Bảo Lộc Thanh Lý Chòe Lửa

Tình hình là có em lửa mua lại của người ta. Chim già kéo được giọng thuốc lào. Hót nhiều giọng hay. Mỗi tội nhát quá nhảy ầm ầm hư hết đuôi nên mình nhổ đuôi luôn rồi. Mua về nuôi cả hai tháng nay mà không dạn lên xíu nào. Sáng sớm kéo được mấy điếu thuốc lào lúc chưa thấy người. Còn cả ngày im luôn. Nản quá. Nản quá. Không đủ kiên nhẩn nửa. Nay ra đi em nó 3 xị. Cho ai có đủ kiên trì về thuần dạn. Chứ mình đầu hàng rồi. IMG_20190809_173505.jpg IMG_20190809_173525.jpg

Chịu bạn ơi. Do chim này mình củng mua lại mới nuôi được gần hai tháng. Nhưng theo mình con này già rừng.

Chịu bạn ơi. Do chim này mình củng mua lại mới nuôi được gần hai tháng. Nhưng theo mình con này già rừng.
Chim boi cam cung dan nguoi hot lai rai co duoi minh ban 300 ma ko ai mua nua ban oi minh co con mat co may cham bong cam cung hot tot 600 ne

Chim boi cam cung dan nguoi hot lai rai co duoi minh ban 300 ma ko ai mua nua ban oi minh co con mat co may cham bong cam cung hot tot 600 ne
Củng quan trọng nết hot nửa bạn. Con này nhát thiệt nhưng kéi thuốc lào ok. Và mình chưa nge đi gió bao giờ chỉ hót sổng. Ok vậy 200k ae ai lấy lh

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái