Bảo Lộc Đồng Hồ Đẹp Giá Còn Đẹp Hơn (titan49.com)

Shop đóng cữa.gọi đt thì thuê bao đang đè lên thuê bao khác .vậy sao xem đh đc

Shop đóng cữa.gọi đt thì thuê bao đang đè lên thuê bao khác .vậy sao xem đh đc
Chào bạn. Hiện tại shop đã đổi nơi trưng bày để thuận tiện việc tìm kiếm dễ hơn. Địa chỉ mới là: 513B Trần phú . Phường b'lao . Tp Bảo Lộc. (Đối diện nhà hàng Tâm Châu Lộc Sơn) nhé. Sáng điện thoại hết pin nên không liên lạc được. Cảm ơn bạn.

bán 450k,sao giờ lại nói 2_300k. Mình là nguoi mua đồng hồ đó. Mua 1 lần cho biet.ko bao gio way lai lan thu 2
Chia buồn. Mình cũng từng mua và shop ko cho đổi vì 1 lý do kêu ko phải là đồng hồ mua ở đây và đồng hồ thời trang ko có giá trị đổi.

Super Fake và dùng máy Miyota nhật Chính Hãng nhé bạn.
Đề nghị ông shop khi bán có tâm chút. Trưng mẫu ra cái nào fake hay super fake nói thẳng luôn. Đợi ng mua hỏi mới nói thì khác nào lập loè lừa người ko biết, họ lại tưởng chính hãng.

Chia buồn. Mình cũng từng mua và shop ko cho đổi vì 1 lý do kêu ko phải là đồng hồ mua ở đây và đồng hồ thời trang ko có giá trị đổi.

Đề nghị ông shop khi bán có tâm chút. Trưng mẫu ra cái nào fake hay super fake nói thẳng luôn. Đợi ng mua hỏi mới nói thì khác nào lập loè lừa người ko biết, họ lại tưởng chính hãng.
Chào bạn. Bạn có thể tham khảo fb của shop. Thực chất giá của chính hãng và super fake rất khác nhau. Và shop chưa bao giờ nói hàng fake là hàng ch nhé bạn. Máy tquoc và máy Nhật shop đều nói rõ ràng. Xin cảm ơn.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái