Bảo Lộc Cửa Hàng Điện Thoại Bảo Huy Bán Hàng Không Uy Tín

Hôm nay tôi đăng bài viết này mục đích nói cho mọi người biết,ai có ý định đi mua điện thoại thì né cửa hàng này ra nhé,mua bán ko như bà ta nói đâu.bán rẻ hơn chỗ khác 1 xíu,nhưng hàng ko đảm bảo,Sài mấy hôm lại bị hư,đêm ra đổi máy mới,ko chịu đổi,sửa thì lấy tiền.sai lầm lớn nhất của tôi là mua điện thoại ở đây,tôi ko muốn mọi người bị như tôi.hãy tránh xa cửa hàng này

Ảnh đính kèm

1,004.3 KB · Đọc: 119
1 lần vào mua đt cho ng làm mà bá coi mình như bọn ăn cắp đó là lần cuối cung đến đó

vậy a chụp cho e cái máy xem a mua tem Bảo Huy kh, e thấy bên đó bán hàng dán tem và máy còn nguyên tem trong thời gian bảo hành thì mới bảo hành k mất chi phí được

1 lần vào mua đt cho ng làm mà bá coi mình như bọn ăn cắp đó là lần cuối cung đến đó
Vì người ta mất quá nhìu lần mà toàn khách quen nói “cầm nhầm” nên nta phải cảnh giác cũng đúng thôi b.cái đó dễ hiểu mà

Vì người ta mất quá nhìu lần mà toàn khách quen nói “cầm nhầm” nên nta phải cảnh giác cũng đúng thôi b.cái đó dễ hiểu mà
Nhầm cái j,dẹp đi
nhiều người bị rồi nè bạn.ai mua dt né tiệm này ra nha.làm ăn thất đức
minh làm công nhân,tích góp mãi mới mua dc cái Đt,ai ngờ gặp phải cái loại nay,mọi người tránh xa cửa hàng này nhe,

làm ăn ko uy tín thì nên dẹp
Này b nếu khách mua của b mà về lột hết tem bh của b rồi mang ra đòi 1 đổi 1 trong khi mua đã giặn kỹ đừng lột tem để còn bh thì b có đổi k?và thứ 2 là tiệm c ấy vẫn bh nhận sửa và k hề lấy tiền sửa mà giám nói là lấy tiền sửa.ăn k nói có vậy coi chừng nghiệp quật

Quy định rõ ràng là phải có tem mới bảo hành và khi anh mang máy ra là tem không có ạ. Nhưng chị chủ vẫn bảo hành sửa máy cho anh KHÔNG HỀ LẤY BẤT CỨ CỦA ANH MỘT ĐỒNG TIỀN NÀO. Lỗi 1 đổi 1 là máy phải còn nguyên tem anh nhé.

Nói có sách mách có chứng nha.ngày mua máy là 25/2 ngày mang máy ra bh là 27/3 tình trạng máy ra bh như hình(k còn 1 cái tem nào của cửa hàng)chị chủ vẫn nhận máy sửa cho b và k hề lấy tiền sửa.cứ đòi 1 đổi 1 trong khi xé hết tem của nta thì hỏi các bác là có bác nào chịu k?c ấy đã nt và gọi điện cho thớt mà thớt k nghe chặn liên lạc.thớt thấy thớt nói nta k uy tín là sự thật thì sao thớt k trực tiếp mà nói để đến nửa tháng rồi jo mới nói nta.tôi thấy bất bình thay cho c chủ

Ảnh đính kèm

144.7 KB · Đọc: 59
    92.7 KB · Đọc: 67
    70.3 KB · Đọc: 55
    198.3 KB · Đọc: 84
V
à vậy tiệm này cho đại gia vào ng thường vào cô hết như ăn cướp
K phải nhưnb nghĩ mà chẳng qua do b nhạy cảm quá nên b nghĩ vậy thôi chứ tiệm m thấy c ấy tiếp khách rất nhiệt tình và bt .kể cả jo b đi mua bất cứ j ở đâu thì chủ nta cũng vẫn có 1 chút gọi là để ý và cảnh giác thôi.cái đó mình cứ đặt bản thân mình vào hoàn cảnh của họ khi đã bị mất quá nhiều lần mà thông cảm cho nta chút b ạ.

Tốt nhất là đừng mua bán j với những thể loại như vậy các ban ah,tôi sai lầm rồi ko muốn ai cũng bị như tôi,nếu trước khi đi mua máy,có ai cũng đăng tin bảo tôi thì tôi sẽ ko bao giờ ghé quán này đâu.

Nói có sách mách có chứng nha.ngày mua máy là 25/2 ngày mang máy ra bh là 27/3 tình trạng máy ra bh như hình(k còn 1 cái tem nào của cửa hàng)chị chủ vẫn nhận máy sửa cho b và k hề lấy tiền sửa.cứ đòi 1 đổi 1 trong khi xé hết tem của nta thì hỏi các bác là có bác nào chịu k?c ấy đã nt và gọi điện cho thớt mà thớt k nghe chặn liên lạc.thớt thấy thớt nói nta k uy tín là sự thật thì sao thớt k trực tiếp mà nói để đến nửa tháng rồi jo mới nói nta.tôi thấy bất bình thay cho c chủ
Chứng cái đầu bà,bà đúng là cái loại già mồm,trắng trợn

Chứng cái đầu bà,bà đúng là cái loại già mồm,trắng trợn
Người ta có bằng chứng rõ ràng, có gọi điện thoại và nhắn tin để trao đổi trực tiếp để giải quyết vấn đề thắc mắc của anh. Anh đi chặn chị chủ rồi lên đây anh phân bua thì được gì ạ ?

Người ta có bằng chứng rõ ràng, có gọi điện thoại và nhắn tin để trao đổi trực tiếp để giải quyết vấn đề thắc mắc của anh. Anh đi chặn chị chủ rồi lên đây anh phân bua thì được gì ạ ?
Gọi hết người nha vào mà minh bạch,cái loại tui mày,ngậm cức phun người ah

Gọi hết người nha vào mà minh bạch,cái loại tui mày,ngậm cức phun người ah
Có vấn đề anh có thể trực tiếp đến cửa hàng, camera còn rõ ràng ghi lại bên cửa hàng không hề lấy bất cứ tiền gì của anh. Cũng như không hề nói xúc phạm, bôi nhọ đến danh dự của anh, phiền anh cẩn thận lời nói của mình. Chào anh !

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái