Bảo Lộc Laptop Giá Rẻ Bảo Lộc - Chuyên Laptop Cũ Chính Hãng

Mình cần mua một máy tính cho nhỏ em đang học ở SG. Mà nó ở SG máy mua máy lỡ có trục trac j thì bảo hành sao bạn. Nó ko biết j về máy tính hết AK.

Mình cần mua một máy tính cho nhỏ em đang học ở SG. Mà nó ở SG máy mua máy lỡ có trục trac j thì bảo hành sao bạn. Nó ko biết j về máy tính hết AK.
Mình có địa chỉ bảo hành ở SG cho bạn luôn nhé, qua chi nhánh SG cho tiện. Nếu máy có vấn đề gì bảo hành ở Bảo Lộc thì mình nhận ở Bảo Lộc. Về bảo hành thì bạn yên tâm ạ.

Em muốn lên 8Gb Ram, có cần tăng tốc độ không ạ?
Nếu bạn sử dụng các phần mềm nặng như một số game 3D hoặc phần mềm xử lý đồ họa thì cần thiết nâng cấp RAM. Bạn kiểm tra xem trong quá trình chạy phần mềm RAM có bị ngốn nhiều không, nếu 4Gb RAM bị ngốn gần hết thì phần mềm đó cần nhiều RAM hơn, bạn cần nâng cấp, nếu còn thừa nhiều RAM thì không cần thiết ạ. Thân!

Nếu bạn sử dụng các phần mềm nặng như một số game 3D hoặc phần mềm xử lý đồ họa thì cần thiết nâng cấp RAM. Bạn kiểm tra xem trong quá trình chạy phần mềm RAM có bị ngốn nhiều không, nếu 4Gb RAM bị ngốn gần hết thì phần mềm đó cần nhiều RAM hơn, bạn cần nâng cấp, nếu còn thừa nhiều RAM thì không cần thiết ạ. Thân!
Ok cám ơn shop. Mình nghĩ là không cần lên RAM nữa vì mình sài chỉ hơn 2Gb Ram thôi.
Con Asus k43 mới lấy của shop về chạy rất OK, máy còn như mới. Feedback giùm shop nè.

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái