Bảo Lộc Bảo Lộc Tôi Yêu :)

Chào các bạn trẻ,Quý ông,Quý bà,Hiện tại thì tôi đang làm công việc khá là ổn định thu nhập cũng không đến nỗi nào. Wa một thời giao lưu gặp gỡ tôi đã gặp đc một người khá là tên tuổi người ta có cả một kho tài lớn một nơi sống hạnh phúc..
tôi có hỏi sao anh lại có được vậy, họ trả lời họ có 1 công việc ngoài giờ rất là thú vj, tôi nghe thấy và dj tìm hiểu và tôi đã ham mê nó một cách không thể nào tưởng tượng nổi bản thân mình laj làm như vậy,
thú vj lắm các bạn ak
Các bạn có thể vừa làm congty nek, vừa công tác ngoài giờ và có thời gian rảnh rỗi với gia ding nek,
hạnh phúc lắm các bạn ak , mà nek làm cái này là nuôi cho bạn cho người thân và anh em hữu ích va ngược laj các bạn còn có 1 khoản thu nhập rất cao... nếu bạn nào thật sự quan tâm thì
LH 01626065882 để mình chia sẻ bạn nghe ( neu muon tham gia thi ban cung phai co 1 cong viec on dinh nhe cong viec minh gioi thieu chi co uu tien cho cac ban tu 18 tuoi >>>>>>>>>nhe ok ) Toi khong phai la nguoi dem den hanh phuc cho ban ma ching la ban ddem laj hanh phuc cho ban OK.

ok bạn cho mình ? đa cấp là gì vậy thế nào là đa cấp ? caj lời cái haj ở chỗ nào mình không biết mình mới ? bạn trả lời dj ( minh se co 2 cau de ? ban ) đầy chj cầu thứ nhất

ok bạn cho mình ? đa cấp là gì vậy thế nào là đa cấp ? caj lời cái haj ở chỗ nào mình không biết mình mới ? bạn trả lời dj ( minh se co 2 cau de ? ban ) đầy chj cầu thứ nhất

nghĩa là đi dụ dỗ quảng cáo cho người khác vào 1 hệ thống để kiếm % hoa hồng. trên thế giới nó là 1 hình thức kinh doanh khá tốt. còn ở việt nam nó là 1 hình thức lừa đảo hợp pháp. được những đứa lười biếng, tham tiền, kém hiểu biết, muốn ngồi không hưởng lợi, không tiếc mồm mép để dụ dỗ người thân, gia đình, bạn bè... làm

hay wá mình rất thích câu trả lời của bạn,vậy bạn đã từng nghj cho tương lai bạn hay cuộc sống bạn chưa, hay là bạn chỉ suốt ngày ăn chơi lêu lổng rồi ngôi nhà ba má cho con vài chục con dj uống cafe hay dj chơi với bạn bè chang lua,và nau nau túng thiếu ban laj chạy dj ,kiếm bạn bè "e may cho tao vay vài chục vaj bữa tào cha,đó là nơi sống của bạn ư ,ok cho là vậy dj,
bạn thấy người ta hạnh phúc không giàu có không ( tất nhiên rồi)
bạn muốn đc như vậy không ( có chứ)
sao bạn không tò mò công việc này là gì nhỉ
bạn chỉ thấy người ta nói ak nó thế này thế kia lừa đấy làm có ngày thiệt thân
ok tôi đồng ý với quan điểm đó
ban biet ko con nguoi co 2 loai
1 là kiếm tiền bằng ham lợi và nhanh chóng thúc đẩy người ta đạt đc điều mình mong muốn để có một khoản thu nhập thật lớn và làm giàu cho bản thân ,còn họ là những người theo sau nghèo vẫn hoàn nghèo ko hon ai .do mau chot cua ke lua dao.
2 là con người đi tìm tòi học ? thấy và làm theo nuôi sống bằng khả năng công sức trí tuệ tiềm năng vốn có của mình chứ không phải là ham danh lợi bạn ak , họ truyền đạt vốn sống kiến thức tất cả cho chúng ta cũng như chúng ta học trên trường trên lớp vậy ( tại sao 15' đầu giờ laj kiểm tra bài vì sao? vị giáo viên muốn chúng ta có đc vốn kiến thức của họ mà dj đến tương laj như ho. chứ không phải là lăng bac. ăn cắp ăn chộm sống làm bạn xã hội bạn ak.ban hieu chu OK
ok đó là những gì mình nói với bạn
còn về hàng đa cấp thì mình chia sẻ với bạn thế này nhé
congty là có thật tại sao những người bj lừa laj có những người là giàu từ đó
bạn đã tìm hiểu về nguồn gốc và xuất xứ nó chưa mà nói tào lao vậy
2 loại người trên mình nói cũng có trong này đấy
kiên trì , cố gắng , phấn đấu và hành động theo 1 đường lối ching đáng chẳng aj nói là bạn lừa đảo chj những người ko tin hiểu nghe đây đó face, sách báo về n~ con người lừa đảo,( vang ho la nhung con nguoi lua dao minh ? bạn họ có vốn sống và tồn tại đc bao nâu vậy ban thay day ho nau nhất là 1nam 2 năm rồi sao thật baj thấp te va đời ng chê cười boi bác ho. OK bạn hiểu ko ạ
TK bạn đã chia sẻ
Bạn đang học daj học chữ hay là học sinh tư duy bạn ko đến lỗi nào

xin lỗi, bạn copy dài quá mình ko rảnh đọc hết. nói chung nhà mình có điều kiện thì mình có quyền. chả phải xin xỏ, lừa đảo ai giống mấy anh đa cấp nói rõ hay, ăn mặc rõ bảnh, làm lương tháng mấy chục triệu mà trong túi không có nổi 50k đổ xăng. thiệt bùn:oops: và sau lần này mình cũng ko vào topic này nữa. mắc công mọi người quy tội PR đa cấp nữa thì khổ:(

hahaha nghe là biết luôn
chắc mới đi học lớp đào tạo ra nên rực lữa lắm kaka
1 thời gian nữa bạn nhớ quay lại xem lúc đó mình nói gì nhé
hàng đa cấp là tốt nhưng chíh người dân vn làm xấu nó
bị mất uy tín rồi , ít ai tin vào cái hàng đa cấp này lắm
bu nhau liếm chung 1 nồi

bạn suy ngĩ vậy ak, bạn biết viết văn không, từ ngữ sử dụng nghe cho được chứ không cần phải bạn nói dối mình có sao nói vậy, đó là suy nghĩ của mình
ban nghj may gio hay trang minh ko wan tam[DOUBLEPOST=1378133756][/DOUBLEPOST]
xin lỗi, bạn copy dài quá mình ko rảnh đọc hết. nói chung nhà mình có điều kiện thì mình có quyền. chả phải xin xỏ, lừa đảo ai giống mấy anh đa cấp nói rõ hay, ăn mặc rõ bảnh, làm lương tháng mấy chục triệu mà trong túi không có nổi 50k đổ xăng. thiệt bùn:oops: và sau lần này mình cũng ko vào topic này nữa. mắc công mọi người quy tội PR đa cấp nữa thì khổ:(

mình thích câu này của bạn, cảm ơn bạn đã hiểu cho những người không muốn lừa đảo;quyết định là o chúng ta mà phải không, khong co lua chon,aj cũng có 1 suy nghĩ reing một ý tưởng riêng và một công việc riêng.OK

nghĩa là đi dụ dỗ quảng cáo cho người khác vào 1 hệ thống để kiếm % hoa hồng. trên thế giới nó là 1 hình thức kinh doanh khá tốt. còn ở việt nam nó là 1 hình thức lừa đảo hợp pháp. được những đứa lười biếng, tham tiền, kém hiểu biết, muốn ngồi không hưởng lợi, không tiếc mồm mép để dụ dỗ người thân, gia đình, bạn bè... làm

cái này gọi là kiếm tiền = nước miếng mọi người ạ! mk bọn đa cấp! phải ai thì người đó tức! ^^![DOUBLEPOST=1378381593][/DOUBLEPOST]

đúng! ở HN có bọn làm Amway, dụ thằng e mình vào cty của nó, nó khoe nó là trưởng chi nhánh quận Hoàng mai, lương tháng 60 củ, mà hôpm đi hội thảo, thằng e mình nó biết r nó vẫn đi, thằng này đến đón nó mà đi con dream Khựa, dùng Iphone"1202" hơn hẳn iphone 5, sau hộit hảo nó rủ thằng e mình vào quán ...Cơm bụi, thằng e mình gọi xuất 30k, nó gọi xuất 20k, vãi bọn kiếm tiền = nước bọt[DOUBLEPOST=1378381688][/DOUBLEPOST]
nghe là thấy mùi đa cấp nặng rồi:confused:

ko nói rõ ra công việc, chứ nếu ngon thì nó đã gọi cả nhà nó đi rồi, người dưng đơj đó mà đến lượt anh em ẹ

Mỗi ngừơi 1 công việc thôi bạn có cái miệng moi tiền ngừơi khác nhưng có gắng đừng để mất lòng tin là dc rồi còn đa cấp là gì chả quan trọng miễn là bạn lấy tiền trên công sức của bạn ngừơi trả tiền hài lòng với những gì họ nhận dc là dc rồi
Hok nên quy tội cho đa cấp các bạn ah nó cũng là công việc nhưng mà cách làm việc thì do chính bản thân ngừơi làm quyết định
Hi vọng 1 thời gian sau hok nhận dc đây là topic spam và lừa đảo là dc

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái