Bảo Lộc Phòg Mới Cho Thuênc Nóg , Wifi, Cáp , Net Rất Tiện Nghi

Dãy trọ mới xây , hiện đại tiện nghi , chính chủ đăng tin , hình chụp sao nhà vậy , sách vali vào là ở có sẵn wifi , nc nóng , cáp , chỉ còn trốg 1 phòg duy nhất , ưu tiên nam thanh niên đi làm ở 1 mình , khu nhà trọ đa phần anh em đi làm ở 1 mình nên rất yên tĩnh , lịch sự , ko ai làm phiền đến ai mog tiếp ngứoi thiện chí lịch sự kí hợp đồg lâu dài từ 6 tháng trọ lên . ( điện 2600k/1kw , nc 60k / 1 người , wifi 30k / 1 tháng ) tiên phong 800k/1 thag ! Bên mình thu tiền nhà + 1 tháng tiền cọc khi hết hợp đồg 6 tháng anh chị muốn chuyển đi thì báo trước chủ nhà 1 tháng mình gửi lại tiền đặt cọc ... Để đỡ mất thời gian của nhau rất mog anh chị xem kỹ thôg tin và có nhu cầu tìm nơi ở ổn định lâu dài thì alo mình chủ nhà qua xem phòng nhé ! Mr. Thể 0973427863. Đc phòg trọ :E16 - E17 đường Quy Hoặch 02 Bệnh viện mới P.B'Lao Tp.Bảo Lộc ( khu bv mới cuối đườg Trần Quốc Toản , ngay UBND Phường B'Lao ) ( nhà mình mặt tiền đường + có chỗ đậu xe hơi thoải mái ) !! Anh chị xem phòg thì qua nhà mình ở cách 300m Mẹ mình dẫn qua mở cửa cho coi nhé địa chỉ nhà Mình :135/6 Trần Quốc Toản P.B'Lao TP.BaoLoc , mẹ Hoa

Ảnh đính kèm

136.7 KB · Đọc: 94
    205 KB · Đọc: 52
Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái