Cần Mua Docter.....(Pm gấp)

pạng này tự tin, tui bán dép cã chục năm nay òy mà Dr fake loại 1 tui dòm tui còn mù ko biết thật giả giá của nó tầm 350k ---> 500k đố pạng tìm ra dc chỗ khác nhau giữa thật và giả.

ai biết mang dr thì nhìn zô là bít thoy. chục năm bán dép chứ có fải bán dr đâu mà rành :)) hó hó

hipkun

Nguyên Thủ
ai biết mang dr thì nhìn zô là bít thoy. Chục năm bán dép chứ có fải bán dr đâu mà rành hó hó
ủa vậy bạn chỉ tui coi thử chỗ nào khác nhau giữa fake loại 1 với đồ thiệt đi, dr thiệt hok biết bạn đã dc nhìn thấy chưa chứ đừng nói là phân biệt, kiểu này đi mua nó đưa hàng lởm kêu 1t8 cũng mua wa'
thôi mà đừng nói tới 2 chữ "phân biệt" cho phức tạp, bạn biết mẫu nào là 2006, 2007, 2008,2009 hok? =)) vl chim én thiệt
nói cho pang. Bik luôn là fake loại 1 giờ nó full box lun á, mà bik "full box" là gì hơm? =))
nhìn biết à pro ơi nếu như là dân đi dr.fake 1 thì fake 1
pạng nói gì tui hỉu tui chik liền, nhưng mà hum bữa dắt thằng pạng mang đôi Dr fake 1 vô Hoàng Phúc kím đôi giày, con nhân viên nó hỏi "anh có hài lòng với sản phẩm không ạ?" =)) ngày nào nó cũng nhìn Dr mà nó còn hok bik ế =))

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái