Cần Mua Docter.....(Pm gấp)

ken.cool9x

<b>Bang Tử Thần</b><br> Tức hiệu: Đại sư Huynh
rảnh đời quá mua doctor lun ha, ^^ nói zậy mấy anh đánh chết, nhưng mà em đang xài doctor giả, giống thiệt lắm, chỉ khác cái đế nó đen hơn thui, hehe, gà ai biêt đâu :p

Đi đocter ùi thì nhìn là bít thật hay giả àk....Mua trúng hàng giả thì mua thêm lít xăng đốt tiệm nó lun....^^....(nói nhỏ nha đừng cho ai bít)...:85:

rảnh đời quá mua doctor lun ha, ^^ nói zậy mấy anh đánh chết, nhưng mà em đang xài doctor giả, giống thiệt lắm, chỉ khác cái đế nó đen hơn thui, hehe, gà ai biêt đâu :p

Đi docter nhjn` sang zi' nhìn teen hơn là đi dép ^^.....

uk... mua mới thì vô hoang phuc nguyễn trãi... mún mua lại thì vô 5giay.com oh....đụ chũng loại

hipkun

Nguyên Thủ
Đi đocter ùi thì nhìn là bít thật hay giả àk...
pạng này tự tin, tui bán dép cã chục năm nay òy mà Dr fake loại 1 tui dòm tui còn mù ko biết thật giả giá của nó tầm 350k ---> 500k đố pạng tìm ra dc chỗ khác nhau giữa thật và giả.

pạng này tự tin, tui bán dép cã chục năm nay òy mà Dr fake loại 1 tui dòm tui còn mù ko biết thật giả giá của nó tầm 350k ---> 500k đố pạng tìm ra dc chỗ khác nhau giữa thật và giả.

nhìn biết à pro ơi nếu như là dân đi dr.fake 1 thì fake 1

mua tông lào đi bạn ,có 7k 1 đôi ngoài vỉa hè bán đầy heeee ,

5giay.vn k phải .com em ơi =)) hài

Dr ai đi nhìu thì nhìn là bik thôi chứ có gì đâu mà sợ hàng fake ... mún mua thì ra Lê Thị Hồng Gấm gần chợ Bến Thành mà mua ... đơn giản như ăn trái nhãn ... kakaka

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái