Đại lý Converse rẻ nhất Bảo Lộc đây,mại zô mại zô

Hiện mình đang phân phối mặt hàng giày bata converse chính hãng do Việt Nam gia công. ace có nhu cầu thì ghé xem và ủng hộ mình nghen. Hàng mới 100%, full box, chữ ALL STAR phía sau giày in nỗi nha các bạn, nên các bạn yên tâm, hàng của mình ko phải là hàng fake đâu. Đây là 1 số mẫu mới mà mình mới cập nhật nè.
Converse century made in Viet Nam ( full box ).

Hàng này đồng giá 400k/đôi.
Ngoài ra, mình còn có các mẫu Converse classic rất thanh lịch.

Hàng này 320k/đôi.
Hàng đảm bảo chất lượng, nguyên tem và full box, không giống trong hình ko lấy tiền.
Còn chờ gì nữa mà ko liên lạc ngay với mình, hot line : 0933 769 169 ; Y!M : thanhdong2804 (các bạn cần tư vấn thì cứ pm vào yahoo, mình online 20/24 ).
Ngoài ra, mình còn có 1 số mẫu hàng Trung Quốc với kiểu dáng và màu sắc phong phú để đáp ứng nhu cầu của 1 số bạn, các bạn tham khảo thêm tại địa chỉ http://360.yahoo.com/thanhdong2804 .Thanks tất cả các bạn.

addnick rùi, để ngiên cứu lại rùi sắm 1 đôi tết y chơi nhá! hi!

hok cho cái địa chỉ lun hả pác? sao bík ở đâu mà tới ^^giày đẹp ^^

hok cho cái địa chỉ lun hả pác? sao bík ở đâu mà tới ^^giày đẹp ^^

Bạn yên tâm, hàng y chang trong hình, ỏ ngoài nhìu khi còn đẹp hơn ah, bạn cứ chọn màu nè, mẫu nè, size nữa, còn bạn muốn xem hàng trực tiếp thì call mình nghen. Đảm bảo uy tín, chất lượng.

hipkun

Nguyên Thủ
mẫu giống Ty_online lựa giá 175k (giá của Shop Hippy) còn bạn mutu bán 320k >.^

mẫu giống Ty_online lựa giá 175k (giá của Shop Hippy) còn bạn mutu bán 320k >.^

Cho mình hỏi hàng bạn mua nhu thế nào nè, hàng của mình full box nghen, bảo đảm chất lượng nè, hàng do VN gia công nên chất lượng bảo đảm nghen. Bạn mua ở đâu đc hàng giống mình mà giá như zi thì chỉ mình nghen.

đúg rồi , 150-190k k có hộp , trog chợ An Đôg cả xe tải =]=]
400k có hộp là fai rồi , tiền nào của đó , mag thử thgian biết.
mới mang mà đứt là lôi MUTU ra đấu trườg ngay. hehehe

đúg rồi , 150-190k k có hộp , trog chợ An Đôg cả xe tải =]=]
400k có hộp là fai rồi , tiền nào của đó , mag thử thgian biết.
mới mang mà đứt là lôi MUTU ra đấu trườg ngay. hehehe

Uk, đúng gùi, bạn yên tâm, hàng mình test kỹ rùi, chất lượng bảo đảm, làm ăn phải có uy tín thì mới lâu dài đc chứ. thanks bạn nhìu nghen.

nhìn đẹp vãi! mà đắt cũng vãi nữa! hjx!ước gì tết này đủ tiền mua một đôi!

Chài, giá của mình là wa rẻ rùi đó bạn ui, bạn cứ seach lại giá đi là bít liền ah.

Fuckjng

Banned
ủa theo iem pék thì converse thườg thườg trug bình giá nà 50US(ngay cả do VN sx) mà! níu cóa 230k VN thì seo rẻ wá zị? nhưg cóa chắc nà VN sản xuất dưới bản quyền of converse hem?

ủa theo iem pék thì converse thườg thườg trug bình giá nà 50US(ngay cả do VN sx) mà! níu cóa 230k VN thì seo rẻ wá zị? nhưg cóa chắc nà VN sản xuất dưới bản quyền of converse hem?

Bạn yên tâm, hàng của mình 100% do VN sản xuất, hàng này chủ yếu xuất khẩu sang thị trường EU, còn nguyên tem, full box.

hipkun

Nguyên Thủ
ya. iem hok mua ở đâu hết mà là nhà iem bán
hôm nọ 2 nhóc kia vô mua, nhóc cầm lên săm soi rùi phán "ngộ hè" iem hỏi "sao ngộ nhóc" nhóc nói "rẻ wa' nên ngộ" hàng iem nguyên tem nguyên mạc còn nguyên chưa phá zyn anh ạ. hiện giờ còn 1 đôi số 43 và 1 đôi số 42 màu đen cổ cao loại classic giá bán chính thức 180k (miễn trả). Cổ lật hàng mới sạch veo nửa tháng trước roài.
Nếu có hứng thú ghé Shop Hippy coi hàng, pata Zosdon xynh lung linh giá 200k.

ya. iem hok mua ở đâu hết mà là nhà iem bán
hôm nọ 2 nhóc kia vô mua, nhóc cầm lên săm soi rùi phán "ngộ hè" iem hỏi "sao ngộ nhóc" nhóc nói "rẻ wa' nên ngộ" hàng iem nguyên tem nguyên mạc còn nguyên chưa phá zyn anh ạ. hiện giờ còn 1 đôi số 43 và 1 đôi số 42 màu đen cổ cao loại classic giá bán chính thức 180k (miễn trả). Cổ lật hàng mới sạch veo nửa tháng trước roài.
Nếu có hứng thú ghé Shop Hippy coi hàng, pata Zosdon xynh lung linh giá 200k.

Uhm, nói chung, tiền nào của đó thui, hàng fake thì có giá của hàng fake, hàng fake ở SG chỉ khoảng 100k ~ 150k thui, các bạn có thể vào các shop chuyên bán hàng converse test lại giá thì bít, nếu chỗ nào bán rẻ hơn mình thì mình xin mua tặng các bạn vài đôi.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái