Toàn Quốc Gỗ Công Nghiệp Màu Beton

Trong hội mình có ai sử dụng gỗ công nghiệp màu beton chưa ạ. Chỉ em vài cách phối màu này cho nội thất gia đình với.

Màu beton đúng là trend năm nay, thấy nhiều người hỏi về màu này quá. Dùng màu beton làm màu tường hoặc cánh tủ, kệ sẽ phù hợp đấy chú. Vừa nhẹ nhàng tinh tế vừa gần gũi, thân thiện với tự nhiên còn gì bằng.

Muốn tìm giải pháp về gỗ công nghiệp thì bác cứ qua An Cường xem nhé. Xu hướng mới nào An Cường cũng cập nhật nhanh chóng, màu beton này cũng được đưa vào bộ sưu tập decor trends 2021 của hãng rồi đấy.

Nhà mà theo phong cách hiện đại kết hợp nét mộc mạc của tự nhiên thì đúng là nên dùng màu beton. Tôi thấy vừa đơn giản vừa đẹp, màu này còn làm nền cho các đồ nội thất tỏa sáng nữa.

Nhiều người thích màu beton nhỉ, em cũng vậy haha. Bữa hôm xem bộ sưu tập decor trends 2021 của An Cường xong nghiền màu này luôn. Em đang tính dùng để decor lại tường phòng khách cho nó mới lạ.

Dùng những tông màu lạnh nhưu màu beton thì bác nên kết hợp thêm với những màu sẫm để tạo sự tương phản nhé. Còn muốn mua gỗ công nghiệp màu beton đúng chuẩn thì cứ đến An Cường mà chọn, bao chất lượng khỏi bàn rồi.

Các bác ở đây thông thái quá, em đúng là được thông não hẳn. Cảm ơn các bác nhé, em qua tham khảo bộ sưu tập mới của An Cường ngay đây.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái