Đà Lạt Hỏi về học Bằng B2,C ở Thiên Phúc Đức

Trung Tâm Thiên Phúc Đức giá niêm yết học phí đối với B2 là 7 triệu. C là 9 triệu đã bao gồm chi phí nhiên vật liệu thực hành. Cho mình hỏi trong quá trình học trung tâm có làm đúng giá niêm yết hay nảy ra các phát sinh khác không? Thanks !

b2 nêu tinh cã tiền thuê xe tâp chay trong xa hình chi phi này nọ hết khoang 12 toi 13tr...đó la tự thi

b2 nêu tinh cã tiền thuê xe tâp chay trong xa hình chi phi này nọ hết khoang 12 toi 13tr...đó la tự thi
Vậy là học phí chưa tính tiền xe chạy trong sa hình.thế mà mình hỏi thằng cha ở trung tâm nó bảo đã bao gồm tất cả chiphí học thực hành rồi

Vậy là học phí chưa tính tiền xe chạy trong sa hình.thế mà mình hỏi thằng cha ở trung tâm nó bảo đã bao gồm tất cả chiphí học thực hành rồi
đúng là chi phim gôm hoc va thực hành..nhưng việt nam mà..thây dây cung bớt chút vào tui riêng chứ 1 lơp mấy chục người thi tới lượt ban thực hành dc bao nhiêu.nhiêu đó dám tự tin đi thi ko..phai thuê xe ngoài giờ tập chay nửa ms tư tin dc bạn à.minh thi tông hết ăn uống này nó khoang 13t b2..

mình thấy tự học tự thi nha bạn . đừng lo lý thuyết hay thực hành chi cho mệt . tự học được ra đường mới tự tin . khi đi học mới thấy phát sinh ra nhiều thứ . nước uống cho thầy nhậu nhẹt khi học xong . ăn mừng khi có bằng . nhiều cái mình nghĩ không ra .đóng tiền học rồi sẽ thấy mở đầu óc ra . một ông ngồi bàn lấy tiền đóng học xong rồi thôi kệ chú . một ông ngồi xe .mà chú lên xe không biết điều thì ông chửi mày ngu thế mày chạy như vậy chỉ về lái xe trâu . mình không biết mới đi học .ông nói vậy bạn học nổi không . lại phải lo cho thầy ihihihihihi còn nhiều nhiều nữa . trăm nghe không bằng 1 thấy

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái