Bảo Lộc Các Bạn Nghỉ Sao Về Thằng Này

Đm đăng thì đăng 1 bài thôi cứ phải đăng nhiều chủ đề làm cái đéo gì
832631

Thằng này bán đt mắc vl. Mình k rành iphone mua cái hàng mỹ của nó . Xài 1 thời gian bạn mình kiểm tra mới biêt mỹ tho .

ko mua có thể bỏ qua.thầy thợ gì mà lập nick ảo phá người ta không biết nhục nhỉ.đến khi điều tra ra được thì ko biết rúc mặt đi đâu

Không liên quan nhưng mà cái tên ông kia làm tôi nhớ đến cái bộ phim catch me if you can tôi mới xem hôm qua quá =]]]]

Nói riết cũng vậy mà. Ad của click49 giờ cũng nản rồi , chặn nick này rồi lại tạo nick khác. Vấn đề đăng bài tràn lan nó là vấn đề muôn thuở. Nay covid chắc còn rảnh nữa.

Chán thằng này :)) ae mua đt cứ ra tiệm uy tín mua. Mua ba thằng này toàn đt rác đt lỏm :)) bữa bị dính con XSM mua dc 2 tuần về màn đen thui. Gọi kêu xem lại máy giùm, mà hứa hẹn vớ vẩn. Không đáng mà phải uy tín cho khách hàng. Chứ bán k uy tín. Spam nhiều nta chửi cho còn già mồm :)))

Chán thằng này :)) ae mua đt cứ ra tiệm uy tín mua. Mua ba thằng này toàn đt rác đt lỏm :)) bữa bị dính con XSM mua dc 2 tuần về màn đen thui. Gọi kêu xem lại máy giùm, mà hứa hẹn vớ vẩn. Không đáng mà phải uy tín cho khách hàng. Chứ bán k uy tín. Spam nhiều nta chửi cho còn già mồm :)))
bạn có bán xác không

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái