Bảo Lộc Thế Giới Nghe Nhìn - Hd Bảo Lộc

Làm Con Dune 303D , xem được tất tần tật các kênh truyền hình , phim HD chất lượng cao , lướt net , nghe nhạc lossless , Video Music online , phát phim từ ổ cứng , phát phim 3D ...., nhiều ứng dụng vô cùng . Tương thích với tất cả các app mới như HDviet,HayhayTV,GiaitriHD,HDO.....v.v..... Giá cũng chỉ 4 triệu .
4TR là có HDD chưa bác ?

Chưa có , nhưng dòng này xem online đủ cả nên không cần thiết phải có HDD .

Chưa có , nhưng dòng này xem online đủ cả nên không cần thiết phải có HDD .
Xem phim Hd chủ yếu là để thưởng thức các chuẩn âm thanh DTS. DTS-HD, xem online sao mà cảm nhận được hết cái hay của phim hả bác?? Còn nếu mà coi online như bác nói. Đáp ứng mọi yêu cầu thì android box 1tr5 cũng xem được mà.

Mình đang thảo luận về HD Bình Dân . Còn nếu chơi HD cao cấp thì phải cần đến HDD dung lượng lớn,đường truyền interne tốc độ cao,dàn âm thanh đạt chuẩn, và biết nói không với 720p trở xuống , đây là cái mà không phải ai cũng có thể . Bạn là người bán hàng thì trình độ chuyên môn chắc hẳn sẽ phải hơn mình,mình không có ý khen chê,chỉ muốn đóng góp ý kiến cho cộng đồng HD Movie và Lossless Music của Bảo Lộc được mở rộng hơn thôi .

Mình đang thảo luận về HD Bình Dân . Còn nếu chơi HD cao cấp thì phải cần đến HDD dung lượng lớn,đường truyền interne tốc độ cao,dàn âm thanh đạt chuẩn, và biết nói không với 720p trở xuống , đây là cái mà không phải ai cũng có thể . Bạn là người bán hàng thì trình độ chuyên môn chắc hẳn sẽ phải hơn mình,mình không có ý khen chê,chỉ muốn đóng góp ý kiến cho cộng đồng HD Movie và Lossless Music của Bảo Lộc được mở rộng hơn thôi .
cảm ơn ý kiến của bác, nhưng Dune là hàng thuộc loại cao cấp rồi, 4tr so với 1tr5 mà chức năng nó cũng tương đương nhau thôi, nếu nói về HD bình dân, có nhiều thứ Android box nó làm được mà chưa chắc Dune lại làm được

up, bán bộ combo : Tivi Led LG 47" còn BH T2/2015 (Full thùng) + Dàn Denon XP 1312 5.1 (BH 6 tháng) giải mã chuẩn âm thanh DTS-HD qua HDMI giá 20tr (Tặng 1 HD Player Tyco i9)

Liên kết tài trợ:  Thuê xe tự lái