Bảo Lộc Internet FPT đã có gói 170k/tháng nhanh nhanh đăng ký

:mad:Nóng Rô`i FPT Kêu Chiê`u Wa Xuống Bắt Mạng La`m Đợi Cả Buổi Chiê`u
Kủng Ko The`m Gọi DT Báo Có Xuống Ráp Hay Ko...
Chả Hiểu Nổi La`m ăn Kiểu Gi`
:mad:[DOUBLEPOST=1352251233][/DOUBLEPOST]Ma` Sao Đọc Trên Đây Gói Cước 200k 6MBs Fí Hoa` mạng 150k
Sao hum Bưã có A Kia Xuống Nhận Ráp Mạng FBT Kêu Mạng 6Mbs 220k 1 Thang Fí Hoa` Mạng 165k la` Sao ta
:mad:Câ`m Chứng minh la`m Hợp Đô`ng na`y Nọ
Kêu Đóng Trước 165k.....
0937.888.217 nguyennguyen
hi bác duy mạnh hok đọc kỹ hả 200k là chưa có VAT nhé thêm 20.000 đ là thuế VAT đó bác

hi bác duy mạnh hok đọc kỹ hả 200k là chưa có VAT nhé thêm 20.000 đ là thuế VAT đó bác
Thế Bác Có Đọc Kỹ kái Phâ`n Trên Ko...Thắc Mắc Có Quyên Hỏi
Bỏ bao Công Việc Đợi ở Nha`...Ko Báo la` có Rắp Hay ko
Trươ`ng Sơn ít Chém Đy Lớn Rô`i ko Tốt

Thế Bác Có Đọc Kỹ kái Phâ`n Trên Ko...Thắc Mắc Có Quyên Hỏi
Bỏ bao Công Việc Đợi ở Nha`...Ko Báo la` có Rắp Hay ko
Trươ`ng Sơn ít Chém Đy Lớn Rô`i ko Tốt
còn cái vụ 165 nghìn đồng kia là phí hòa mạng cộng modem 4 cổng và dây cáp nhé bác

củng BT như mạng kia ko có gi` hơn cả
:Dcoi Phim ở Wed hayghe.com
vẩn dịch dịch như tập dương sinh:D

thanks,zậy khỏi chuyển mạng,xài VNPT cho khỏe,có trục trặc alo tới liền,ko rảnh ở nhà canh các bác tới lắp mạng,đi làm cả ngày tới 7h mới về tới nhà,đuối.

củng BT như mạng kia ko có gi` hơn cả
:Dcoi Phim ở Wed hayghe.com
vẩn dịch dịch như tập dương sinh:D
Xài gói 3Mb mà đòi tốc độ như cáp quang thì ai chịu cho nổi, theo quy định của cty áp dụng toàn quốc thời gian kéo mạng là 3-5 ngày, tuy nhiên tại Bảo Lộc khách hàng thường được kéo sớm hơn , đặc biệt những khách hàng trả trước được ưu tiên kéo trước. Về hỗ trợ kỹ thuật khi gọi lên tổng đài sẽ được xử lý trong ngày hoặc ngày hôm sau tùy trường hợp.

Xài gói 3Mb mà đòi tốc độ như cáp quang thì ai chịu cho nổi, theo quy định của cty áp dụng toàn quốc thời gian kéo mạng là 3-5 ngày, tuy nhiên tại Bảo Lộc khách hàng thường được kéo sớm hơn , đặc biệt những khách hàng trả trước được ưu tiên kéo trước. Về hỗ trợ kỹ thuật khi gọi lên tổng đài sẽ được xử lý trong ngày hoặc ngày hôm sau tùy trường hợp.
Sai` Gói 6mb

3.
nhà trong ngõ bố làm nhỏ....:Dphải ko duymạnh
xài 6mb thì củng như vnpt,cũng như nhau thôi,
Mạnh Chỉ sa`i Gói Na`o Chơi Đc VNPT thi` Sai 250 Ben Đay Sai 220[DOUBLEPOST=1352814618][/DOUBLEPOST]Sa`i Cả Tuâ`n Rô`i Vẫn Để Mang VNPT Lâu Lâu Bên Nay Lag Cắm wa Bên VNPT sai

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái