Cavat Bản nhỏ hàn quốc nè anh em

Cà vạt (cravat) được xem như là một phụ kiện không thể thiếu đối với thời trang nam giới. Cà vạt giúp tôn lên vẻ sang trọng, lịch sự, làm cho chủ nhân của nó mạnh mẽ và nghiêm chỉnh hơn trong trang phục công sở. Vì thế phái mạnh gần như không thể bỏ qua cà vạt, đặc biệt là những buổi gặp mặt quan trọng.

Đối với thời trang châu Âu thì cà vạt bản rộng vẫn đang được sử dụng, nhưng thời gian gần đây xu hướng cà vạt bản nhỏ đang dần chiếm ưu thế trở lại đặc biệt là thời trang tại các nước thuộc khu vực châu Á như Hàn Quốc, Nhật Bản… chiều rộng phổ biết từ 3-5 cm. Phái mạnh có được nhiều lựa chọn hơn khi sử dụng vì tính tiện ích của cà vạt bản nhỏ là khả năng phù hợp với nhiều phong cách thời trang khác nhau.

Hàng đã về
giá cả phải chăng, từ 45k tới 65 k

hiện mình có cavat bản nhỏ màu đen, cafe, trắng, bạc, xám chì, loại 2 mặt đỏ đen và trắng đen, và loại lụa cao cấp đen và bạc

loại poly bóng giá 45k
loại cavat 2 mặt 60k
loại lụa cao cấp 65k

mua 5 tặng 1 nha các bạn

ngoài ra còn rất nhiều loại nơ đẹp mà chưa dám lấy
đang tập tành làm ăn mà, anh em góp ý giúp đỡ và ủng hộ nha

tại nội thành Bảo Lộc free ship từ 3 cái trở lên
Ship đi các nơi khác, các bạn chịu tiền ship nha, mua nhiều thì ship sẽ giảm nhiều

lưu ý: các bạn đừng tham của rẻ,tiền nào của nấy,hàng nhập và gia công là khác nhau,hãy lựa chọn đúng đắn nhé) Mọi người có nhu cầu hãy liên lạc cho mình theo

ĐC:1/4 Bế Văn Đàn Khu Hai Phường B'Lao - TP Bảo Lộc
Tên: Nguyễn Hoàng Thạch
Điện thoại liện hệ: 0919001731
yahoo: josnguyen0509

[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

anh em ủng hộ nha

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái