Lâm Đồng Bộ Chia Quang; Bộ Chia Quang Splitter; Optical Splitter Plc;

Bộ chia quang HDtelecom 0935 539 918: Bộ chia quang suy hao thấp; Giao hàng nhanh toàn quốc.
Bộ chia quang 1x2; Bộ chia quang 1x4; Bộ chia quang 1x8; Bộ chia quang 1x16; Bộ chia quang 1x32.
Bộ chia quang 2x2; Bộ chia quang 2x4.

Bộ chia quang Optical Splitter PLC, kích thước thân bộ chia 60 x 7 x 4mm, chuẩn stainless steel tube Telcordia; suy hao chèn IL thấp, suy hao phụ thuộc phân cực PDL thấp.

Cáp quang đầu vào 1.0m màu trắng, đầu ra 1.0m nhiều màu, sợi quang G.652D G.657A1; chuẩn đầu connector SC APC, SC UPC; thân bộ chia quang PLC gọn và tiện sử dụng.

Bộ chia quang sử dụng trong hệ thống CATV, LAN, hệ thống truyền hình quang, test cáp quang, bộ cảm biến quang, bộ khuếch đại quang.

Toàn bộ sản phẩm được test kiểm tra và đóng gói bao bì vỉ nhựa cẩn thận giao ngay tới tay người dùng.
Bộ chia quang optical splitter sẵn số lượng, giao hàng nhanh toàn quốc.

HDtelecom 0935 539 918 chuyên vật tư viễn thông và phụ kiện quang:
  • Dây nhảy quang, dây nối quang, patchcord, pigtail, dây nhảy quang SM MM;
  • Dây nối quang MPO, MTP trung tâm dữ liệu mạng, phụ kiện FTTA, FTTH;
  • Đầu nối cáp quang, connector, adapter SC, LC, FC, ST, SMA, MTRJ, E2000; NSN;
  • Suy hao quang, bút soi quang, bộ lau đầu quang, ống co nhiệt hàn cáp quang;
  • Dây fanout, dây CPRI, cuộn đệm quang bù quang, dây cáp quang dã chiến; cáp quang gia cường;
  • Cáp quang ADSS, cáp quang F8, cáp quang singlemode, multimode, OM2, OM3, OM4, OM5;.
  • Hộp ODF 12fo 24fo 48fo, hộp phối quang ODF, hộp ODF nhựa 4 fo, 12 fo, 24 fo;
  • Bộ chia quang splitter 1/2, 1/4, 1/8, 1/16, 1/32, bộ chia quang PLC, bộ chia quang hộp ABS;
  • Hộp măng xông cáp quang 12 fo, 24 fo, 48 fo, 96 fo; khay hàn cáp quang;

Liên hệ: HDtelecom sales 0935 539 918
Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD
Địa chỉ: Long Khánh 5 số 37, Vinhomes Thăng Long, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
#Bochiaquang #OpticalSplitter #Bộ_chia_quang
 

Ảnh đính kèm

  • 111.jpg
    111.jpg
    81.6 KB · Đọc: 70
  • 222.jpg
    222.jpg
    55.1 KB · Đọc: 10
  • 333.jpg
    333.jpg
    73.4 KB · Đọc: 7
  • 555.jpg
    555.jpg
    71.6 KB · Đọc: 7
  • 666.jpg
    666.jpg
    97.4 KB · Đọc: 10
  • 888.jpg
    888.jpg
    87.7 KB · Đọc: 6
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái