Toàn Quốc Hướng Dẫn Down Koplayer 2.0 Miễn Phí | Đã Active 100%

Bạn đang tìm kiếm một ứng dụng có thể giả lập hệ điều hành Android để chơi game, trải nghiệm ứng dụng một cách đơn giản. Vậy thì bạn đừng lo, phần mềm hôm nay mà chúng tôi muốn chia sẻ đến bạn đó chính là phần mềm giả lập KoPlayer 2.0. Bài viết sau, chúng mình sẽ hướng dẫn đến bạn down KoPlayer 2.0 miễn phí. Mời bạn cùng theo dõi ngay.
1. Giới thiệu phần mềm giả lập KoPlayer 2.0
Rk2vvZdiHEr_Uzp-ZfCF_GO6hOAYf-K3O_Z9OjdcgB0eyOrJ6QRlXBlQDUcO3Y4UpvtV5OQWjJiXXVkimLu3VTJsGHmSWZzlNlASx32sEMNL3YGKF59W6FTCb39Kl3StQYT-8W199_AUTL9RlQ

Giao diện phần mềm giả lập KoPlayer 2.0

KoPlayer là phần mềm giả lập Android tốt nhất trên máy tính và nó sử dụng hoàn toàn miễn phí. Phần mềm cho phép bạn dùng trên cả 2 hệ điều hành là Windows và MacOS.

KoPlayer được xây dựng dựa trên nền tảng x86 Architecture. Ứng dụng hỗ trợ các tính năng ưu việt như OpenGL và tăng tốc phần cứng, chạy nhanh hơn. Điểm nổi bật của nó là vẫn đảm bảo được sự ổn định và thích ứng vượt trội hơn so với các phần mềm giả lập khác ở trên trên thị trường.

Phần mềm cho phép bạn dùng chuột, bàn phím và gamepad để làm thiết bị chơi các tựa game trên điện thoại bằng nhiều tài khoản. Bên cạnh đó, nó còn có tác dụng quay video màn hình.

Ngoài ra, bạn có thể tham khảo thêm phần mềm Droid4X. Đây là trình giả lập Android phổ biến và miễn phí cho PC Windows, nó cho phép bạn chạy các ứng dụng và trò chơi Android yêu thích của mình trực tiếp trên PC. Để sở hữu phần mềm, bạn hãy truy cập vào bài viết sau: https://vintechcity.com/download-phan-mem/tai-phan-mem-gia-lap-droid4x-moi-nhat.html

2. Tính năng phần mềm giả lập KoPlayer 2.0
Khi down KoPlayer 2.0, bạn sẽ được sở hữu những tính năng nổi trội sau:
- Giả lập mượt mà, đơn giản
Với tác dụng chính là chơi game mượt mà vì thế mà giao diện của ứng dụng rất dễ sử dụng, đơn giản và tính tương tác cao.
- Dung lượng cấu hình nhẹ
Nó có kích thước nhỏ hơn so với ứng dụng khác, dung lượng cài đặt của nó chỉ gần 600 MB. Và, máy tính của bạn không bị yêu cầu cao về cấu hình.
- Quay màn hình
Nó hỗ trợ quay màn hình khi đang sử dụng mà bạn không cần phải cài đặt thêm bất kỳ ứng dụng nào khác. Với tính năng này, bạn có thể lưu giữ những khoảnh khắc ấn tượng và chia sẻ với bạn bè của mình.
- Trình cài đặt KoPlayer ngoại tuyến
Đây chính là điểm nổi bật của KoPlayer so với những phần mềm khác. Bạn có thể cài đặt bất kỳ lúc nào bạn muốn mà không cần phải kết nối Internet.
- Tính năng khác
  • Có hỗ trợ đăng nhập nhiều tài khoản để sử dụng
  • Thanh công cụ nhiều chức năng cho phép bạn truy cập nhanh
  • Tính năng map bàn phím cho phép bạn thay đổi cách quản lý game, kho ứng dụng
  • Có sẵn tại cửa hàng Google Play

3. Yêu cầu kỹ thuật khi down KoPlayer 2.0
Để tải và cài đặt phần mềm KoPlayer 2.0, máy tính của bạn phải đáp ứng những yêu cầu sau về mặt phần cứng:
  • RAM - 2GB
  • CPU - CPU lõi kép AMD hoặc Intel
  • HDD - 10 GB dung lượng ổ đĩa trống
  • Hệ điều hành - Windows 7 hoặc các phiên bản cao hơn
  • Độ phân giải - Tối thiểu 1024X768
  • Card đồ họa - GPU với OpenGL 2.1
4. Link down KoPlayer 2.0
Truy cập ngay vào đường liên kết sau để download về máy: http://www.koplayer.com/vn/

5. Cách cài đặt phần mềm KoPlayer 2.0 nhanh nhất
  • Bước 1: Sau khi truy cập liên kết và download phần mềm về máy bạn cần chờ 1 thời gian.
  • Bước 2: Click đúp chuột vào file vừa được tải về
  • Bước 3: Nhấn ngôn ngữ Tiếng Việt và chọn OK
GAjBi1oIwDbVUIhyqqhFGs4lx6auTa7-6_qeHOOTfU_d02TmXHdwYytdkwQVo2jGu7WKwcRynrn_xsBxpSboBBXSPuy_ti-3tgy-2yanEU2geO1Adj1Y3d46xejyQX8Tr6ikTXn3p7gx8Y9wQg

Nhấp OK
- Bước 4: Đồng ý điều khoản sử dụng và nhấp Tiếp
C-zP4jGo06Wq-fmp8lCR4yjmBYSl52uyZrxdxsyY66B42MnF6QehOxw5G6AOeStUGfIm-0I8aL_vPJupiV-Ov54tQyqx_j4gKUbhZilPGM3iq_qqRDhRNCtgPGh-SrJ8E8CIgsjS8-sDqshy-Q

Nhấp Tiếp
- Bước 5: Ấn vị trí lưu trữ rồi nhấn Tiếp
f8wKtMYMp6-KcjTlvPARC8M5LJFwAvyb7JA_xDKQQFroxLTjMlp3PhtAJW58uAB8kWMI696EbJiyYn-liFxyyjR3cctdhKwsdjBME_a4ag-J4wdL-q_zUhIPKgr-pIyds_me7c9EezgmnG0-Og

Chọn vị trí lưu trữ rồi nhấn Tiếp
  • Bước 6: Chờ quá trình cài đặt trong 1 vài phút
  • Bước 7: Ấn Chạy KoPlayer rồi nhấn Hoàn thành để kết thúc quá trình cài đặt
Xs93FM6g_kRhB6GqTzM7HGCZU8TFbAH1t18iReNZGKJg5UH3EV5M4GKtlr-wT5i9gX7YXL0ITcidiJasC5TRmj9X3sK7p3jexDS9tqUX-R7B99B3bUvca3HCEiszqx8JSJMb0KmNWwmnuJzoqA

Chọn Hoàn thành
Vậy là bạn đã kết thúc quá trình down KoPlayer 2.0. Như bạn đã thấy thì các bước cài đặt phần mềm này vô cùng đơn giản. Tuy nhiên, nếu bạn gặp vấn đề trong quá trình cài đặt thì hãy để lại bình luận để chúng tôi biết và bạn sẽ nhận được hỗ trợ ngay lập tức. Và đừng quên chia sẻ với bạn bè, người thân của mình để cùng sử dụng nhé. Chúc bạn có những trải nghiệm tuyệt vời

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái