi thế nào thì mọi người cũng biết rồi đấy . Tôi chỉ biết 2,3 âm BASIC , võ vẽ vài chiêu thôi .

Lúc mới tập đúng là ai cũng là gà, là tommy boy cả . Tôi cũng nói là gặp gỡ họ chứ có coi thường ai . Ai cũng tập đến 1 trình độ nào đó cũng đều muốn thi đấu tài năng của mình . Thua thì cố gắng mà tập mà đấu lại chứ sao . Đó cũng là cách để cố gắng mà .Còn chiện của mấy ông 50 cent với keny west gì đó thì người ta đã cố gắng biết bao để có dc thành công, chẳng lẽ chỉ vì lời nói đó mà bỏ đi những gì mà mình đã làm dc ? Tui thua thì mất tí tiền với cái danh dự thui, và cũng không có chiện tui thất hứa đâu. Tôi cũng chẳng muốn tranh cãi ,nói hoài nói mãi chả ích gì . Tôi chẳng đụng chạm đến ai thấy gì tui nói vậy. Tui có nói sai thì hãy hùa vào chửi tui.

Tôi không biết ông là ai nhưng nói vậy chắc là có số có má rồi . Cái gì tôi không giỏi thì tôi tránh thui. Tôi sinh viên chân yếu tay mềm, đâu có giang hồ như các anh các chị . Tôi thấy gì tui nói vậy tôi cũng chẳng có đụng chạm gì đến ông . Nếu như tôi sinh ra ở Lâm Đồng mà thách đấu toàn Lâm Đồng là xl thì ai sinh ra ở Việt Nam mà thách đấu toàn Việt Nam thì cũng là xl rồi .Tôi cũng nói từ đầu tôi thách đấu để giao lưu và gặp gỡ mọi người chơi beatbox ở Bảo Lộc và Lâm Đồng , đó là chiện rất bình thường . Các bạn chơi B-boy thách đấu nhau dc thì beatbox cũng có thể chứ , nó cũng là bộ môn nghệ thuật thứ 5 của hiphop mà. Chiện thách đấu tôi cũng chỉ nói bâng quơ như thế, nhưng vì có người kêu tôi là ếch ngồi đáy giếng nên đành phải cược thêm tiền và chút danh dự của mình thôi. Cùng lắm nhịn ăn vài bữa và chịu bị coi là gà , là " ếch ngồi đấy giếng" , là thằng xl thôi . Tài năng của tôi thế nào thì mọi người cũng biết rồi đấy . Tôi chỉ biết 2,3 âm BASIC , võ vẽ vài chiêu thôi .

Lúc mới tập đúng là ai cũng là gà, là tommy boy cả . Tôi cũng nói là gặp gỡ họ chứ có coi thường ai . Ai cũng tập đến 1 trình độ nào đó cũng đều muốn thi đấu tài năng của mình . Thua thì cố gắng mà tập mà đấu lại chứ sao . Đó cũng là cách để cố gắng mà .Còn chiện của mấy ông 50 cent với keny west gì đó thì người ta đã cố gắng biết bao để có dc thành công, chẳng lẽ chỉ vì lời nói đó mà bỏ đi những gì mà mình đã làm dc ? Tui thua thì mất tí tiền với cái danh dự thui, và cũng không có chiện tui thất hứa đâu. Tôi cũng chẳng muốn tranh cãi ,nói hoài nói mãi chả ích gì . Tôi chẳng đụng chạm đến ai thấy gì tui nói vậy. Tui có nói sai thì hãy hùa vào chửi tui.

vẫn cái tật nói nhìu ko sửa, tui hỏi battle trả lời có hay ko thôi? mấy cm trước bản lĩnh rất lớn,tui nói rồi,tui ko số,ko giỏi ba cái vụ này,cho câu tl đi,dài dòng quá
biết vài âm basic thì ngồi nghe MK đi nhá,vkl

vẫn cái tật nói nhìu ko sửa, tui hỏi battle trả lời có hay ko thôi? mấy cm trước bản lĩnh rất lớn,tui nói rồi,tui ko số,ko giỏi ba cái vụ này,cho câu tl đi,dài dòng quá

Tôi đã nói là tôi không giỏi cái gì thì tôi tránh . tôi không giỏi nên ko có nhận lời đấu với ông thế thôi

Tôi đã nói là tôi không giỏi cái gì thì tôi tránh . tôi không giỏi nên ko có nhận lời đấu với ông thế thôi

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái