Bảo Lộc Nhận chở đồ , chuyển nhà ....

mình học xong ở sài gòn nên tính chuyển về bảo lộc
Đồ đạc của mình chỉ có 1 tủ nhựa, 1 xe máy và vài thứ linh linh khác
Giá cả bao nhiêu vậy bạn

Xa vậy bạn xa như vậy tốn tiền lắm ... Mình lại ở bao loc nữa .. bạn hãy nhờ xe tải chở rau ơ đa lạt xuống rùi đi xe không về ak như vậy tiếc kim cho bạn hơn ak :)

Cám ơn bạn nha
Bạn có biết ai có xe chở rau từ đà lạt hay bảo lộc xuống sài gòn ko

nếu mình thuê xe tải nhỏ bình thường thì hết bao nhiêu vậy bạn?
Mình hỏi trước để tính xem sao

2t đến 3t ak bạn
do gom co, giuong , ban lam viec, tu nho, o duong 169/26 nguyen van cu, qua duong ly thuong kiet cho them vai bo ghe caphe gia may, quyay pha che nho, tu lanh nho, linh tinh ve duong nguyen binh khiem gia bao nhieu?sau do cho cai gia son lai nha nua theo m2 bao gom son va k bao gom son. , nha cap 4, de lam. co thi cong mai vom lam don gian thui cho cai gia bao nhieu m2

do gom co, giuong , ban lam viec, tu nho, o duong 169/26 nguyen van cu, qua duong ly thuong kiet cho them vai bo ghe caphe gia may, quyay pha che nho, tu lanh nho, linh tinh ve duong nguyen binh khiem gia bao nhieu?sau do cho cai gia son lai nha nua theo m2 bao gom son va k bao gom son. , nha cap 4, de lam. co thi cong mai vom lam don gian thui cho cai gia bao nhieu m2
Sơn thì mình tuỳ theo nhà bạn ơi .. Bình thường thì 20 đến 25 ngàn 1m bao sơn[DOUBLEPOST=1397391861][/DOUBLEPOST]còn đồ thì xe mình đi xa rồi mình gọi xe cho bạn thui đx hok ?

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái